ความรู้เรื่องรถถัง-ยานเกราะ จรวด อาวุธทางบกครับ

<< < (710/812) > >>

Ghost of the darkness:
  สมัยนั้นอัตราสูญเสียกำลังพล ฝ่ายไหนเสียหายหนักกว่ากัน เดินดูแล้วเป็นฐานที่มั่นที่ดีมาก ทางทหารเรายังใช้ M2 อยู่ไหมครับ

Yut64:
เสียชีวิตทั้งสองผ่ายมากครับมากกว่าทางใต้ปัจจุบันหลายเท่า หีบคลุมธงชาติไปวัดโสมเกือบทุกวัน
ฐานที่มั่นนั่นถ้าโดดลงหลุมไม่ทันก็รอด ยิ่งภูหินล่องกล้านี่ OV-10 แปรสภาพเป็นให้เป็นภูเขาไฟบ่อยๆ ถ้าบิ๊กคอมมูนิสต์จีนกับรัสเซียไม่แตกคอกันคงอีกยาว
M2 เป็นปืนภาคบังคับไปแล้ว ท.อ. เอาที่ถอดออกจาก บ. (M3 ลำกล้องโปร่ง)มาทำ ปตอ. เรือรบเกือบทุกลำต้องมี บกก็ใช้ติดรถถังอยู่

Ghost of the darkness:
คันนี้โดนด้านข้าง

ART:
ท่านใดพอทราบไม่ครับว่ารถถัง opot ไทย ยิงปืนใหญ่ 125 มม. แม่นไหมครับที่ยิงทดสอบกันมาน่ะครับ

Yut64:
ตามมาตรฐานรัสเซียเดิมคงไม่มีปัญหา แม่นหรือไม่ขึ้นอยู่กับคนที่ปรับแต่งเครื่องเล็งนะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว