๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:33:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 133616 ครั้ง)
narte
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 13

ผมนักศึกษาวิชาทหารครับผม รักชาติยิ่งชีพ

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 05:01:35 PM »

ผมเด็กใหม่ครับ  รายงานตัวครับผม  อยากทราบสนามปืนแถวๆ พิจิตร หรือพี่ๆน่าๆที่มีความชำนาญ อยู่แทวจังหวัดผม แนะนำทีจ้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 10:12:35 PM »

ไม่ค่อยได้เข้าไปในตัวจังหวัดบ่อยครับ เลยไม่แน่ใจว่าในตัวจังหวัดมีสนามยิงปืนหรือปล่าว  Grinส่วนผมมีบ้านคุณยายของลูกสาวผมอยู่ตะพานหิน ผมก็ยังหาสนามอยู่เหมือนกันครับ Wink
narte
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 13

ผมนักศึกษาวิชาทหารครับผม รักชาติยิ่งชีพ

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 11:15:25 PM »

ไม่ค่อยได้เข้าไปในตัวจังหวัดบ่อยครับ เลยไม่แน่ใจว่าในตัวจังหวัดมีสนามยิงปืนหรือปล่าว  Grinส่วนผมมีบ้านคุณยายของลูกสาวผมอยู่ตะพานหิน ผมก็ยังหาสนามอยู่เหมือนกันครับ Wink

ผมอยู่ทัยคล้อครับ  ไกล้ๆ ตะพานหิน
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 04:10:21 PM »

ผมเด็กใหม่ครับ  รายงานตัวครับผม  อยากทราบสนามปืนแถวๆ พิจิตร หรือพี่ๆน่าๆที่มีความชำนาญ อยู่แทวจังหวัดผม แนะนำทีจ้า

สวัสดีครับคุณ narte ยินดีต้อนรับครับ
ผมซื้อโจ๊กเกอร์ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับคุณ narte

ตามนี้นะครับ
หัวข้อ: ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

หัวข้อ: เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป.
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 04:13:55 PM »

น้องใหม่ขอรายงานตัวครับ...ชื่อเอกครับ รับราชการที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุตรดิตถ์ อยากทราบว่าในเวป gunsandgames มีคนอุตรดิตถ์หรือทำงานอยู่ที่อุตรดิตถ์บ้างมั้ยครับ..เผื่อว่าง ๆ นัดพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ...

สวัสดีครับคุณ Ake-อุตรดิตถ์  ยินดีต้อนรับครับ
ผมซื้อโจ๊กเกอร์ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับคุณ Ake-อุตรดิตถ์

หัวข้อ: ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43727.0

หัวข้อ: เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป.
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
narte
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2010, 05:19:34 PM »

ขอบคุณครับ
Ake-อุตรดิตถ์
One Shoot One Life
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

Live to Ride , Ride to Live

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 01:55:38 PM »

น้องใหม่ขอรายงานตัวครับ...ชื่อเอกครับ รับราชการที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุตรดิตถ์ อยากทราบว่าในเวป gunsandgames มีคนอุตรดิตถ์หรือทำงานอยู่ที่อุตรดิตถ์บ้างมั้ยครับ..เผื่อว่าง ๆ นัดพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ...

สวัสดีครับคุณ Ake-อุตรดิตถ์  ยินดีต้อนรับครับ
แล้วก็อย่าลืมครับเข้าไปแสดงตัวทำให้ถูกต้องนะครับคุณ Ake-อุตรดิตถ์

ขอบคุณครับ..แต่ถ้าจำไม่ผิดผมได้ยืนยันการมีตัวตนแล้วนะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 02:00:20 PM โดย Ake-อุตรดิตถ์ » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 02:11:50 PM »

ยินดีต้อนฮับครับ

ขอบคุณครับพี่
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2010, 03:42:56 PM »

สวัสดีครับ ผมคนพะเยา เรียนจบอุตรดิตถ์ครับ Grin
CHAI
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 04:58:35 PM »

อิจฉาคนพิจิตรมีทีมในไทยลีค (จากเด็ก คอนหวัน)
RTCO
Full Member

คะแนน 50

Military Technical Training School

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 11:31:59 AM »

คนน่านเป๋นเขยอิดตะล่ะดุด อู้ตวยได่ก่อ

"สุ จิ ปุ ลิ วินิมุตโต กถัง โส ปํณฑิโต ภเว"
ผู้ปราศจาก สุ จิ ปุ ลิ จะเป็นบัณฑิตได้อย่างไร
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 11:02:35 AM »

สวัสดีครับ ผมคนพะเยา เรียนจบอุตรดิตถ์ครับ Grin

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่..
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 11:03:28 AM »

คนน่านเป๋นเขยอิดตะล่ะดุด อู้ตวยได่ก่อ

อู้ได่คับ....ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่...
Thane
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 07:09:12 PM »

ผมอีกคนหนึ่งครับที่อยู่อุตรดิตถ์

ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 09, 2010, 10:27:36 PM »

ผมอีกคนหนึ่งครับที่อยู่อุตรดิตถ์

ยินดีที่ได้รู้จักครับพี่ Thane....
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 95
  พิมพ์