๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 06:17:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "เบื่อพวกจอมป่วน"เชิญลงชื่อที่นี่ครับ  (อ่าน 21084 ครั้ง)
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 10:35:08 PM »

อ่านทุกกระทู้ เจอทุกกระทู้ ขวางโลกตลอด ป่วนตลอด ท่านใดรู้สึกเบื่อบ้างครับ กับคนพวกนี้ เชิญลงชื่อที่นี่ครับ จูบบบบ จูบบบบ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
Big Duck
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

...."Enjoy Eating"....

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 10:37:16 PM »

มาเบื่อ 1 เสียง  เยี่ยม เยี่ยม

" งานจะยุ่ง พุงจะย้อย แต่มิตรภาพน้อยๆ ไม่ย้อยตามพุง..."
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 10:38:44 PM »

แจ้งลบครับ กระทู้นี้ชวนทะเลาะ ............  อิอิอิ  

ไปทะเลาะกันในกระทู้ดีกว่าครับ ว่าด้วยเนื้อหาภายใน อย่ามาชวนให้งานเข้าเพิ่มเลยครับ ..........  อิอิอิ

ด้วยความเคารพครับ   ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
gms
Sr. Member

คะแนน 175

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 10:40:28 PM »

แจ้งลบครับ กระทู้นี้ชวนทะเลาะ ............  อิอิอิ  

ไปทะเลาะกันในกระทู้ดีกว่าครับ ว่าด้วยเนื้อหาภายใน อย่ามาชวนให้งานเข้าเพิ่มเลยครับ ..........  อิอิอิ

ด้วยความเคารพครับ   ไหว้
นับถือจริงพี่ RUGER นี่ +1 ให้เลย จากใจจริงครับ

"หยุดทำร้ายประเทศไทย..หยุดเผด็จการ..หยุดรัฐประหาร"
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:09:24 PM »

ขอให้ลบกระทู้ที่ผู้อื่นเป็นคนตั้ง   เป็นเรื่องเหมาะสมหรือครับ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:11:59 PM »

เบื่อ ๆ อยาก ๆ ครับ คือบางที่ก็เบื่อ บางที่ก็ขำกับคนพวกนี้ครับ Smiley

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:25:25 PM »

ขอให้ลบกระทู้ที่ผู้อื่นเป็นคนตั้ง   เป็นเรื่องเหมาะสมหรือครับ

ขออนุญาตครับท่านผู้การ เป็นความเห็นของผมที่คิดว่าจะทำให้เกิดการทะเลาะขึ้นครับ .....
และแม้แต่ในระบบของตัวเวปบอร์ดเอง  ก็สามารถ แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแลระบบครับ 
ส่วนผลจะลบหรือไม่คงเป็นดุลพินิจของผู้ดูแลระบบครับ   ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:37:18 PM »

ผมไม่ได้มีเจตนาชวนใครทะเลาะครับ เพราะไม่ได้เอ่ยชื่อใคร ไม่ได้พาดพิงถึงใคร แค่อยากสำรวจความเห็นครับว่าเบื่อกันบ้างไหม เจอพวกแบบเนี้ย เศร้า ส่วนตัวผมเองบอกตรงๆเบื่อมาก อยากเข้ามาหาหาความรู้ในเชิง สร้างสรรค์ เจอแบบนี้มันเสียอารมณ์ครับ ไหว้

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:42:33 PM »

ขอให้ลบกระทู้ที่ผู้อื่นเป็นคนตั้ง   เป็นเรื่องเหมาะสมหรือครับ

ขออนุญาตครับท่านผู้การ เป็นความเห็นของผมที่คิดว่าจะทำให้เกิดการทะเลาะขึ้นครับ .....
และแม้แต่ในระบบของตัวเวปบอร์ดเอง  ก็สามารถ แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแลระบบครับ 
ส่วนผลจะลบหรือไม่คงเป็นดุลพินิจของผู้ดูแลระบบครับ   ไหว้

มันจะเริ่มทะเลาะกัน  ตรงที่ไปแจ้งลบกระทู้ของเขา แล้วละครับ
ถ้าใช้วิธีแจ้งเจ้าของกระทู้ ให้ทบทวน  จะนุ่มนวลกว่า
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 12:14:09 AM »

งั้นขอตอบกระทู้ครับ  Cheesy

ถ้าหมายถึงคนที่มาแสดงความเห็นตรงข้ามกับผม....ไม่เบื่อครับ แค่คิดขัดกันไม่ได้แปลว่าป่วน

แต่ยอมรับว่าบางจังหวะเวลาเจอพวกที่แถบ่อยๆก็มีรำคาญบ้างนิดหน่อย....ลดปริมาณเพิ่มคุณภาพหน่อยก็ดี

เผลอๆในความรู้สึกของเขา อาจมองผมเป็นขาป่วนตัวแสบเสียด้วยซ้ำ  อ๋อย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 12:38:56 AM »

ถ้าหากพูดกันด้วยเหตุผลผมไม่เบื่อครับ...

เพราะผมถือว่าการถกเถียงกันช่วยให้เราได้มองโลกในหลายๆด้าน...

ทำให้เราแตกฉานมากยิ่งขึ้น...

หรืออย่างเลวที่สุดก็ฝึกให้เรามีขันติครับ...

แต่ถ้าหากด่าหยาบๆคายๆ...

ผมไม่ชอบครับ มันไม่ประเทืองปัญญา...คิก คิก
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 12:59:31 AM »

เยี่ยมเห็นด้วยกับน้องรูครับ...งง อ่ะ ...ขวางโลก...ขวางอย่างไร...ผมขวาง...หรือ ใครขวาง....อิอิอิ

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 01:21:55 AM »

เบื่อครับ โดยเฉพาะกระทู้เขาดีๆ พี่แกก็ลากเข้าไปการเมืองจนได้ เห็นมาหลายกระทู้แล้วครับ
จากซึ้งกินใจ กลายเป็นการเมือง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 01:30:16 AM »

เบื่อครับ โดยเฉพาะกระทู้เขาดีๆ พี่แกก็ลากเข้าไปการเมืองจนได้ เห็นมาหลายกระทู้แล้วครับ
จากซึ้งกินใจ กลายเป็นการเมือง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้เห็นด้วยครับ...ควรว่ากันไป เป็นกระทู้ไป...การเมือง ก็การเมือง...การมุ้ง ก็การมุ้ง การเมา ก็ว่าด้วยเรื่องการเมา อิอิอิ
+1  ท่านBoatski  น้องรู และ จขกท.ครับ

deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 01:32:53 AM »

ตอบกระทู้แสดงความเห็นที่แตกต่าง ไม่ถูกใจท่านเจ้าของกระทู้ อย่างนี้ถือว่าเป็นพวกป่วนด้วยไหมครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์