๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 10:38:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 95
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวกันที่นี่นะครับ (ไม่ต้องตั้งใหม่นะครับ)  (อ่าน 146307 ครั้ง)
**พิทักษ์ไพร**รักในหลวง**
Jr. Member
**

คะแนน 2

เสียงของหัวใจและการเหนี่ยวไกปืน

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 12:56:26 PM »

อยู่แถวไหนครับ..   Grin ผมก่อคนเมืองสามหมอกครับผม  คิก คิก คิก คิก

ล่ะอ้ายคนดอยอยู่ตังไหน ฮ้อมใด กิ่วใด ?
Jr. Member
**

คะแนน 2

เสียงของหัวใจและการเหนี่ยวไกปืน

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 01:10:00 PM »

หันทะมะยัง พุทธภิธุติง กะโลมะเซ ...............HuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuh??

ผมไข้เข้า ชมรมยิงปื๋นภาคเหนือน่ะครับ เอาไกล้ ๆ ก่อ แม่ฮ่องสอน , แม่สะเรียง , เจียงใหม่ ก่อได้ครับ
เปิ้นมีขั้นต๋อนในก๋านดำเนินจะใดก่อครับ
จ้วยแนะนำผมพ่อง

อายุ วันโน ซูกขัง พะลัง
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 01:45:39 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนฮับ
 Grin
หันทะมะยัง พุทธภิธุติง กะโลมะเซ ...............HuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuhHuh??

ผมไข้เข้า ชมรมยิงปื๋นภาคเหนือน่ะครับ เอาไกล้ ๆ ก่อ แม่ฮ่องสอน , แม่สะเรียง , เจียงใหม่ ก่อได้ครับ
เปิ้นมีขั้นต๋อนในก๋านดำเนินจะใดก่อครับ

ผมก็ยัง งงๆ อยู่ครับ ว่าเข้ามาได้จะได Grin
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 03:08:52 PM »

Grin

ผมก็ยัง งงๆ อยู่ครับ ว่าเข้ามาได้จะได Grin

งง จะใดครับ ผมกึ๊ดมะออก HuhHuhHuhHuhHuhHuh??
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 03:46:06 PM »

ห่ะโล้วววววววววววววววววววว...................... หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
ไปตี้ไหนกั๋น หมด

เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า  เศร้า
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 09:10:41 PM »

อยู่แถวไหนครับ..   Grin ผมก่อคนเมืองสามหมอกครับผม  คิก คิก คิก คิก

ล่ะอ้ายคนดอยอยู่ตังไหน ฮ้อมใด กิ่วใด ?
อยู่อ.เมือง มส.ครับผม กะลังว่างงาน เลยสมัครเข้าไปเป๋นล่ะอ่อนติ๊ดเป้าฯในสนาม อส.จ.มส.ตี้ 1 กู้วันเสาร์-อาทิตย์ ครับผม  คิก คิก

จะแน่วแน่ แก้ไข ในสิ่งผิด
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 11:37:08 PM »

Grin

งง จะใดครับ ผมกึ๊ดมะออก HuhHuhHuhHuhHuhHuh??
ผมเป๋นสมาชิกก่อนบอร์ดจาวเหนือเกิด...อิอิ สงสัยต๋อนเข้ามาท่าจะมาววว.... หลงรัก เข้ามาอู้กันบ่อยๆครับ ไหว้
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 08:47:13 AM »

ปี๋ใหม่เมือง ไปแอ่วดำหัวคนเฒ่า ตี่ มส. ดีจ๊า... Cheesy
คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 08:20:46 PM »

ปี๋ใหม่เมือง ไปแอ่วดำหัวคนเฒ่า ตี่ มส. ดีจ๊า... Cheesy
จะมาแต๊ก่อ..ต๊ะอั๊นหล่ะ....ถ้าบ่ะมาแอ่วหา..ขอหื้อผี..ยุ๊บหัว...ตึงหลายน่อ.... ไหว้

คนดอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 08:28:40 PM »

อ้างถึง
ปี๋ใหม่เมือง ไปแอ่วดำหัวคนเฒ่า ตี่ มส. ดีจ๊า...

เอิ้นมากำเน้อ... คิก คิก จะได้เกียมของใจีถนัดมือ ...แหมกำ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก เอ่อ..แล้วน้องก๋า.บ่าลองจวน
ป้าโอ๋ขวัญใจ๋หมู่เฮามาฮ่วมโตยก๋าครับ. คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 09:38:19 PM »

จะมาแต๊ก่อ..ต๊ะอั๊นหล่ะ....ถ้าบ่ะมาแอ่วหา..ขอหื้อผี..ยุ๊บหัว...ตึงหลายน่อ.... ไหว้

เปื้อนฝูงกะจะว่า........บ้าผีกิ๋นหัว.......... ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 09:55:46 PM »

บ้า  ผีมักหัว   ตกใจ    ตกใจ

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 09:59:45 PM »

บ้า....ผีเลียหัว....... ตกใจ     ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 30, 2010, 10:08:41 PM »

และแล้วที่สุดบ้าคนนั้นก่อโดนเมียมันยัน เต๋มเบ้าต๋าเพราะ

มัน          บ้า   ผีขบหัว     หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 12:50:56 PM »

ตกใจหน้าซีด  โค๊ะ ผีเลียหัว น้ำลายเต๋มหัวเยย  ตกใจหน้าซีด
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 95
  พิมพ์