อูซี่

<< < (3/14) > >>

DOCTRINE:
ถ้าใครมี uzi อยากให้ช่วยเอามาทดสอบให้ชมด้วยครับ อยากเห็นของจริง ได้ยินแต่สรรพคุณ(ขี้โม้)มานานแล้ว ปืนราคาเรือนแสน  :VOV: :VOV:

KAHRPPK:
อ้างจาก: มะเอ็ม ที่ สิงหาคม 31, 2005, 01:25:06 PM

ขอโทษนะครับ..แล้วเห็นนกเอี้ยงพี่เขาพามาด้วยหรือเปล่าครับ :D~

เขาไม่ได้พกมาครับ    เพราะมันข้ามเขต   เพียงแต่อยากคุยให้ผมทราบว่า  เขามีปืนแล้วครับ     จะได้ไม่น้อยหน้าผมครับ

Zeus-รักในหลวง:
 :OOเสร็จแขกอีกจนได้.....เฮ้อ :P

KAHRPPK:
         เขาถามว่า  ทำไมหน่วยราชการจึงใช้    ผมจึงตอบไปว่า   (ใช้ความคิดความเข้าใจของตัวเอง)    ทางราชการซื้อมาในราคาถูกตามความเป็นจริง   ไม่ได้ซื้อแพงเหมือนปืนสั้นที่จำหน่ายอยู่ครับ    ไม่รู้ผมตอบถูกหรือเปล่า    ถ้าตอบผิดก็เท่ากะว่าผมไปใส่ความเขา    ก็ต้องขอโทษเขาด้วยครับ  ที่เข้าใจผิด ;D ;D ;D

jakrit97 - รักในหลวง -:
อ้างจาก: Watt ที่ สิงหาคม 31, 2005, 01:34:25 PM

:Dจริงๆผมอยากเขียนข้อความต่อเรื่องปืนยี่ห้อนี้ แต่นึกอีกทีคนซื้ออาจไม่ทราบ ซื้อเพราะหลงลมปากคนขาย เสียเงินแล้วยังมาเสียใจอีก เอาเป็นว่าซื้อมาแล้วก็ช่างมันเถอะครับ พยายามฝึกฝนใช้ให้ชำนาญ อย่างน้อยมันก็ฝากชีวิตไว้ได้ครับ

อยากฟังครับ เล่าหน่อย ๆ ... ;D

เวลาได้ข่าวว่ามีใครซื้ออูซี่ไป ราคาแสนแค่ไหน ผมก็จะกลับไปเล่าให้แฟนฟังครับ .... เพราะแฟนผมเคยไปขอคลำอูซี่มาด้วยกัน โชคดีที่ทำตัวโลโซ บอกงบไปน้อย เลยต้องขอดูเอง ;D ;D

พี่ KAHRPPK ครับ ผมเองก็เคยมีคนซื้ออูซี่มาให้ดูครับ ก็พยายามทำใจชมครับ แล้วบอกว่าให้ซ้อมมาก ๆ  "ปืนดียิงน้อย จะไม่คุ้มค่าเงิน" :P ปืนกระบอกนี้มีดีตรงที่ เป็นปืนของเรา (คนซื้อ) ครับ ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว