ความรู้เรื่องรถถัง-ยานเกราะ จรวด อาวุธทางบกครับ

<< < (647/812) > >>

จอยฮันเตอร์:
อ้างจาก: Ghost of the darkness ที่ สิงหาคม 29, 2015, 05:51:11 AM

มีชมรม JEEP THAILAND อยู่ครับกลุ่มนี้อนุรักษ์ให้รถคงสภาพเดิมๆ นานๆครั้งก็ออกมารวมกลุ่มขับรถท่องเที่ยวกัน

กลุ่มชุมไพรในเวปเรามีหลายคันครับ ;D

Yut64:
ที่ Philippines เยอะมากขนาดมีโรงงานสร้าง Chasis ตัวถัง แล้วแต่คนซื้อจะเอามาประกอบเป็นรถแล้วนำไปจดทะเบียนได้ สมันโน้นขุดวิลลีจากโกดังบ้านเพื่อนมาคันหนึ่งปรับสภาพทำหลังคาผ้าใบแบบครึ่งคันบนโรลบารฺ์ เครื่องเดิมชนเกียร์รุ่นทหารผ่นแต่สีรองพื้นเอาไว้ไปเที่ยวไร่กัน

Ghost of the darkness:
     รอซื้อ ฮัมวี่ ปลด ประจำการครับ

JUNGLE:
อ้างจาก: แปจีหล่อ ที่ สิงหาคม 29, 2015, 12:14:30 AM

คงต้องเอาไปติดแก๊สครับ

ฮัมวี่... ใช้เครื่องดีเซล 6.5 ลิตร... ถ้าจะติดคงต้องใช้แบบรถบรรทุกเลยละครับ...

turboboost:
ขอให้ราคาไม่เกินเอื้อม จะขับเดิมๆเลยครับ ยังไงคงไม่ใช่รถขับทุกวันอยู่แล้วกว้างขนาดนั่นแอร์ก็ไม่มี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว