๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 05:02:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอมอบกระทู้นี้ให้เจ๊โอพิจารณาครับ (50ร้านอร่อยใน กทม.)  (อ่าน 3038 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 06:14:13 PM »

เป็นห่วงเจ้โอจัง  สงสารรถมั่งน่ะเจ้  พราโด้ก็พราโด้เหอะ  ผมรู้สึกว่ามันจะเอียงขวาแล้วน่ะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
KTTA-50-L
1450 HP (x2)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 103

Parabellum Card

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 06:17:34 PM »

ขอไปเป็นคณะชิมด้วยครับ อิๆๆ เจ๊โอเลี้ยงด้วยนะครับ  คิก คิก

ปล.ตอนนี้ขอตัวไปทำธุระก่อนครับ  ไหว้

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 06:46:35 PM »

สุดยอดครับ  ไหว้  อ่านแล้วหิวเลย

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
INTERCEPTER - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 155

ไปช้าๆ.... มองโลกได้เยอะขึ้น

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 08:10:06 PM »

ข้าวมันไก่เจ๊ยี..ผมกินตั้งแต่เด็กยันโต เพราะเรียนอยู่ฝั่งตรงข้าม(วัดสระเกศ).. รับประกันความอร่อยครับ  มีไก่ดำสับด้วย  สั่งมาซักจาน + ข้าวมันนุ่มๆร้อนๆ  ข้าวในโรงอาหารโรงเรียนไม่ได้แอ้มลิ้มผมเลยครับ ^_^
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 08:15:03 PM »

28. สะอาด
ขาย เสต๊กที่ผ่านการดัดแปลงรสชาติให้เข้ากับคอคนจีนได้เป็นอย่างดี ในร้านยังมีก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นน้ำใส เป็นเมนูเด็ดประจำร้าน อยู่ บนถนนอิสรภาพ ใกล้สี่แยกบ้านแขก

Smiley ร้านนี้สมัยเมื่อประมาณ 30 กว่าปี ผมไปบ่อยมาก เดี่ยวนี้ไม่ได้มีโอกาสแวะไป นับว่าเป็นร้านที่เก่าแก่ร้านหนึ่ง

Smiley ร้านก๊วยเตี๋ยวเนื้อ ในตลาดปีระกา ยังน่าทานอยู่ครับ สำหรับคนชอบทานเนื้อ แต่ราคาค่อนข้างสูง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2008, 08:24:32 PM โดย วัฒน์ » บันทึกการเข้า

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
Firing Pin
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 08:26:01 PM »

เป็นห่วงเจ้โอจัง  สงสารรถมั่งน่ะเจ้  พราโด้ก็พราโด้เหอะ  ผมรู้สึกว่ามันจะเอียงขวาแล้วน่ะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
--ขออนุญาตแนะนำโช๊คอัพรถบรรทุก คายาบา คลิกที่นี่ครับ   Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์