ร้านปืนนครสวรรค์

(1/5) > >>

jim:
มีร้านไหนขายบ้าง

ekkawit:
ร้านปืนพยนต์จ้า ;) ;)

rute - รักในหลวง:
นายใหม่ทำงานเด้อ...;D

NaiMai>รักในหลวง:
 ;D ร้านในนครสวรรค์ มีร้านปืนพยนต์ ร้านปืนพิเชษฐ์ครับ ;D
 ;D ราคาไม่ใช่เล่นเหมือนกันนะครับ (แต่ก็ยังถูกกว่าร้านแขกเยอะ) ร้านหลังจะถูกกว่าร้านแรกเล็กน้อยครับ ;D
 ;D ส่วนร้านปืนต่างอำเภอรู้จักแต่ร้านปืนแฉล้ม อ.ตาคลี (ข้างร้านผม) ติดต่อได้ครับ ส่วน อ. อื่นไม่ทราบครับ ;D

ekkawit:
อ้างจาก: NaiMai ที่ กันยายน 03, 2005, 02:11:53 AM

;D ร้านในนครสวรรค์ มีร้านปืนพยนต์ ร้านปืนพิเชษฐ์ครับ ;D
 ;D ราคาไม่ใช่เล่นเหมือนกันนะครับ (แต่ก็ยังถูกกว่าร้านแขกเยอะ) ร้านหลังจะถูกกว่าร้านแรกเล็กน้อยครับ ;D
 ;D ส่วนร้านปืนต่างอำเภอรู้จักแต่ร้านปืนแฉล้ม อ.ตาคลี (ข้างร้านผม) ติดต่อได้ครับ ส่วน อ. อื่นไม่ทราบครับ ;D

อันนี้รู้จริง ฮิฮิ ;) ;) ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป