๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:29:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โคลท์ โกล คพ เนชั่นแนน เมช 11 มม. โอนไมได้  (อ่าน 5432 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:50:27 PM »

วันที่  9  ธันวาคม  2551  ครับจะไปยื่นขอปอสาม
สิบเอ็ดมอมอ  เตรียมใส่ปัจจัยไว้สองพัน  เพื่อหล่อลื่นครับ (ขนาดราคา ขรก.นะครับ)   ไหว้ ไหว้ ไหว้

นนทบุรี 10000 บาทครับ .45 ,.357(ค่าธรรมเนียม) ยี๊ ยี๊

สามห้าเจ็ด... ผมขอโดยไม่ต้องเสียซักบาทครับ... ไม่มีเส้นไม่มีสายด้วย... ใช้วาจาอ้อนวอนอย่างเดียวครับ...

...ท่านเจ้าของกระทู้ลองเอาวิธีของผมไปใช้ดูนะครับ... ผมบอกนายทะเบียนว่า... เจ้าของเขาจะขายเป็นปืนเถื่อน... ก็เลยไปขอซื้อไว้โดยจะโอนแบบถูกต้อง... เพราะไม่อยากให้ปืนเถื่อยเพิ่มขึ้นมาอีก ๑ กระบอก... หว่านล้อมให้ดีครับ... สมัครสมาชิกสนามยิงปืนแล้วถ่ายเอกสารแนบไปด้วยก็ช่วยได้ส่วนหนึ่งครับ... ขอให้โชคดีครับ...

ปล.ผมไม่สนับสนุนการหยอดน้ำมันหล่อลื่นให้กับกาฝากสังคมครับ...
แค่บอกว่าโอนปืนให้เป็นการหักหนี้กันเนื่องจากเจ้าของปืนเป็นหนี้เราอยู่ในจำนวนเงินที่มีราคาพอๆกับปืนแล้วเจ้าของปืนไม่มีเงินใช้หนี้จึงอยากจะโอนปืนให้เป็นการชดใช้หนี้แทน โดยอ้างว่าเป็นการยืมปากเปล่าตามประสาชาวบ้านไม่ได้ทำสัญญาอะไรกันเพราะไว้เนื้อเชื่อใจ ก็น่าจะ โอเค แล้วนะครับ Grin(ลุงผมก็ใช้วิธีนี้แหละ  แต่ก็ได้รับคำตอบเดิม10000ครับ)

ครับ  เอกสารสมาชิกสนามยิงปืนมี
ประกาศนียบัตร หลักสูตร การยิงปืนพก จากสนามยิงปืน นร.จปร.มี
แต่ก้อต้องเตรียมครับ  ใกล้ปีใหม่ งานกาชาดครับ
โดนแน่นอน  ไม่มีน้ำมันหล่อลื่น รอจนแก่  ใจขาดตายพอดีครับบบ  เอิกเอิก
คิดมากนะ  ขนาดลูกเข้าอนุบาล  พ่อแม่ยังวิ่งเลยครับ
สังคมเราปลูกฝังกันตั้งแต่เด็กๆๆ  โดยอาจรู้ตัว รึไม่รู้ตัวก้อได้
ผมเล่าจากประสบการณ์ครับ 
ตาสี ตาสา ยายมี ยายมา  ฝันเลยครับ
ถ้าไม่เกิดเดือนมีนา   ยากครับ

มีคนให้เรื่อยๆ มันก็ไม่มีจุดสิ้นสุดครับ... เอางี้ก็แล้วกัน... หากทำตามที่ผมแนะนำแล้วไม่ได้ผล... ก็ทำตัวเป็นสปายล้วงข้อมูลซะเลย... หาเครื่องเล่นเอ็มพีสามแบบที่บันทึกเสียงได้ติดตัวไปด้วย... สั่งให้บันทึกเสียงแล้วก็ใส่กระเป๋าเสื้อเข้าไปด้วย... ไปขอกรอก ป.๑ เพื่อขอ .๔๕ แล้วรอว่าคนรับเรื่องจะว่ายังไง... ไม่ต้องเสนอให้นะครับเดี๋ยวจะกลายเป็นหลักฐานมัดตัวข้อหาให้สินบนเจ้าพนักงาน... อ้อนวอนขอเขา... ถ้าเขาเอ่ยปากขอค่าหล่อลื่นก็เข้าทาง... บอกไปว่าไม่มี... แล้วขอตัวกลับ... จากนั้นส่งไฟล์เสียงนั้นให้สื่อมวลชนออกอากาศเลยครับ...

...แต่ถ้าจะปล่อยเลยตามเลย... อันนี้ก็สุดแล้วแต่ครับ...
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 09:56:27 PM »

โอนไม่ได้ดีแล้วครับ
ปืนแพงครับไม่คุ้ม งอน
ซื้อปืนใหม่ยี่ห้ออื่นดีกว่า เยี่ยม
ผมถามกลับแล้วกันนะครับ
จขกท.รู้จัก 1911 ยี่ห้ออะไรบ้าง
นอกจากโคลท์
ลิ้นช้าง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2008, 11:13:31 PM »

โอนไม่ได้ดีแล้วครับ
ปืนแพงครับไม่คุ้ม งอน
ซื้อปืนใหม่ยี่ห้ออื่นดีกว่า เยี่ยม
ผมถามกลับแล้วกันนะครับ
จขกท.รู้จัก 1911 ยี่ห้ออะไรบ้าง
นอกจากโคลท์

ถามได้แทงใจดีครับ  อิ อิ

แต่เค้าอาจจะชอบ Colt มากจริงๆก็ได้นะครับ  อาจจะชอบสะสม  ของแบบนี้  ลางเนื้อชอบลางยาครับ

"อันมนุษย์สุดดีอยู่ที่ปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ"
wit crv
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2008, 05:14:55 AM »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านครับ จากแนวความคิด บางอย่างผมทำแล้วครับ  เจ้าหน้าที่แจ้งเพิ่มอีกว่า ผมมีปืนครอบครองใว้แล้วหลายกระบอก หลักเกณฑ์คือ สั้นหนึ่ง ยาวหนึ่ง    เพื่อนสมาชิกครับขอบคุณอีกครั้งทุกความดิดเห็น ผมขอยอมแพ้ครับ และปืนก็แพงไปจริงๆ  ขอจบครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์