๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 09:03:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคงเลิกซื้อคาราบาวแดงแล้วหล่ะ  (อ่าน 18088 ครั้ง)
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 01:27:29 PM »

แกจะไปรู้อะไร... วันๆก็อยู่แต่บน VIGO ... คนมันต้องทำมาหากิน ครับ Grin

คาราบาวแดง... ความรู้สึกผม คิดว่าคงอยู่ได้อีกไม่นาน ...  คิก คิก
มาเร็วนะท่าน JongRakN  คิก คิก

เร็วช้า ไม่เกี่ยว รับไป +1 คริ คริ  ยิ้มีเลศนัย

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ahu
กฎหมายทำให้เสมอภาค ปืนทำให้เท่าเทียม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 162

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 02:11:08 PM »

เมื่อก่อนเพื่อชีวิตต้องคาราบาว  บรรยากาศหนัก ๆ  กินใจ.....พอเริ่มคิดได้ชักสงสัย

ทำไมมันขี่ฮาร์เลย์  บรื้น ๆ ........ไม่ขี่ควาย 
ทำไมลูกชื่อโซโล  อีกคนอะไรไม่รู้..........ไม่ชื่อ  แดง  ดำ  บัว
ทำไมให้ลูกเรียนเปียโน........ไม่ให้เรียน  ขิม  ระนาด

"เศรษฐกิจพอเพียง"     หนึ่งตำบล.......หนึ่งภรรยา  Grin  Grin

มีไว้    หน้าใหญ่....ใจร้อน    นอนวัด
มีไว้    ปลอดภัย....อุ่นใจ    ไกลคุก
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 02:23:20 PM »

ขอยกย่องความสามารถของ แอ๊ด คาราบาว.....  เยี่ยม

ว่า.... มีความสามารถเทียบเท่า สมพงษ์ เลือดทหาร ครับ.... นายแน่มาก  ยิ้มีเลศนัย  คิก คิก

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
khaophanom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 40

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 02:32:06 PM »

ขอยกย่องความสามารถของ แอ๊ด คาราบาว.....  เยี่ยม

ว่า.... มีความสามารถเทียบเท่า สมพงษ์ เลือดทหาร ครับ.... นายแน่มาก  ยิ้มีเลศนัย  คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น ไม่ชอบ แอ็ดบาว แล้ว ครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 02:33:39 PM »

คาราบาว พานิชย์ศิลป์ครับ
รับใช้ความฝัน แต่ไม่ใช่ความจริง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 02:42:28 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม คิก คิก คิก คิก แลบลิ้น ไม่ชอบ แอ็ดบาว แล้ว ครับ

เด๋วนี้ผมฟังโฟล์คเหน่อ กับวงซาเล้งครับ Grin
POPPYX - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

ฟ้าลิขิตหรือจะสู้มานะตน

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:09:34 PM »

Grinเมื่อก่อนตอนเรียนเคยไปติดต่อให้มาแสดง การกุศล   พี่แกบอกต้องหลักแสนครับ เมื่อ 20 กว่าปีมาแล้ว  โดนชก

ถ้าไม่เชื่อมั่น ย่อมแพ้แน่นอน
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:19:41 PM »

..เพื่อชีวิต.ก็ต้องกินข้าว.ไม่แปลกครับ.อยากมีโทรทัศน์.วิทยุ.สเตริโอ... Grin...... ขำก๊าก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:23:38 PM »

...ผมไม่เลิกซื้อคาราบาวแดงครับ  พูดจริงๆ  Cool

...ก็ผมไม่เคยซื้อ แล้วจะเลิกซื้อได้ไง จริงไหมครับ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 03:24:04 PM »

แกจะไปรู้อะไร... วันๆก็อยู่แต่บน VIGO ... คนมันต้องทำมาหากิน ครับ Grin

คาราบาวแดง... ความรู้สึกผม คิดว่าคงอยู่ได้อีกไม่นาน ...  คิก คิก
มาเร็วนะท่าน JongRakN  คิก คิก

เร็วช้า ไม่เกี่ยว รับไป +1 คริ คริ  ยิ้มีเลศนัย
+1 คืนครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 04:24:24 PM »

ผมชอบฟังเพลงน้าหงา....ไม่ดื่มเครื่องดื่มชูกำลังตราหัวคxย นานมาแล้ว Grin

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
sak077 - รักในหลวง :)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 05:00:19 PM »

ผมว่า M150 อร่อยกว่าเยอะ Grin Grin Grin
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 05:15:32 PM »

... ภาษิตว่า "ถ่มน้ำลายรดฟ้า"  "ขว้างงูไม่พ้นคอ"  
ก่อนขายคาราบาวแดง.... พี่ท่านสำรอกว่า... "เครื่องดื่มชูกำลังเป็นเครื่องดื่มมอมเมาประชาชนครับพี่น้อง"    

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 08:20:45 PM »

ผมไม่ชอบแอ๊ดเพราะ...ชอบวางกล้ามและผมไม่ชอบนางเอกหนังไทยเรื่อง   "  ไอ้ฟัก  "

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
thanonglidรักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 08:33:09 PM »

มีเพื่อนทำงานตัดต่อกับท่านแอ๊ด เห็นบอกว่าซัดแต่ บลู เลเบิ้ล อย่างเดียว บัดซบจริง ๆ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์