๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 09:20:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AKKAR ปืนลูกซองเป้าบิน ....( ได้มาแล้วครับ )  (อ่าน 29430 ครั้ง)
anant
Jr. Member
**

คะแนน 5

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2008, 08:29:47 PM »

ผมเห็นในอาวุธปืนเล่มล่าสุด เยี่ยมชมโรงงานผลิต AKKAR กำลังจะนำเข้าสู่ตลาดปืนเมืองไทย

มีพี่คนใดเคยใช้บ้างครับ ราคาน่าจะอยู่ที่เท่าไร ต้องจองที่ร้านไหนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2009, 08:33:14 AM โดย anant » บันทึกการเข้า
kat
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 01:43:24 PM »

ยังไม่เคยมีเข้ามาในเมืองไทยเลยครับ จึงยังไม่มีใครเคยได้สัมผัสตัวจริง คุณวิโรจณ์ร้านสิงห์ทองเป็นผู้ที่ไปเยี่ยมชมโรงงาน ลองติดต่อที่ร้านดูครับ

เอาชนะ อุปสรรคทั้งปวง ด้วยความอุตสาหะ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2008, 01:52:30 PM »

เบอร์โทรสิงห์ทอง 0 22 45 357 ครับ จำง่าย อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
jiradets
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2008, 09:31:23 AM »

ผมสนใจอยู่แต่ไม่ทราบรายละเอียดปืน ใครเคยใช้หรือทราบรายละเอียดโปรดช้วยขี้แนะด้วยครับ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2008, 09:32:52 AM »

ป้าบิน.........ไม่มีอะไรครับเข้ามา Grin

^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2008, 09:34:08 AM »

Grin

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
anant
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2008, 11:41:15 AM »

ผมจองไว้แล้วครับ ลำกล้อง 28"  รุ่น sporting ดูจากรูปสวยใช้ได้ครับ พานท้ายมีลายไม้ให้เลือก 3-4
แบบขึ้นอยู่กับราคา

ผมเคยเข้าไปดูแข่ง sporting clay ที่หัวหมากแล้วทนไม่ได้ครับ  ไม่ทราบว่ารุ่นที่ผมจองไว้ ลำกล้อง28"เหมาะกับการแข่ง sporting clay หรือเปล่าครับ ยังไม่ได้ศึกษารายละเอียด พี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
Prathet
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 56

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2008, 12:19:31 PM »

ผมจองไว้แล้วครับ ลำกล้อง 28"  รุ่น sporting ดูจากรูปสวยใช้ได้ครับ พานท้ายมีลายไม้ให้เลือก 3-4

ผมเคยเข้าไปดูแข่ง sporting clay ที่หัวหมากแล้วทนไม่ได้ครับ  ไม่ทราบว่ารุ่นที่ผมจองไว้ ลำกล้อง28"เหมาะกับการแข่ง sporting clay หรือเปล่าครับ ยังไม่ได้ศึกษารายละเอียด พี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
รุ่นนี้หรือเปล่าครับ
ราคาจองเท่าไรครับ

A well regulated Militia, being necessary to the security of a free State, the right of the people to keep and bear Arms, shall not be infringed.(Second Amendment to the United States Constitution Article 2)
kat
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 01:28:57 PM »

28นิ้ว เหมาะกับsportingครับ ดูรุ่นที่เปลี่ยนโช๊คได้ด้วยนะครับ ถ้ามีปุ่มปรับเลือกยิงลำกล้องบนหรือล่างก่อนได้ยิ่งดีเลยครับ

เอาชนะ อุปสรรคทั้งปวง ด้วยความอุตสาหะ
sodaban
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 09:21:37 PM »

เชียร์ครับ

สถานการณ์สร้าง"วีรบุรุษ"
anant
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2008, 03:59:43 PM »

ขอบคุณพี่ๆที่ให้ความรู้ครับ
nopparat ( กาฬสินธุ์ )
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 88

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 20, 2009, 10:19:20 PM »

....เคยไปนั่งดูที่สนามหัวมาก..พี่ที่สนามท่านหนึ่งเคยแนะนำมา..แต่ตอนนั้นบ้านเรายังไม่มีเข้ามา
หน้าจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ...

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
nopparat ( กาฬสินธุ์ )
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 88

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 04:09:18 PM »

สวัสดีครับไม่ทราบว่าปืนที่จ้องไว้เข้ามาหรือยังครับ..

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
anant
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 06, 2009, 09:00:10 PM »

สวัสดีครับไม่ทราบว่าปืนที่จ้องไว้เข้ามาหรือยังครับ..

ถามทางร้านเมื่อปลายมีนาคม บอกว่ารออีกประมาณ ๒  เดือนครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 10:45:11 AM »

ตอนนี้เข้ามาแล้วครับ ผมแวะไปเจอรุ่น Churchill เปลี่ยนโช้คได้ กะโหลกเกลี้ยงไปหน่อยไม่แกะลาย แต่ลายไม้แกะเรียบร้อยดีมาก

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์