อูซี่

<< < (5/14) > >>

ตูมตาม - รักในหลวง -:
อ้างจาก: G. BKK ที่ สิงหาคม 31, 2005, 08:40:13 PM

::) ต้องมี ของดีแน่ๆ ร้านนี้ :o

กาแฟ อร่อยครับ ( แต่แพง )

vichai01++รักในหลวง++:
 :~) :~) :~) :~)

Dhong:
 ::)ผลของการไม่เข้าเวบอาวุธปืนครับ 8)...................แต่ว่าไปแล้วก็พูดลำบากครับ...............คนซื้อมีเงินซื้อแล้วก้ซื้อมาแล้ว.......ส่วนคนขายก็บวกราคาจนเกินงาม............สรุป :-X..........ถ้าเค้าซื้อมาแล้วก็คงต้องปล่อยไปละครับ...........พูดมากไปเดี๋ยวคนซื้อจะมาเคืองเคืองเราอีก :<><>...........แต่ถ้าก่อนซื้อแล้วมีคนมาถามหรือขอข้อมูลอันนี้อีกเรื่องหนึ่งครับ........ใส่เต็มที่ :VOV:

rute - รักในหลวง:
ผมคงมีบุญแฮะ...

เคยยิงอูซี่กระบอกละเก้าหมื่นห้าด้วยคับ...

ตอนที่เขาเอามาอวดผมก็อึ้งไม่รู้จะพูดอย่างไร...

พอลองยิงดูก็โอเคคับกลุ่มพอใช้ได้...

แต่ผมชอบกล็อกมากกว่าคับ...;D

Dhong:
อ้างจาก: rute ที่ กันยายน 01, 2005, 02:14:54 AM

&frac14;ֱ₪&sect;ֱױ&divide;״&shy;ב־׀...

א₪ֲֲװ&sect;ֽ&laquo;ױט&iexcl;ֳ׀&divide;ֽ&iexcl;ֵ׀א&iexcl;יֱֻׂ׳ט&sup1;ֻיׂ&acute;יֲַ₪ׁ&divide;...

&micro;ֽ&sup1;&middot;ױטא&cent;ׂאֱַֽֽׂׂ&acute;&frac14;ֱ&iexcl;חֽײי&sect;הֱטֳי&uml;׀&frac34;&acute;ֲֽטׂ&sect;הֳ...

&frac34;ֵֽֽ&sect;ֲװ&sect;&acute;&iexcl;חגֽא₪₪ׁ&divide;&iexcl;ֵ״טֱ&frac34;ֽד&times;יה&acute;י...

ב&micro;ט&frac14;ֱ&times;ֽ&divide;&iexcl;ֵחֽ&iexcl;ֱׂ&iexcl;&iexcl;ַטׂ₪ׁ&divide;...;D

...............................วันนี้พี่หมอนอนดึกจัง เข้าเวรอยู่หรือเปล่าครับ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว