๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:11:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 368 369 370 [371] 372 373 374 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1343311 ครั้ง)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #5550 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 06:46:49 AM »

ขออนุญาตเรียนถาม  M&P9C ยังเหลืออีกเยอะมั้ยครับลูกพี่  Smiley Smiley     ถ้ามีสัปดาห์หน้าว่าจะลุยเลยน่ะครับ         ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไหว้
เหลือไม่ถึงยี่สิบครับ  มาเอาวันศุกร์พร้อมกันเลยครับ
แล้วอย่างผมจองกับร้านค้าสวัสดิการ ทร. (ปืนของ สน.อส.) แบบนี้จะได้ปืนหรือป่าวครับเนี่ย ผมยังไม่ได้ขอ ป.3 เลยรอหนังสือตอบรับอยู่
อันนี้ต้องลุ้นเอาครับ แต่ทางที่ดี ขอ ป.3 มาเอาก่อนดีที่สุด

kuuga4u
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #5551 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 10:13:45 AM »

ขออนุญาตเรียนถาม  M&P9C ยังเหลืออีกเยอะมั้ยครับลูกพี่  Smiley Smiley     ถ้ามีสัปดาห์หน้าว่าจะลุยเลยน่ะครับ         ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไหว้
เหลือไม่ถึงยี่สิบครับ  มาเอาวันศุกร์พร้อมกันเลยครับ
แล้วอย่างผมจองกับร้านค้าสวัสดิการ ทร. (ปืนของ สน.อส.) แบบนี้จะได้ปืนหรือป่าวครับเนี่ย ผมยังไม่ได้ขอ ป.3 เลยรอหนังสือตอบรับอยู่
อันนี้ต้องลุ้นเอาครับ แต่ทางที่ดี ขอ ป.3 มาเอาก่อนดีที่สุด
ผมสับสนงงมากมาย จองกับร้านสวัสดิการ ทร. ผมโทรไปถามสองรอบแระบอกว่าหมดแค่ 92FS สแตนเลส
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #5552 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 10:44:41 AM »

ผมสับสนงงมากมาย จองกับร้านสวัสดิการ ทร. ผมโทรไปถามสองรอบแระบอกว่าหมดแค่ 92FS สแตนเลส
  ผมก็ งง เหมือนกันครับ

guns4864
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #5553 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 12:23:18 PM »

เรียนถามพี่ หนุ่มหน้ามนคนปากช่องครับ คือตอนแรกกะจะลองไปรับ MP9C วันพฤหัส  แต่ดันติดภารกิจไม่ว่างอีกแล้วครับ   ผมเลยสับสนมากทำไงดีตอนนี้

เพราะสัปดาห์นี้ผมไปวันไหนไม่ได้แล้วครับ จนถึงวันจันทร์หน้า  ถ้ายังไงผมเรียนถามพี่ว่าถ้าผมไปวันอังคารหน้า มันจะยังทันมั้ยครับพี่ หรือพี่คิดว่ามันสามารถรอได้ถึงวันไหนครับ ช่วงนี้งานมันเข้ามาแบบไม่ทันตั้งตัวเลย

เอกสารที่พี่ให้คำชี้แนะมาผมก็มีทุกอย่างแล้วครับ   เหลือแต่เพียงเวลาน่ะครับพี่

รบกวนพี่อีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ 

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5554 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 05:46:59 PM »

เรียนถามพี่ หนุ่มหน้ามนคนปากช่องครับ คือตอนแรกกะจะลองไปรับ MP9C วันพฤหัส  แต่ดันติดภารกิจไม่ว่างอีกแล้วครับ   ผมเลยสับสนมากทำไงดีตอนนี้

เพราะสัปดาห์นี้ผมไปวันไหนไม่ได้แล้วครับ จนถึงวันจันทร์หน้า  ถ้ายังไงผมเรียนถามพี่ว่าถ้าผมไปวันอังคารหน้า มันจะยังทันมั้ยครับพี่ หรือพี่คิดว่ามันสามารถรอได้ถึงวันไหนครับ ช่วงนี้งานมันเข้ามาแบบไม่ทันตั้งตัวเลย

เอกสารที่พี่ให้คำชี้แนะมาผมก็มีทุกอย่างแล้วครับ   เหลือแต่เพียงเวลาน่ะครับพี่

รบกวนพี่อีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ 

ยังไงก็โทรมาคุยกันครับ   083-6996770

kuuga4u
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #5555 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 06:11:19 PM »

สำหรับผมได้รับคำตอบมาแล้วว่า ผมซื้อกับร้านสวัสดิการ ทร. ทาง ทร.จะเป็นผู้ดำเนินการหาปืนให้ตามที่ผมสั่งจองไป ไม่ว่าจะเป็นปืนของ สน.อส. หรือ สน.สก. ก็ตามคนที่จองจะต้องได้ปืนรุ่นที่จองตามสัญญาที่ทำทุกคน....  ไหว้
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5556 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 09:23:38 PM »

สำหรับผมได้รับคำตอบมาแล้วว่า ผมซื้อกับร้านสวัสดิการ ทร. ทาง ทร.จะเป็นผู้ดำเนินการหาปืนให้ตามที่ผมสั่งจองไป ไม่ว่าจะเป็นปืนของ สน.อส. หรือ สน.สก. ก็ตามคนที่จองจะต้องได้ปืนรุ่นที่จองตามสัญญาที่ทำทุกคน....  ไหว้
โอเชเลย

dorn
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #5557 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2010, 10:23:07 PM »

ท่านหนุ่มครับ  ว่างๆ  เรียนเชิญทางสนามราบ 3 เมืองสกลเดิ้งเด๊อ  แฟนๆ ใคร่จิพบหน้าหล่อๆ น่ะ  งานนี่เดี๋ยวจิเชิญท่านพี่สหายตุ้ยเมืองนาแก๋  กั๊บท่าน อ. หนุ่ม  ภูไท ร่วมด้วย  ว่างจากช่วยพี่ช่วยน่องเมื่อไหร่กะอย่าลืมเด๊อ  ผมจิพาไป๋กินก้อยขมต้มแซบก่อนกลับ   หาเวลาว่างซักกะมื่อเด๊อท่านเด๊อ   ไหว้
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5558 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 06:48:00 AM »

ท่านหนุ่มครับ  ว่างๆ  เรียนเชิญทางสนามราบ 3 เมืองสกลเดิ้งเด๊อ  แฟนๆ ใคร่จิพบหน้าหล่อๆ น่ะ  งานนี่เดี๋ยวจิเชิญท่านพี่สหายตุ้ยเมืองนาแก๋  กั๊บท่าน อ. หนุ่ม  ภูไท ร่วมด้วย  ว่างจากช่วยพี่ช่วยน่องเมื่อไหร่กะอย่าลืมเด๊อ  ผมจิพาไป๋กินก้อยขมต้มแซบก่อนกลับ   หาเวลาว่างซักกะมื่อเด๊อท่านเด๊อ   ไหว้
พี่ๆเขาพึ่งมีมิตติ้งกันเมื่อวันที่25ที่ผ่านมาอยากไปใจจะขาดแต่ว่าผมมันคนมีเวรมีกรรมครับ
ปลายปีนี้คงหยุดเรื่องปืนไปอีกเป็นปีสองปีครับ เพราะแฟนจะคลอดเจ้าตัวเล็ก

หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #5559 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 08:45:14 AM »

ท่านหนุ่มครับ  ว่างๆ  เรียนเชิญทางสนามราบ 3 เมืองสกลเดิ้งเด๊อ  แฟนๆ ใคร่จิพบหน้าหล่อๆ น่ะ  งานนี่เดี๋ยวจิเชิญท่านพี่สหายตุ้ยเมืองนาแก๋  กั๊บท่าน อ. หนุ่ม  ภูไท ร่วมด้วย  ว่างจากช่วยพี่ช่วยน่องเมื่อไหร่กะอย่าลืมเด๊อ  ผมจิพาไป๋กินก้อยขมต้มแซบก่อนกลับ   หาเวลาว่างซักกะมื่อเด๊อท่านเด๊อ   ไหว้
พี่ๆเขาพึ่งมีมิตติ้งกันเมื่อวันที่25ที่ผ่านมาอยากไปใจจะขาดแต่ว่าผมมันคนมีเวรมีกรรมครับ
ปลายปีนี้คงหยุดเรื่องปืนไปอีกเป็นปีสองปีครับ เพราะแฟนจะคลอดเจ้าตัวเล็ก

สวัสดีตอนเข้าครับ
             ไม่เอา ไม่เอา  อย่าพูดว่ามีเวรมีกรรมซิครับ  ใกล้จะได้เจ้าตัวเล็กเล็กแล้ว  ต้องพูดว่ากำลังจะได้ของขวัญซิครับ 
              และขออวยพรให้เจ้าตัวเล็กมีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ นะครับ 

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
dorn
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #5560 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 05:07:29 PM »

สวัสดีตอนเข้าครับ
             ไม่เอา ไม่เอา  อย่าพูดว่ามีเวรมีกรรมซิครับ  ใกล้จะได้เจ้าตัวเล็กเล็กแล้ว  ต้องพูดว่ากำลังจะได้ของขวัญซิครับ 
              และขออวยพรให้เจ้าตัวเล็กมีสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ นะครับ 
แม่นแล้ว  จิ๋งแท่แน่นอน  โชคลาภมหาศาล  ของขวัญชิ่นใหม่ที่มีค่ากว่าปืนทุกกระบอกเป็นไหนๆ  ยินดีด้วยล่วงหน่าท่านหนุ่มเอ๊ย   คนมีบุญมีกุ๊ศลกะเป็นก๊ะนี่แหละ   ชื่นใจ๋ที่ได้ยินข่าวนี่ครับ   ไว่เจ้าตั๋วเล็กเดินข้างพ่อได้เมื่อไรค่อยไปเยี่ยมยามทางสกลกะได้เด๊อท่าน   ก้อยขมต้มแซบยังรอคนมีน้ำใจอย่างท่าน   ดีใจนำหลายๆ  อาวเอ๊ย...
princo_ddt
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #5561 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2010, 06:38:41 PM »

เรียนคุณหนุ่มครับว่าตอนนี้ขนาด .38 ไม่ทราบยังเหลือให้ผมตัดสดบ้างหรือเปล่าครับ ช่วยดูให้หน่อยนะครับคุณหนุ่ม ขอบคุณครับ
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5562 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 12:55:00 PM »

เรียนคุณหนุ่มครับว่าตอนนี้ขนาด .38 ไม่ทราบยังเหลือให้ผมตัดสดบ้างหรือเปล่าครับ ช่วยดูให้หน่อยนะครับคุณหนุ่ม ขอบคุณครับ
สยอส เหลือ ตัวที่พี่เอารูปลงนี่แหละครับ  สมิธ 637

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5563 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 01:01:08 PM »

สาวก กล็อก ของ สนอส เตรียมตัวนะครับ ของดีกำลังจะออกแล้ว สัญญาปี 48-49 ราคาเดิมครับ ตัดสดเลือดสาด

โย ยิงเป็ด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 307

ใช้ไปเฝ้าหน้าฮ้านหมอลำ เท่านั้น

« ตอบ #5564 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2010, 09:39:17 PM »

สาวก กล็อก ของ สนอส เตรียมตัวนะครับ ของดีกำลังจะออกแล้ว สัญญาปี 48-49 ราคาเดิมครับ ตัดสดเลือดสาด

เอ้า   โทรไป  บ่  ติด  มาว  ละตี้   คิก คิก
ถ้าราคาไม่ต่างกันกับ  สน สก   เลือก  สน สก   เยี่ยม

อุบลเมืองดอกบัวงาม  แม่น้ำสองสี  มีปลาแซ่บหลาย 
หาดทรายแก่งหิน  ถิ่นไทยนักปราชญ์  ทวยราษฎร์ใฝ่ธรรม
งามล้ำเทียนพรรษา
หน้า: 1 ... 368 369 370 [371] 372 373 374 ... 440
  พิมพ์