ความรู้เรื่องรถถัง-ยานเกราะ จรวด อาวุธทางบกครับ

<< < (779/812) > >>

จอยฮันเตอร์:
อ้างจาก: Ghost of the darkness ที่ สิงหาคม 09, 2017, 10:22:47 PM

::014::พี่ยุทธ

ตูดเปิดแบบนี้ยังกลับได้เหรอครับ :OO

Yut64:
เหลือเครื่องซ้ายอยู่ บินประคองกลับได้ ถ้าเป็น F-16 ร่วงนะครับ
ครั้งที่สองนั่นโดนหางบังคับลำบากวนไปหลายรอบพอคาดว่าเข้าเขตไทยก็โดดลงเลยทั้งคนทั้งเครื่องลงแถวๆที่ ฮ. ไปคอยอยู่

worth:
 มีนักบิน ที่ชื่อไพบูลย์ ***บุญมี บ้างใหมครับ f5

Yut64:
ไพบูลย์ มีนะเครื่องตกที่ใต้ A37

Ghost of the darkness:
 นักบิน ๗๓๗ หลายท่านก็เคยบินกับ OV10 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว