ปืนสวัสดิการ สน.อส.

<< < (1268/1320) > >>

"¥"Roosters"¥":
ผมมี ป 3 ขนาด .45 ระบุซื้อจาก สน สก ครับ จะตัดสดได้หรือไม่ครับ...พอดี ผมติดต่อทำเรื่องซื้อปืนโครงการสวัสดิการ สน สก กับร้านปืนที่ จ.พิษณุโลก แล้วไม่ได้รับปืนครับ :~) ทางร้านคืนเงินมัดจำให้ ตอนนี้ใบ ป 3 ก็ยังอยู่...อยากจะได้ขนาด .45 ลำกล้อง 5 นิ้ว จะทำอย่างไรดีครับ จะไปตัดสดได้หรือเปล่า แล้วต้องทำอย่างไรบ้าง กลัว ใบ ป 3 ก็จะหมดอายุ ขอความกรุณาท่าน สมช ท่านใดทราบช่วยแนะนำด้วยครับ ::014::

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@:
อ้างจาก: Skrrg ที่ กุมภาพันธ์ 15, 2011, 02:54:44 PM

ผมมี ป 3 ขนาด .45 ระบุซื้อจาก สน สก ครับ จะตัดสดได้หรือไม่ครับ...พอดี ผมติดต่อทำเรื่องซื้อปืนโครงการสวัสดิการ สน สก กับร้านปืนที่ จ.พิษณุโลก แล้วไม่ได้รับปืนครับ :~) ทางร้านคืนเงินมัดจำให้ ตอนนี้ใบ ป 3 ก็ยังอยู่...อยากจะได้ขนาด .45 ลำกล้อง 5 นิ้ว จะทำอย่างไรดีครับ จะไปตัดสดได้หรือเปล่า แล้วต้องทำอย่างไรบ้าง กลัว ใบ ป 3 ก็จะหมดอายุ ขอความกรุณาท่าน สมช ท่านใดทราบช่วยแนะนำด้วยครับ ::014::

ตอบทางpm แล้วนะครับ

nitrogen:
อ้างจาก: Skrrg ที่ กุมภาพันธ์ 15, 2011, 02:54:44 PM

ร้านกันส์ ก็มีเทารัสนะครับ สนสก ด้วย ^^

หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@:
แอบหนีเมียมาหน้าไมค์ครับ  อิอิ

saw:
-ผมเป็นข้าราชการระดับ8สังกัดกระทรวงอุตสาหกรรม  มีหน้าที่กำกับดูแลและตรวจสอบโรงงาน(ทั่วประเทศ)  มีปืนอยู่แล้ว3กระบอก(.22 , 9mm , 11mm)  อยากได้ลูกโม่.38หรือลูกซองยาว  เคยสอบถามงานธุรการแล้วไม่มีหลักฐานยืนยันว่า   กระทรวงอุตสาหกรรมทำหนังสือขอเข้าร่วมโครงการฯหรือได้รับอนุมัติให้เข้าร่วมโครงการฯ

-ขอถามท่านผู้รู้ว่าผมพอจะมีสิทธิซื้อปืนสวัสดิการของสน.อส.ได้หรือไม่  หากไม่ได้จะมีสวัสดิการอื่นที่ให้สิทธิแก่ผมได้บ้าง  สำหรับคำตอบที่บอกว่าให้หน่วยงานทำหนังสือแจ้งเข้าร่วมโครงการฯนั้นผมทราบแล้ว   แต่อยากทราบในกรณีอื่นๆบ้าง   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว