ความรู้เรื่องรถถัง-ยานเกราะ จรวด อาวุธทางบกครับ

<< < (508/812) > >>

soveat ชุมไพร:
จัดมาแทนโอปลอตเลย อิอิ

อรชุน-รักในหลวง:
อ้างจาก: soveat  ชุมไพร ที่ กรกฎาคม 28, 2014, 09:12:22 AM

จัดมาแทนโอปลอตเลย อิอิ

ป้อมปืนเล็กกับกล้องตรวจการสู้โอปลอตไม่ได้อ่ะสิ

น้าเสก คนเดิม:
ยังขอลุ้นของเดิมต่อครับ...แต่สงสัยจะยาว ::009::

R2D2:
รถถังอิสราเอลรุ่นอะไรครับที่ยิงกะฮามาสน่ะ..เห็นป้อมปืนเตี้ย ๆ แบน ๆ  แบบนี้ของอิสราเอลแน่ 

อรชุน-รักในหลวง:
อ้างจาก: poethipus ที่ กรกฎาคม 28, 2014, 02:10:11 PM

รถถังอิสราเอลรุ่นอะไรครับที่ยิงกะฮามาสน่ะ..เห็นป้อมปืนเตี้ย ๆ แบน ๆ  แบบนี้ของอิสราเอลแน่  

ใช่หมอนี่หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็ Merkava Mk.4 ของอิสราเอล

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว