๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:46:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนนครสวรรค์  (อ่าน 30899 ครั้ง)
ลุงฮา
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:12:19 PM »

หาเจอมั๊ย ------> หน้าตาแบบนี้ 

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก ส่วนผมแค่เข้ามาบอกลุงปูว่า ถึงผมหัวล้านแต่ก็ไม่ใจน้อยครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:24:58 PM »

ไปซะแล้ว    เศร้า

kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 04:41:04 PM »

คนขี้น้อยใจครับ หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 09:15:07 PM »

ผมขำพี่ปูครับ...คิก คิก คิก คิก คิก คิก
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2009, 09:59:09 PM »

ผมขำพี่ปูครับ...คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อจ ขำอะไรคะ แล้วสมาชิกเค้าออกทำไมคะน้อยใจเรื่องอะไรอ่ะ  Tongue
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 03:36:20 AM »

เศร้า น้อยใจจัง คิดว่าอินเตอร์เน็ตมีประโยชน์ที่ไหนได้ก็แค่ไว้เล่นเกมส์ หรือไม่ก็ดูรูปโป๊ ขอวิธีลาออกด้วยครับ  เศร้า

Angry เผื่อกลับมาอ่าน Angry
 Undecided คุณใช้อินเตอร์เนทเพื่อเรื่องไร้สาระแค่ที่บอกมาเท่านั้นเองหรือ ใช้ไม่เป็นก็อย่าเหมาว่ามันไม่ดี คิดจะมีปืน แต่ไม่สนใจฝึกซ้อมแล้วยิงไม่ได้เรื่องจะไปโทษว่าปืนไม่ดีก็ไม่ได้ ช่องค้นหาก็มีให้ใช้ก็ไม่ใช้ ถ้าใช้ได้เจอสิ่งที่ต้องการแน่ เบอร์โทรร้านปืนพยนต์และเบอร์โทรของลุงพยนต์ ผมเคยลงโพสไว้แล้วในบอร์ดนี้ หรือที่เวบไซท์ของ TOT เอง ก็สามารถหาเบอร์โทรศัพท์พื้นฐานได้ทั่วประเทศ ทีหาภาพโป๊ล่ะหาได้ หาเบอร์โทรแค่นี้ไม่มีปัญญา แล้วดันมาทำน้อยใจพาลโทษโน่นโทษนี่ หรือรอแค่สามสี่ชั่วโมงแค่นี้บอกรอไม่ได้ซะแล้ว ขายปืนทิ้งไปซะเถอะ คนแบบนี้มีปืนอันตราย เหมาะแล้วที่ลบตัวเองออกไปจากบอร์ดนี้ Undecided

อจ ขำอะไรคะ แล้วสมาชิกเค้าออกทำไมคะน้อยใจเรื่องอะไรอ่ะ  Tongue

Grin น้อยใจที่ใช้อินเตอร์เนทแบบมีสาระไม่เป็น Grin

cn021 รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2009, 10:17:19 PM »

คุณพี่ NaiMai พูดได้เยี่ยมจ๋า  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

จิตใจคนคืออาวุธที่ร้ายกว่าสิ่งใดๆ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์