ปืนสวัสดิการ สน.อส.

(1/1320) > >>

apicharti:
อยากให้พวกพี่ๆ เข้ามาคุย เกี่ยวกับปืนสวัสดิการกันอีก ผมยอมรับว่า ได้ซื้อปืน CZ97B ก็จากข้อมูลที่พวกพี่ๆได้คุยกัน ครับ

พรชัย:
เอาสิจัดให้  จันทร์ น่าจะเปิดให้รับปืนแล้ว

SON171:
อ้างจาก: apicharti ที่ ธันวาคม 04, 2008, 08:21:23 AM

อยากให้พวกพี่ๆ เข้ามาคุย เกี่ยวกับปืนสวัสดิการกันอีก ผมยอมรับว่า ได้ซื้อปืน CZ97B ก็จากข้อมูลที่พวกพี่ๆได้คุยกัน ครับ

ภูมิใจไหมครับ ได้กระบอกนี้มา

joedee:
อิจฉาคนที่มี .45 จัง ผมจะต้องมีกับเขาบ้างสักวันหนึ่ง

พรชัย:
อยากให้เป็นกระทู้สวัสดิการจะช่วยเรื่องข้อมูลให้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป