๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 01:14:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวป่าแล้วเจอดีครับ(ถูกไล่ยิง)  (อ่าน 4268 ครั้ง)
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 02:31:19 PM »

ต่อไปเวลาผมจะเที่ยวป่า ต้องเปลี่ยนจากปืนสั้น .22 เป้น CZ75B แล้วซิเนี้ย

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 03:07:15 PM »

..... ภาคเหนือ .... แถวไหน หรือ จังหวัดไหนครับผม  การลักลอบตัดไม้นั้นถ้าเป็นชาวบ้านก็เพียงนำมาดำรงชีพ แต่ถ้าทำกันเป็นขบวนการแล้วทุกรายมีเจ้าหน้าที่บ้านเมืองอยู่ข้างหลังเสมอ ..... แม้แต่ไม้สักที่อยู่ในสวนก็ยังเคยตามจนเจอตอมาแล้ว .... ผมยืนยัน ...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:01:51 PM »

..... ถ้าชอบเข้าป่า  ได้พบแน่ครับ  ไม่เก่าก็ใหม่  สร้างความรำบากใจให้กับตัวเองไม่น้อยเหมือนกัน ....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:18:20 PM »

........... Grin Grin  เคยครับ แต่กลุ่มเขาหนีผมเข้าป่า ไป ตอนหลังพรานที่ไปกับผมบอกว่าพวกนั้นส่งคนมาถามว่า กลุ่มผมที่ไปเดินวันนั้นเป้น จนท. จากหน่วยไหน...คิกๆๆๆๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
cn021 รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 09:44:03 PM »

..... ภาคเหนือ .... แถวไหน หรือ จังหวัดไหนครับผม  การลักลอบตัดไม้นั้นถ้าเป็นชาวบ้านก็เพียงนำมาดำรงชีพ แต่ถ้าทำกันเป็นขบวนการแล้วทุกรายมีเจ้าหน้าที่บ้านเมืองอยู่ข้างหลังเสมอ ..... แม้แต่ไม้สักที่อยู่ในสวนก็ยังเคยตามจนเจอตอมาแล้ว .... ผมยืนยัน ...
[/quot]

ผมอยู่ อ.ภูซาง จ.พะเยาครับผม เป็นเขตติดต่อไทย-ลาว ครับผม

จิตใจคนคืออาวุธที่ร้ายกว่าสิ่งใดๆ
PATEE
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 10, 2009, 11:58:51 PM »

กลับไมซุ่มแล้วเอาคืน
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์