ปืนสวัสดิการ สน.อส.

<< < (1269/1320) > >>

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@:
อ้างจาก: saw ที่ กุมภาพันธ์ 17, 2011, 09:48:05 AM

-ผมเป็นข้าราชการระดับ8สังกัดกระทรวงอุตสาหกรรม  มีหน้าที่กำกับดูแลและตรวจสอบโรงงาน(ทั่วประเทศ)  มีปืนอยู่แล้ว3กระบอก(.22 , 9mm , 11mm)  อยากได้ลูกโม่.38หรือลูกซองยาว  เคยสอบถามงานธุรการแล้วไม่มีหลักฐานยืนยันว่า   กระทรวงอุตสาหกรรมทำหนังสือขอเข้าร่วมโครงการฯหรือได้รับอนุมัติให้เข้าร่วมโครงการฯ

-ขอถามท่านผู้รู้ว่าผมพอจะมีสิทธิซื้อปืนสวัสดิการของสน.อส.ได้หรือไม่  หากไม่ได้จะมีสวัสดิการอื่นที่ให้สิทธิแก่ผมได้บ้าง  สำหรับคำตอบที่บอกว่าให้หน่วยงานทำหนังสือแจ้งเข้าร่วมโครงการฯนั้นผมทราบแล้ว   แต่อยากทราบในกรณีอื่นๆบ้าง   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลองไปติดต่อที่ชั้นสามของ สนอส เลยครับ แล้วจะกระจ่าง

ART:
ตอบ  คุณ saw ครับ ลองไปติดต่อ ที่ ขั้น 3 ตึกหน้า สน.อส. ครับโดยนำบัตรข้าราชการไปด้วย น่าจะจองได้ครับโดยสอบถามว่ามีรุ่นปืนไหนที่ต้องยังมีอยู่หรือไม่ผมก็ใช้วิธีนี้ ถ้ามีพี่ผู้หญิงจะออกใบจองมาออก ป.3 ให้ ครับ ป.3 ออกกลับมาชั้น 3 ดำเนินเรื่องพร้อมซื้อเช็ค ธนาคารสั่งจ่าย สน.อส. ก็ไปเบิกปืนได้แนะนำซื้อปืนลูกลูกซองครับ เพราะโอนไม่ได้ ลูกโม่แนะนำ สน.สก. ครับ 5 ปีโอนได้ครับ ::014::

npnett:
อ้างจาก: หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@ ที่ กุมภาพันธ์ 15, 2011, 02:20:02 PM

อ้างจาก: super-chat ที่ กุมภาพันธ์ 15, 2011, 10:39:00 AM

ผมเป็นข้าราชการราชทัณฑ์ จะซื้อ ซีแซด 452 ของ สน.อส. จะได้หรือไม่ ขั้นตอนอย่างไร (มีใบ ป.3 แล้ว
จาก chat

ซื้อได้ครับ มีแต่ cz452 สเก๊านะครับ

cz452 สเก๊า  ขณะนี้ราคาเท่าใดครับ

AO.:

.ที่ สน.อส.ราคาเดิม ๒๕,๕๐๐ บ. ไม่รู้ว่าตอนนี้จะขึ้นราคาหรือเปล่า ถ้า หน้าร้าน ก็ ๒๘,๐๐๐ บ. แต่ถ้าเป็น CZ ๔๕๕ ก็ ๒๕,๐๐๐ บ. ก็คงแล้วแต่การตัดสินใจของแต่ล่ะท่านที่จะเลือกซื้อล่ะ...

princo_ddt:
เรียนถามท่านหนุ่มครับถ้าบัตรแบบนี้จะซื้อปืนโครงการ สน.อส. ได้หรือเปล่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว