๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 10:34:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน"TASK FORCE 90 ACTION SHOOTING 2008"สนามกองปฏิบัติการพิเศษลพบุรี  (อ่าน 21883 ครั้ง)
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 10:06:36 AM »

หัวเราะร่าน้ำตารินอดเลยนร.มีแข่งที่กลมพละ หัวเราะร่าน้ำตารินเซ็งเลยครับ เศร้า

น่าเสียดายครับคุณโต้ง  เลยไม่ได้เจอกันเลย  แต่ถ้าผ่านมาทางนี้ก็เชิญนะครับ
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 10:17:15 AM »

ขอใบคุมปืนทางแฟกส์ก็ได้ครับทางอีเมล์ไม่ต้องแล้ว
ผมจะมาที่ลพบุรีก่อนคนเดี่ยวที่เหลือรอรับอยู่โคราช Cheesy

FAX สนามยิงปืน ม.พัน 8 เบอร์ 044-245686 เบอร์นี้ส่งช่วง 10.00-15.00 น. 

FAX ไปแล้วนะครับ ผู้รับที่สนาม ม.พัน 8 ชื่อ เอกมนตรี ศรีนาคครับ
CH79
ศีล สมาธิ ปัญญา
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 01:23:26 PM »

ถ้างั้นผมขอใบคุมปืนจากคุณPUMIN ด้วยคนครับไม่ทราบว่าวันนี้จะได้รับไหมครับ FAX 02-1962024 ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม.  ไหว้ ไหว้
ขอใบคุมปืนด้วยครับ

sinopbudnien458@hotmail.com

ขอบคุณครับ Grin

คนชั่วมักได้รับชัยชนะเสมอ หากคนดีนิ่งดูดาย.
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2008, 09:25:10 PM »

ได้รับFAXแล้วครับตั้งแต่ช่วง 10.00 น.
ถึงลพบุรีช่วงเย็นเข้าชมสนามแล้ว
ขอชมว่าสนามสวยมาก หลงรัก
ถ้วยก็สวย Cheesy

สำหรับท่านสมาชิกที่จะไปยิง MINI IPSC ขอเรียนว่ายิงวันอาทิตย์วันเดียว
ในวันพรุ่งนี้(วันเสาร์)สนาม IPSC จะใช้แข่งยิง ปพ.86 ของทหารเท่านั้นครับ
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 12:18:12 PM »

ได้รับFAXแล้วครับตั้งแต่ช่วง 10.00 น.
ถึงลพบุรีช่วงเย็นเข้าชมสนามแล้ว
ขอชมว่าสนามสวยมาก หลงรัก
ถ้วยก็สวย Cheesy

สำหรับท่านสมาชิกที่จะไปยิง MINI IPSC ขอเรียนว่ายิงวันอาทิตย์วันเดียว
ในวันพรุ่งนี้(วันเสาร์)สนาม IPSC จะใช้แข่งยิง ปพ.86 ของทหารเท่านั้นครับ

sinop บอกว่าตอนนี้น่าไปยิงมากครับเพราะคนไม่มากครับ เยี่ยม

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 09:11:36 PM »

พรุ่งนี้แข่งวันสุดท้ายแล้ว
เพื่อนสมาชิกที่พอมีเวลาผู้จัดขอเชิญไปร่วมครับ Cheesy
สนาม MINI IPSC สวย Grin  น่ายิง
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 09:22:35 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินอดเลยนร.มีแข่งที่กลมพละ หัวเราะร่าน้ำตารินเซ็งเลยครับ เศร้า

น่าเสียดายครับคุณโต้ง  เลยไม่ได้เจอกันเลย  แต่ถ้าผ่านมาทางนี้ก็เชิญนะครับ

ไหว้ ต้องขออภัยด้วยครับ  ถ้าได้ผ่านไปจะขอแวะชมสนามสวยๆ  น้ำลายหกหน่อยนะครับ ไหว้ ไหว้

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 09:45:06 PM »

ผมสงสารผู้จัดคนไปยิงน้อยยยยยยยยย หัวเราะร่าน้ำตารินจนน่าใจหายไม่รู้จะทำยังไง
โทรตามพรรคพวกให้ไปช่วยกันยิง เศร้าตลอดทั้งวัน
เหลือพรุ่งนี้อีกวันใครอยู่ใกล้แวะไปช่วยยิงกันหน่อย

ผมว่าผมไม่เห็นนักกีฬาลพบุรีสักคนบ้านตัวเองแท้ๆ คิก คิก

ผู้จัดตั้งใจมากนะครับ เยี่ยม
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 09:44:02 AM »

อีกวันนึงครับพี่น้อง  มาหน่อยเร้ว วันนี้มี MINI IPSC ด้วยครับ
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 08:29:29 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ

ขอบคุณทีมงานจัดการแข่งทุกท่านครับ  ไหว้

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
THE SHARK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 08:43:32 AM »

จัดได้ดีครับ สนามสวยครับ สนามมินิไอพีเอสซียิ่งสวยสุดๆมีทุ่งทานตะวันอยู่ข้างหน้าเยี่ยมเลยครับ
อาหารอร่อย  การบริการดีเยี่ยม  บอกได้เลยว่าสนามนี้สุดยอดครับท่าน

แต่เสียดายคนน้อยไปนิดนึง การประชาสัมพันธ์อาจไม่ทั่วถึงหรือว่าถ้วยเล็กไป

จัดครั้งหน้าขอถ้วยพระราชทานไปเลยครับรับรองคนตรึมมมมมมม

คนจนๆก็คนทั่วไป ประชาธิปไตย สร้างจากประชาชน
CH79
ศีล สมาธิ ปัญญา
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 09:40:26 AM »

จะมีรูปบรรยากาศการแข่งขันลงให้ดูไหมครับ.  ไหว้

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ

ขอบคุณทีมงานจัดการแข่งทุกท่านครับ  ไหว้

คนชั่วมักได้รับชัยชนะเสมอ หากคนดีนิ่งดูดาย.
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 10:02:29 AM »

ผ่านไปด้วยดีครับ  ขอบพระคุณเพื่อนนักกีฬาและผู้อาวุโสในวงการทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมและให้การสนับสนุนครับ  โอกาสหน้าทางสนามหวังว่าคงได้รับเกียรติจากทุกท่านอีกเช่นเคย  เชิญชมรูปกิจกรรมการแข่งขันได้เลยครับ
THE SHARK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 10:17:53 AM »

มารอชมครับ

คนจนๆก็คนทั่วไป ประชาธิปไตย สร้างจากประชาชน
pumin
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 11:32:56 AM »

เอาผลการแข่งขันไปก่อนครับ  ลงข้อมูลไปด้วย  เก็บของไปด้วย  เฮ้อ....เหนื่อยได้ใจ 

ผลการแข่งขันยิงปืน “TASK FORCE 90 ACTION SHOOTING 2008”
วันที่ 20-21 ธันวาคม 2551  ณ สนามยิงปืนกองปฏิบัติการพิเศษ

------------------------------------------------
ปืนสั้นชาวบ้าน 25  เมตร  รวมปืน (มือมาสเตอร์) ชนะเลิศ   คุณสมยศ    วงษ์จิราษฎร์
ปืนสั้นชาวบ้าน 25  เมตร  รวมปืน (มือโปร)         
          ชนะเลิศ                 คุณวันลพ  เทพวิชา
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ สุบิน  ปาละกูล
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ ณรงค์  บุญแย้มวงษ์
ปืนสั้นชาวบ้าน 25  เมตร  รวมปืน (มือทั่วไป)       
         ชนะเลิศ                 คุณ สรกฤษณ์  วงค์กฤษฎาพร
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ชาลิณี  ไม้เจริญ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ ธานี  ทรัพย์มูล
ปืนสั้นชาวบ้าน 15  เมตร  ออโต  (มือโปร)            
        ชนะเลิศ                 คุณไตรรงค์  จันทร์โชติญาณ
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ สมบูรณ์  ล้ำเลิศเดชา
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ ศิณพ   บุตรเนียร
ปืนสั้นชาวบ้าน 15  เมตร  รีวอลเวอร์  (มือโปร)   
         ชนะเลิศ                 คุณ สรกฤษณ์  วงศ์กฤษฎาพร
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ มาลี  บ้านใหม่
ปืนสั้นชาวบ้าน 15  เมตร  ออโต  (มือทั่วไป)     
          ชนะเลิศ                  คุณ ชัยศร  วานิช
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ปรีชา  ม้วนโคกสูง
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ สมบูรณ์  ล้ำเลิศเดชา
ปืนสั้นชาวบ้าน  15 เมตร รีวอลเวอร์ (มือทั่วไป)   
          ชนะเลิศ                  คุณ ปรีชา  ม้วนโคกสูง
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ วรากร  ศิริโอวัฒนะ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ สุภาพ  ดิลกวงศ์
ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร ออโต้ (มือทั่วไป)    
           ชนะเลิศ                  คุณ วรากร  ศิริโอวัฒนะ
            รองชนะเลิศอันดับ 1   ร.ต.ท. อนุรักษ์  ไชยสิทธิ์
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ส.อ.สุรินทร์  มีผล
ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รีวอลเวอร์ (มือทั่วไป)   
           ชนะเลิศ                  คุณ วรากร  ศิริโอวัฒนะ
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ อรอุมา  สารยานตร์
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ร.ต.ท.อนุรักษ์  ไชยสิทธิ์
ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รวมปืน (มือใหม่)        
            ชนะเลิศ                  คุณ พีรเดช   ธีรนุลักษณ์
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ อุทัยเทพ  ตัณศุภศิริเวช
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ม.จ. นวพรรษ์  ยุคล
ปืนสั้นชาวบ้าน 10 เมตร รวมปืน (เลดี้)        
             ชนะเลิศ                  คุณ มาลี  บ้านใหม่
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ อรอุมา  สารยานตร์
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ส.ต.ต.หญิง กรวิษา  จันทร์สิงห์
ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 6 วินาที (ชักซอง)        
            ชนะเลิศ                    คุณ อนันต์  บุญทนาวงศ์
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ บุญเรือน  มะลิคำ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ สุเนตร์  จีนเอม
ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 8 วินาที  รวมปืน (ศูนย์เปิด)   
             ชนะเลิศ                   คุณ วันลพ  เทพวิชา
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ศิณพ  บุตรเนียร
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ ปรีชา  ม้วนโคกสูง
ปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 10 วินาที (ศูนย์เปิด)        
             ชนะเลิศ                    คุณ ปราโมทย์  บ้านใหม่
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ศิณพ  บุตรเนียร
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ ปรีชา  ม้วนโคกสูง
ปืนยาวชาวบ้าน .22 LR         
               ชนะเลิศ                      ร.อ.สุดนิยม  สุวรรณชาติ
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ไชยนันท์   ขาวแปลก
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ส.อ.นพเกล้า  จงหมื่นไวย์
ปืนลูกซอง SPEED PUMP ( มือโปร)            
                ชนะเลิศ                     คุณสุริยฉัตร  สิงหโกวินทร์
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ดล  เจียรประดิษฐ์
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ว่าที่ ร.ต.นพฤทธิ์  สุนทรสนาน
ปืนลูกซอง SPEED PUMP ( มือทั่วไป)          
                ชนะเลิศ                     คุณ เอกรัชต์  ปานแร่
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ ภวัต   มาบางครุ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ อาทิศักดิ์  ฟุกทอง
ปืนลูกซอง SPEED AUTO ( มือโปร)        
                ชนะเลิศ                        คุณ สุริยฉัตร  สิงหโกวินท์
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ พงศ์ภพ  มณีนาวา
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณ ธีรเดช  ชุ่มเมือง
ปืนลูกซอง SPEED รวมปืน ( เลดี้ )        
               ชนะเลิศ                        คุณ อรอุมา  สารยานตร์
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ พะเยาว์  ปลอดภัย
ปืนสั้น  MINI  IPSC ออโต้  (มือทั่วไป)        
               ชนะเลิศ                      คุณ สุริยฉัตร  สิงหโกวินท์
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณ บุญเรือน  มะลิคำ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ม.จ.นวพรรษ์  ยุคล
ปืนสั้น MINI  IPSC ออโต้  (มือโปร)        
                ชนะเลิศ                       คุณประสิทธิ์ศักดิ์  ทองชุม
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณวัฒน์     ศรีจินตอังกูร
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณวรวิทย์   ชวนะนันท์
ปืนสั้น MINI  IPSC รีวอลเวอร์  (มือทั่วไป)            
                ชนะเลิศ                       ร.อ.อรรถพล   ฉิมพูลสุข
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณบุญเรือน   มะลิคำ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณพงศภัค   ใจอักษร
ปืนสั้น MINI  IPSC รีวอลเวอร์  (มือโปร)             
                ชนะเลิศ                        ร.อ.อรรถพล   ฉิมพูลสุข
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณสุเนตร์    จีนเอม
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณชูศักดิ์   พวงนาค
ปืนลูกซอง  MINI  IPSC ออโต้                 
                ชนะเลิศ                        คุณอิทธินันท์   มีโภคี
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณชูศักดิ์   พวงนาค
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณสุพี     โทตระกูล
ปืนลูกซอง  MINI  IPSC ปั้มเอ็คชั้น        
                ชนะเลิศ                         คุณชูศักดิ์   พวงนาค
            รองชนะเลิศอันดับ 1   คุณภวัต   มาบางครุ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   คุณดุสิต    เสมาเงิน
ปืนพกต่อสู้ทางทหาร (ปพ.86)             
                ชนะเลิศ                          ทีม นเรศวร 261
            รองชนะเลิศอันดับ 1   ทีมกองบัญชาการศูนย์สงครามพิเศษ
            รองชนะเลิศอันดับ 2   ทีมโรงเรียนสงครามพิเศษ ศสพ.

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านและขอขอบคุณผู้ให้การสนับสนุนการจัดการแข่งขันครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2008, 11:46:34 AM โดย pumin » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8
  พิมพ์