๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:06:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 359 360 361 [362] 363 364 365 ... 440
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการ สน.อส.  (อ่าน 1346626 ครั้ง)
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #5415 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 11:36:54 AM »

ขอบคุณท่าน Freedom ท่าน CZ17และท่านหนุ่มครับที่ให้ความรู้
ไม่เป็นไรครับ คนเราความรู้เรื่องปืนก็เอา มาแบ่งพี่ๆน้องๆ ให้มีความรู้ไปด้วยกัน
บางที่สิ่งที่ผมไม่รู้ คนอื่นอาจจะรู้ ก็เลยคิดว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กันดีกว่าครับ

ท๊อบ.จัน
มีGUNและgunเสมอ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

เรามีเพื่อป้องกัน ชีวิต ทรัพย์สิน และคนที่เรารัก

« ตอบ #5416 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 12:26:14 PM »

ขอบคุณท่าน Freedom ท่าน CZ17และท่านหนุ่มครับที่ให้ความรู้
ไม่เป็นไรครับ คนเราความรู้เรื่องปืนก็เอา มาแบ่งพี่ๆน้องๆ ให้มีความรู้ไปด้วยกัน
บางที่สิ่งที่ผมไม่รู้ คนอื่นอาจจะรู้ ก็เลยคิดว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้กันดีกว่าครับ

ไหว้มาทักทายผ่านทางนี้ด้วยครับ ไหว้

มาติดตามข่าวสาร     เยี่ยม  เยี่ยมครับ

ดูแลส่งเสริมสุขภาพ ของชาวบ้าน คืองานของเรา ชาวอนามัย  วสส.ชบ พอ.62 ครับ
หนุ่มหน้ามนคนปากช่อง@ปืนสวัสดิการ@
Hero Member

คะแนน 165

ผมชื่อน้องแฟนต้าครับ ลูกชายพ่ออ้วน

« ตอบ #5417 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 12:35:23 PM »

ไหว้มาทักทายผ่านทางนี้ด้วยครับ ไหว้

มาติดตามข่าวสาร     เยี่ยม  เยี่ยมครับ
สวัสดีครับพี่ท็อป สบายดีนะครับ

ท๊อบ.จัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

เรามีเพื่อป้องกัน ชีวิต ทรัพย์สิน และคนที่เรารัก

« ตอบ #5418 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 01:04:26 PM »

สวัสดีครับพี่ท็อป สบายดีนะครับ

ไหว้
ครับผม สบายดีครับ ช่วงนี้เครียร์งานอย่างหนัก เค้าจะมาตรวจที่ สอ. ครับ

ดูแลส่งเสริมสุขภาพ ของชาวบ้าน คืองานของเรา ชาวอนามัย  วสส.ชบ พอ.62 ครับ
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5419 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 01:09:42 PM »

ไหว้
ครับผม สบายดีครับ ช่วงนี้เครียร์งานอย่างหนัก เค้าจะมาตรวจที่ สอ. ครับ

ยังไงก็เอาใจช่วยครับ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5420 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 08:10:43 PM »

ไปนอนก่อนนะครับ

dorn
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #5421 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 08:12:02 PM »

หวัดดีครับท่านพี่พรชัย  ท่านหนุ่มฯ  ท่านวายุ และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
      ห่างซะนาน  นอนเลียแผลหลังจากผิดหวังเจ้ากล็อค 30 และปั๊มตังค์ปีนขึ้นเล่นเทพเหมือนพี่พรชัยบอกครับ  สมหวังกับ Kimber Custom2 แล้ว  ขอคำแนะนำคร้าบ...ต้องเสริมหล่อ  เสริมสวยอะไรบ้าง  ตอนนี้เปลี่ยนเด้ามยางหุ้มหน้าของ Hogue แล้ว  อยากเสริมปากบ่อแม็ก  เปลี่ยนศูนย์ปรับได้ หรือไนท์ไซท์  ต้องเล่นอะไร  หมดเท่าไรครับ  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ไหว้

Kimber Custom2   ตัวนี้เดิมๆก็โอเคแล้วครับ ถ้าจะเอามาปั้นเอ็ก ต้องแต่งไกลเพิ่มนิดหนอย  ส่วนบ่อแม็กก็หลายพันอาจจะถึงหลังหมื่น
ผมว่าหาแม็ก10นัดอีกสัก2ตัวนะแจ่มเลย แล้วก็เปลี่ยนที่ปลดแม็กกระซีนด้วย
[/quote]  ขอบคุณครับ  ท่านหนุ่ม  ที่ปลดแม็กเนี่ยของเดิมมันมีข้อเสียเหรอครับ  ถ้าเปลี่ยนตัวใหม่ควรเล่นตัวไหนครับ  ราคาประมาณ รบกวนอีกครั้งและเรื่อยๆ  เหมือนเคยครับ ไหว้
ตัวปลดแม็กเดิมก็ดีอยู่แล้วครับ แต่ที่ให้เปลี่ยนใช่แบบปุ่มใหญ่คือ ตอนเวลายิงแข่งขัน ipsc และ idpa จะเปลี่ยนแม็กกระซีนได้เร็วขึ้นครับ

ขอบพระคุณครับท่านหนุ่ม   ตอนนี้ลองซ้อมมือไปก่อน  แอบภูมิใจในตัวเขาเลยยิงได้ดีขึ้นเยอะ  เพราะไม่เคยใช้ .45 เลย มั่นใจและแม่นกว่า 9 มม. ทีมีอยู่หลายตัวครับ  หางบได้ก่อนแล้วจะปฎิบัติตามคำแนะนำครับ
dorn
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #5422 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 08:17:39 PM »

หวัดดีครับท่านพี่พรชัย  ท่านหนุ่มฯ  ท่านวายุ และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
      ห่างซะนาน  นอนเลียแผลหลังจากผิดหวังเจ้ากล็อค 30 และปั๊มตังค์ปีนขึ้นเล่นเทพเหมือนพี่พรชัยบอกครับ  สมหวังกับ Kimber Custom2 แล้ว  ขอคำแนะนำคร้าบ...ต้องเสริมหล่อ  เสริมสวยอะไรบ้าง  ตอนนี้เปลี่ยนเด้ามยางหุ้มหน้าของ Hogue แล้ว  อยากเสริมปากบ่อแม็ก  เปลี่ยนศูนย์ปรับได้ หรือไนท์ไซท์  ต้องเล่นอะไร  หมดเท่าไรครับ  ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ไหว้

เคยคิดจะสอยตัวนี้อยู่เหมือนกัน
แต่ติดตรงไม่อยากยุ่งกับร้านราชา
เลยตัดใจเล่นกระทิงเผือกเสียงั้น
        ถ้าคิดจะเจาะเป้ากระดาษเล่น
จำเป็นสุดอันดับแรก  เปลี่ยนศูนย์หลัง
ตามด้วยแต่งไกให้เบาลงสักนิด
แต่ผมว่าตัวนี้ก็ไกลื่นกว่า 1911 ทั่วไปอยู่แล้ว
เพราะ  ปลดสมอกั้นเข็มแทงชนวนจากหลังอ่อน ครับ
ป.ล.ศูนย์เดิมถ้าเป็นศูนย์เรืองแสงแล้วท่านคิดจะเปลี่ยน
เป็นศูนย์ปรับไป  ของเดิมปล่อยต่อผมนะ ครับ
  ครับผม  ตัวนี้ก็ไม่รู้น้องชายใช้กลยุทธ์อย่างไร  รู้แต่เพียงโอนสิทธิ์แล้วรอช่วง พรก. ซะห่วงหาย  ใจจดใจจ่อ รอแล้วรอเล่า แล้วได้เลย  น้องดำเนินการให้ครับส่งทางเครื่องบินด้วย  เลยไม่ได้ไปต่อปากต่อคำกับทางร้าน  เรื่องศูนย์เคยคิดว่าอยู่นะครับ เห็นแม่นดีมากเลยลองยิงเล่นไปก่อน   แต่ตอนนี้หาทางปั๊มงบก่อนเพราะหมดเยอะแล้ว  อยากอาบน้ำทาแป้งให้เหมือนกัน  เปลี่ยนล่างขาว  บนดำ เหมือนในเว็บพี่ๆ  เค้าทำกันสวยดี  ขอบพระคุณในคำแนะนำครับ

SOMWANG28832
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #5423 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2010, 10:15:36 PM »

ผมได้จากสน.อส.เมื่อปีก่อน ใหญ่ไปนิดแต่ลองแล้วสุดยอดขอบอก
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5424 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 09:18:56 AM »

ผมได้จากสน.อส.เมื่อปีก่อน ใหญ่ไปนิดแต่ลองแล้วสุดยอดขอบอก
ได้อะไรไปครับ

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #5425 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 01:57:24 PM »

ยินดีด้วยครับท่าน dorn Cheesy

เล่นไปสักพักก่อนครับ เบื่อ ๆ แล้วค่อยเอาไปแต่ง อย่าทำเหมือนผม.. Grin Grin  ได้มาปุ๊บ เปลี่ยนเลยปั๊บ ....Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ท๊อบ.จัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #5426 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 02:25:32 PM »

เล่นไปสักพักก่อนครับ เบื่อ ๆ แล้วค่อยเอาไปแต่ง อย่าทำเหมือนผม.. Grin Grin  ได้มาปุ๊บ เปลี่ยนเลยปั๊บ ....Grin

สวัสดีครับ พี่ วายุ  ไหว้
  แต่งแล้ว กระทิง กลายเป็น ปืน เทพ แบบ พี่วายุ เลยครับ 

ระหว่าง ไดโนเสาร์ กับ กระทิง  จับอันไหน บ่อย กว่า กันครับ   Grin Grin

khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #5427 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 02:34:20 PM »

....................................มาติดตามข่าวครับท่าน............................... ไหว้
Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5428 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 03:16:19 PM »

อยากเห็น เอารูปมาให้ดูหน่อย จะได้ยกขันหมากไปขอ  อิอิ

Hero Member

คะแนน 165

« ตอบ #5429 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2010, 03:16:50 PM »

....................................มาติดตามข่าวครับท่าน............................... ไหว้
เอาอะไรดีครับ

หน้า: 1 ... 359 360 361 [362] 363 364 365 ... 440
  พิมพ์