๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:47:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป.3 ผ่านไปเดือนแล้วครับ ยังตัดสินใจไม่ได้เลยครับ  (อ่าน 2607 ครั้ง)
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 03, 2005, 05:45:51 PM »

ทำใจให้สบายครับ
อาบน้ำเย็นๆ ทบทวนตัวเองเล่นๆ กิจวัตรใน1ปี ไปไหน มาไหน
ตกอยู่ในภาวเสี่ยงบ้างไหม
เลือกปืนพก ถึงจะไม่พกทุกวัน แต่วันที่พกต้องมี
เอาตัวที่พอพกติดตัวได้มิดชิดและมีความปลอดภัย
ที่สำคัญตอนนี้ ชอบตัวไหนอยู่บ้าง
ขอบคุณพี่ submachine มากครับที่ให้แง่คิดดีๆ ครับ Grin
Mr_Watt
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 03, 2005, 09:04:08 PM »

Grinขอบคุณมากๆ ครับทุกๆ ท่าน วันนี้โทรสืบราคาเจ้า CZ 2075 RAMI P ครับ โยธิน 57K วาง ป.3 อีก 2-3 เดือนได้ ชาตรี 65K มีของแต่เป็นโควต้าร้าน ตจว. ต้องแก้ ป.3 ครับ ขั้นตอนเป็นงัยไม่ได้ถามต่อครับกลัวถูกตีหัว เลยอยากถามพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกว่าราคาที่ว่ามานี้เหมาะสมหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ Cheesy

Cheesyถ้าจะเลือกกระบอกนี้จริงๆ ถ้าเป็นผมเลือกซื้อร้านโยธินครับ 2-3 เดือนเร็วมาก เราไม่จำเป็นเร่งด่วนน่าจะรอได้นะครับ ต่างกันตั้ง 8000.- บาทเยอะนะครับ เก็บเงินนี้ไปซื้อกระสุนยิงได้ตั้งเยอะ
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์