๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:10:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันที่ 04-Sep-05 Steel Challenge 2005/1 ที่ ศรภ.  (อ่าน 13239 ครั้ง)
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 10:10:58 AM »

น่าจะสนุกนะครับ เร็วและแม่น พูดผิดจะต้องเป็น แม่นและเร็ว ผมก็ยังไม่เคยรองแต่น่าจะมันดี เสียดายตัวอยู่แต่ปืนไม่พร้อมครับผมเสียดายจริงๆเอาไว้เที่ยวหน้านะครับผมจะลงด้วยอีกคน

[color=Green]แสดงว่าชอบต่อเป็นประจำ... Grin
[/color]

ไม่ได้ต่อครับ แต่ปืนไม่อยู่จริงๆครับ ไม่สามารถต่อให้ใครได้ครับมือยังไม่ถึงขั้นหรือเรียกอีกอย่างว่ายังแค่หางอึ่งอยู่เลยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2005, 10:12:52 AM โดย lulu » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 12:05:55 PM »

พรุ่งนี้...เดี๋ยวก็รู้ Grin Grin

Grin ยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านและพี่ นาจา ด้วยครับได้ที่ 1 Class C  อีกแล้ว Grin Grin

ว่าแล้วมั๊ยล่ะ.... Grin Grin

และยินดีกัยคุณวรกฤษด้วย ที่ 1 มือใหม่ คนนี้อนาคตท่าจะรุ่ง แข่ง 3 ครั้ง รับถ้วยชนะ 3 ใบ  Cheesy

แห๋มทีงี้เสียงดังเลยนะ ตอนคอยผลงี้ใจตุ้มๆต่อมๆละไม่ว่า....ถามจริงๆเมื่อไหร่จะไป B ซะทีจะได้ให้คนอื่นบ้าง....ยินดีด้วยครับ....555555

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 03:23:53 PM »

....ถามจริงๆเมื่อไหร่จะไป B ซะทีจะได้ให้คนอื่นบ้าง

คงรอแม็ชนวมินทร์ 18 ก.ย. นี้  Cheesy 

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 03:31:25 PM »

....ถามจริงๆเมื่อไหร่จะไป B ซะทีจะได้ให้คนอื่นบ้าง

คงรอแม็ชนวมินทร์ 18 ก.ย. นี้ Cheesy

สงสัยที่นวมินทร์คงจะได้ 59.99% อีกแหละ.....มือนี้ขาประจำ.......555555

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 05, 2005, 07:27:16 PM »

คงรอแม็ชนวมินทร์ 18 ก.ย. นี้ Cheesy

สงสัยที่นวมินทร์คงจะได้ 59.99% อีกแหละ.....มือนี้ขาประจำ.......555555

ขอบคุณทุกท่านครับ Cheesy

...ว่าไปแล้วบุญมีแต่กรรมบังนะ....ตอนซ้อมปืนดี๊ดี...ตอนแข่งปืนมีปัญหาทุกที....ก็หวัง 18 นี้แหล่ะจะไปซะที...แต่ก็ขึ้นกับปืนอีกแหล่ะ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 06, 2005, 12:15:47 PM »

แห๋ม..เวลาคอยเสียงปิ๊ปมันบีบหัวใจ....ดังตึบๆๆๆ....ดีจัง ไม่เชื่อถามมือสปีดที่ชื่อ....นาจาดู มีถ้วยวางไว้ที่บ้านเป็นเข่งแล้ว Grin Grin

ผมว่าคนพูดอย่างพี่นกไฟนี่ ก็เป็นเข่งพอ ๆ กันนะ

Grin Grin Grin
ผมเพิ่งเคยยิงมาสองครั้งเองครับเมื่อปีที่แล้ว....เร้าอารมณ์จริงๆ
ครั้งแรก มาที่ 1 Class C
ครั้งสอง มาที่ 2 Class C

ปีนี่...ครั้งนี้ก็ยังอยู่ Class C Grin Grin

ตามหลักตรรกศาสตร์ ครั้งที่สาม มาที่สามคลาสซี...

แต่พี่ภิมุขมาแล้วกับไม่ยอมลงแล้วอย่างนี้เมื่อไหร่ถึงจะไปไหนได้ละ พี่นาจาคอยอยู่ครับ...5555

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 07, 2005, 05:31:41 PM »

แห๋ม..เวลาคอยเสียงปิ๊ปมันบีบหัวใจ....ดังตึบๆๆๆ....ดีจัง ไม่เชื่อถามมือสปีดที่ชื่อ....นาจาดู มีถ้วยวางไว้ที่บ้านเป็นเข่งแล้ว Grin Grin

ผมว่าคนพูดอย่างพี่นกไฟนี่ ก็เป็นเข่งพอ ๆ กันนะ

ผมเพิ่งเคยยิงมาสองครั้งเองครับเมื่อปีที่แล้ว....เร้าอารมณ์จริงๆ

ปีนี่...ครั้งนี้ก็ยังอยู่ Class C Grin Grin

ตามหลักตรรกศาสตร์ ครั้งที่สาม มาที่สามคลาสซี...

แต่พี่ภิมุขมาแล้วกับไม่ยอมลงแล้วอย่างนี้เมื่อไหร่ถึงจะไปไหนได้ละ พี่นาจาคอยอยู่ครับ...5555

Grin Grin Grin Wink

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 09, 2005, 05:54:09 PM »

Grin Grin Grin Wink

ตุลานี้ครับ... Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 07:03:33 AM »

ใครสนใจเกมส์ Steel Challenge วันอาทิตย์ที่ ๒ ต.ค. ๔๘  มีอีกครั้งครับ
ที่เดิม ศรภ.   เริ่มตั้งแต่เช้าเก้าโมง

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 12:11:09 AM »

ใครสนใจเกมส์ Steel Challenge วันอาทิตย์ที่ ๒ ต.ค. ๔๘ มีอีกครั้งครับ
ที่เดิม ศรภ. เริ่มตั้งแต่เช้าเก้าโมง

ไปครับ Grin

ไงรู้ล่ะ Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:47:01 AM »

ใครสนใจเกมส์ Steel Challenge วันอาทิตย์ที่ ๒ ต.ค. ๔๘ มีอีกครั้งครับ
ที่เดิม ศรภ. เริ่มตั้งแต่เช้าเก้าโมง

ไปครับ Grin

Steel วันที่ 2 ไปครับ
พี่นาจาเห็นยังผมแช่งบ่อยๆ ปรับ class เลย...เดี๋ยวจะคอยแช่งอีกจะได้ไป A เลยทีนี้...555

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 09:57:21 AM »

ไปครับ Grin

Steel วันที่ 2 ไปครับ
พี่นาจาเห็นยังผมแช่งบ่อยๆ ปรับ class เลย...เดี๋ยวจะคอยแช่งอีกจะได้ไป A เลยทีนี้...555

55555 แช่งเป็นดีนะ Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 01:06:19 PM »

ยิงเหล็กอีกแล้ว.....ไปด้วยคนครับจะไปขอแก้ตัวครั้งที่แล้วสักหน่อย Grin  Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 01:17:04 PM »

ยิงเหล็กอีกแล้ว.....ไปด้วยคนครับจะไปขอแก้ตัวครั้งที่แล้วสักหน่อย Grin Grin

เชื้อ IPSC มันแรงนะ เป็นโรคติดเชื้ออย่างรุนแรงอีกคนแล้วครับ..คนนี้ลืมฉีดยาก่อนเข้ามาในวงการ...555555

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 01:25:56 PM »

ยิงเหล็กอีกแล้ว.....ไปด้วยคนครับจะไปขอแก้ตัวครั้งที่แล้วสักหน่อย Grin Grin

เชื้อ IPSC มันแรงนะ เป็นโรคติดเชื้ออย่างรุนแรงอีกคนแล้วครับ..คนนี้ลืมฉีดยาก่อนเข้ามาในวงการ...555555

Grin Grin Grin ไม่มียาแก้ซะด้วยติดแล้วติดเลย Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์