อูซี่

<< < (13/14) > >>

socom:
ผมเคยชอบอยู่พักใหญ่ๆเลยนะครับ แต่พอลองยืมของพี่ที่รู้จักกันมาลองดู เลยกลับใครมาชอบ CZ กะ กล็อกเหมือนเดิมดีกว่า แพงก็แพง แม่นก็ไม่ประทับใจ หนักอีกตะหาก เลยเลิกจีบมาแต่นั้นคับ :DD

submachine -รักในหลวง-:
ว่าแล้ว ดูจากชื่อกระทู้ก็รู้

เป็นกระทู้เรียกตรีน..น..น.....

มาเพียบเลย

NPD:
อ้างจาก: submachine ที่ กันยายน 03, 2005, 05:29:03 PM

ว่าแล้ว ดูจากชื่อกระทู้ก็รู้

เป็นกระทู้เรียกตรีน..น..น.....

มาเพียบเลย

เค้าเรียกกระทู้ล่อเป้า ครับพี่.. ;D ;D ;D  แต่ของ ๆ เค้าก้อขายได้เรื่อยๆ การตลาดเค้าดีหน่ะคร๊าบบบ :~) :~) :~)

คนอีสาน:
ได้ยินมาว่าโดนแขกหลอกอีกแล้ว ปืนกระบอกนี้สองแสน-แสนกว่าบาท ผู้รู้ช่วยบอกรายละเอียดของร้านแขกให้ด้วยเพื่อไม่ให้คนอื่นโดนหลอกอีก

submachine -รักในหลวง-:
อยู่บนดิโอลด์ ร้านใหญ่ อีตา51เรียกร้านสองประเทศ
สมาชิกทีมงานซึมเศร้าเคยไปกินกาแฟในร้าน.....(แสดงว่าร้านนี้เสริฟกาแฟ)

เค้าขายปืนกระบอกนึง มีกำไรไว้จ้างพนักงานร้านได้ทั้งปี(กำไรจากปืน1กระบอก)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว