๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:16:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน"TASK FORCE 90 ACTION SHOOTING 2008"สนามกองปฏิบัติการพิเศษลพบุรี  (อ่าน 21845 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #105 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 03:54:23 PM »

คุณอรรถพล (ถ้าจำชื่อไม่ผิด) โพสต์ท่าถ่ายรูปทีเดียว ทำให้ดอกทานตะวันเหี่ยวทั้งแปลง  Grin

* DSC09229_resize.jpg (105.57 KB, 605x403 - ดู 446 ครั้ง.)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #106 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2008, 03:56:11 PM »

อีกภาพกำลังแอคชั่น สเตจ 9 นัด 

* DSC09238_resize.jpg (106.33 KB, 540x360 - ดู 427 ครั้ง.)
CH79
ศีล สมาธิ ปัญญา
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #107 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 10:04:49 AM »

ต้องมีภาพการแข่งขันครบทุกประเภทถึงจะสมบูรณ์แบบครับ.
รูปน้อยไปนิดนึงครับ

คนชั่วมักได้รับชัยชนะเสมอ หากคนดีนิ่งดูดาย.
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #108 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 12:45:31 PM »

http://www.tf90.org/forum/viewtopic.php?f=4&t=7&start=0

เพื่อนสมาชิกและผู้ร่วมแข่งขันสามารถชมภาพกิจกรรมการแข่งขันแบบเต็มๆ ได้ตามลิ้งข้างบนนะครับ  เป็นเวปบอร์ดของ TF90 ครับ  ขอบคุณ  ขป79 ที่แนะนำครับเพราะอีกไม่นานกระทู้นี้ก็คงตกไปเรื่อยๆ   ผมเลยอัพโหลดภาพมืองี้งิกไปเลย  แต่ก็ทยอยลงเรื่อยๆ เวลาที่ว่างครับ   

ขอบคุณเวปบอร์ดอาวุธปืน โดยเฉพาะคุณผองพัฒ ท่านผู้ดูแลที่เปิดโอกาสให้ใช้เป็นสื่อ ปชส. ไปถึงเพื่อนสมาชิกครับ
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #109 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 10:28:20 AM »

สอบถามพี่เล็ก จตุพลและพี่เปี๊ยก สมยศครับ  เพื่อนสมาชิกที่ลืมปืนไว้ได้ปืนคืนยังครับ ผมเอาไปฝากไว้ที่ ร.1 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่แล้ว
boom boom
Full Member

คะแนน 27

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน

« ตอบ #110 เมื่อ: มกราคม 06, 2009, 01:28:52 PM »

สอบถามพี่เล็ก จตุพลและพี่เปี๊ยก สมยศครับ  เพื่อนสมาชิกที่ลืมปืนไว้ได้ปืนคืนยังครับ ผมเอาไปฝากไว้ที่ ร.1 ตั้งแต่ก่อนปีใหม่แล้ว

เจ้าของปืนที่ลืมปืนไว้ที่สนามในวันแข่งขัน ได้รับปืนพร้อมอุปกรณ์ครบถ้วนเรียบร้อยแล้วครับก่อนปีใหม่
ต้องขอกราบขอบพระคุณ ท่านเจ้าหน้าที่ในสนามที่เก็บปืนได้ และทุกท่านที่เกี่ยวข้อง ที่ได้ช่วยประสานงาน เป็นธุระในการจัดเก็บ
และนำมาส่งให้ถึงกรุงเทพฯ ไหว้
น้ำใจและความดีของพวกท่าน ทางเจ้าของปืนรู้สึกซาบซึ้งเป็นอย่างยิ่ง ถ้าได้เดินทางไปทางเส้นทางนั้นอีกเมื่อไหร่
คงได้มีโอกาสแวะไปเยี่ยมเยียน เพื่อไปขอขอบคุณทุกท่านด้วยตัวเองอีกครั้ง    ไหว้

รบกวนขอตอบแทนเจ้าของปืนนะครับ เยี่ยม

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #111 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 12:50:52 PM »

เจ้าของปืนที่ลืมปืนไว้ที่สนามในวันแข่งขัน ได้รับปืนพร้อมอุปกรณ์ครบถ้วนเรียบร้อยแล้วครับก่อนปีใหม่
ต้องขอกราบขอบพระคุณ ท่านเจ้าหน้าที่ในสนามที่เก็บปืนได้ และทุกท่านที่เกี่ยวข้อง ที่ได้ช่วยประสานงาน เป็นธุระในการจัดเก็บ
และนำมาส่งให้ถึงกรุงเทพฯ ไหว้
น้ำใจและความดีของพวกท่าน ทางเจ้าของปืนรู้สึกซาบซึ้งเป็นอย่างยิ่ง ถ้าได้เดินทางไปทางเส้นทางนั้นอีกเมื่อไหร่
คงได้มีโอกาสแวะไปเยี่ยมเยียน เพื่อไปขอขอบคุณทุกท่านด้วยตัวเองอีกครั้ง    ไหว้

รบกวนขอตอบแทนเจ้าของปืนนะครับ เยี่ยม

ด้วยความยินดีครับ 
CH79
ศีล สมาธิ ปัญญา
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #112 เมื่อ: มกราคม 07, 2009, 05:53:33 PM »

นี่คือตัวอย่างที่ดีเลิศที่สุด  เยี่ยม เยี่ยมในความรับผิดชอบของสนามของกองปฏิบัติการพิเศษ (ฉก.90) ค่ายเอราวัณ ลพบุรี ผมเองก็เพิ่งทราบ ทำให้ยิ่งรู้สึกประทับใจอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ  หากไปลืมไว้สนามอื่น ผมไม่อยากนึกเลยครับผม ท่านผู้ที่ได้ผ่านมาอ่านตรงนี้ก็คงรู้สึกยินดีด้วยแน่นอน แล้วท่านจะไม่ลองแวะไปรู้จักกับสนามแห่งนี้สักครั้งหรือครับ. เยี่ยม เยี่ยม

คนชั่วมักได้รับชัยชนะเสมอ หากคนดีนิ่งดูดาย.
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8]
  พิมพ์