๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:57:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 600361 ครั้ง)
tooky
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2008, 12:10:34 PM »

อ้ายสะหล่า อ้ายนิรัน อ้ายภู แฮ่ๆๆผมเองพี่หนาวแล้วเฮามาวางแผนออกบ้านกิ๋นเหล้าดูสาวงามๆๆ ปะพี่ อิๆๆๆเอาแต้นา

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 12:09:49 PM »

เบอร์ผมหื้อตางหน้าเวบบ่ได้เน้อครับขอสะมาอภัยตวย เพราะว่าโดนมาหลายเตื่อละครับหลาบ   งอน

V
     V
     V
     V
     V
     V
     V

หลับอยู่ดีๆ ตี๋ หนึ่งป๋็ายสาวโทรมาผิด บอกว่า " ตี้นัดกั๋นไว้ ต๋อนมะแลง จะไปแอ่วตวยกั๋น ยังบ่มาซักเตื่อ ถ้าเมินละเน้อ"

เต๊าอั้นนะครับ บ่ได้นอนคืนหุ้ง  บู่

จะใดติดต่อได้ตาง พีเ็อ็มเน้อครับ  เยี่ยม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 12:34:53 PM »

เบอร์ผมหื้อตางหน้าเวบบ่ได้เน้อครับขอสะมาอภัยตวย เพราะว่าโดนมาหลายเตื่อละครับหลาบ   งอน

หลับอยู่ดีๆ ตี๋ หนึ่งป๋็ายสาวโทรมาผิด บอกว่า " ตี้นัดกั๋นไว้ ต๋อนมะแลง จะไปแอ่วตวยกั๋น ยังบ่มาซักเตื่อ ถ้าเมินละเน้อ"

เต๊าอั้นนะครับ บ่ได้นอนคืนหุ้ง   บู่

จะใดติดต่อได้ตาง พีเ็อ็มเน้อครับ  เยี่ยม

นอนบะหลับ กึ๊ดนักกา  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
พ่อเลี้ยงหนุ่ม
เขี้ยวเสือ ตะกุด ปืน จะไม่ห่างตัว
Full Member

คะแนน 50

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 12:45:54 PM »

เบอร์ผมหื้อตางหน้าเวบบ่ได้เน้อครับขอสะมาอภัยตวย เพราะว่าโดนมาหลายเตื่อละครับหลาบ   งอน

เต๊าอั้นนะครับ บ่ได้นอนคืนหุ้ง   บู่

นอนบะหลับ กึ๊ดนักกา  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ถ้าจะแม่นแล้วครับ อ้ายก่า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เสียสละ สักเท่าไร ให้โลกรู้
ให้ชาติอยู่ ด้วยรัก สมัครสมาน
เสียกี่เลือด เสียกี่เนื้อ กี่วิญญาน
เพื่อจะล้าง คนผลานชาติ ให้สิ้นไป
Auto_King
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 06:09:02 PM »

ไหว้สากุ๊คนครับ น้องใหม่คนชอบปืน เจียงใหม่ สันทรายครับ
9592
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 06:24:24 PM »

ผม ชาย คับทำงานกรุงเทพ
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 02:59:41 PM »

เบอร์ผมหื้อตางหน้าเวบบ่ได้เน้อครับขอสะมาอภัยตวย เพราะว่าโดนมาหลายเตื่อละครับหลาบ   งอน

V
     V
     V
     V
     V
     V
     V

เต๊าอั้นนะครับ บ่ได้นอนคืนหุ้ง  บู่

บ่าใจ่โทรผิดก้า  จ๋ำบ่าไดว่าเป๋นคนไหน นัดเปิ่นแล้วไปอยู่กั๊บแหมคน   คิก คิก  คิก คิก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 03:55:17 PM »

V
     V
     V
     V
     V
     V
     V

งานเข้าก่าครับจะนี้... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 12:56:58 AM »

5 5 5 อาจ๋านโด่ง ซ้ำฮ้ายเหลือผมก่อนครับ ออกบ้านยากกว่า ฮิ ฮิ ฮิ

เปิ่นว่าหนุ่มเมียหน่าย   คิก คิก  คิก คิก

UP พื้นที่สำรอง
UP DATE ได้เยอะเหมือนกันนะครับพี่  เยี่ยม เยี่ยม

กะลังเริ่มต้นและขอบคุณหมู่เฮาตี่ร่วมใจ๋กั๋นหื้อเบอร์โทรมา  และยังมีหมู่เฮาแหมนั๊กตี่บ่ากล้าหื้อเบอร์โทรท่าจะกิ๊กนัก   คิก คิก  คิก คิก
และอยากกิ๋นอ่องออ  ตางกรุงเตปก็มีอยู่ก้า หันเขาขายเครื่องในเป๋นก๋อง ๆ  เอามาตางบ้านเฮาหลู่กันแหมก่อน  เอ่อแต่ว่าน้องโจ๊กเกอร์
อยู่กรุงเทปจ่างไปซ้อมยิงตี่สนามไหนกั๋นหา  เผื่อได้ไปจะหือเป๋นไก่นำตาง    ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
ผมไปสนามที่ ศรภ.ครับพี่อยู่ใก้ลบ้านและก็มีอีกสนามก็ใก้ลบ้านสยป.ตำรวจกับสยป.ทอครับใก้ลแต่ไม่ค่อยได้ไปครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2008, 06:56:23 PM »

สวัสดีครับปี่น้อง เวปเสียไปหลายวันมันเหมือนหนูติ๊ดจั่น    ตกใจ  ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 03:25:22 PM »

สวัสดีครับปี่น้อง เวปเสียไปหลายวันมันเหมือนหนูติ๊ดจั่น    ตกใจ  ตกใจ

กะกิ๋นบ่าได้..นอนบ่าหลับไปหลายวันเลยเนาะ...

เกือบลงแดงหลายเตี้ยแล้ว... แบร่ แบร่

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

The best way to predict the future is to invent it.
the guns jr
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 03:42:57 PM »

ผมยุทธ ครับน้องใหม่ แต๊ แต๊ ขอรายงานตั๋วโตยคนเน้อครับ
คนเจียงใหม่ครับ ยะก๋านกรุงเทพครับ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2008, 03:50:40 PM »

ผมยุทธ ครับน้องใหม่ แต๊ แต๊ ขอรายงานตั๋วโตยคนเน้อครับ
คนเจียงใหม่ครับ ยะก๋านกรุงเทพครับ

ยินดีต้อนฮับครับผม... Grin

ยะก๋านอยู่แถวๆไหนละ.. Huh

เข้ามาหมั่นๆเน้อจาวเหนือเฮาจะได้บ่ง่อม... Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 03:35:05 PM »

ยินดีต้อนฮับสมาชิกใหม่ครับ  และต๋อนนี้ก็จะสิ้นปี๊แล้วฤดูก๋านจัดงานต่าง ๆ  ของแต่ละจังหวัดก็เริ่มขึ้นแล้วรวมถึงกีฬาแข่งขัน
ยิงปืนตวย  และจะต้องใจ้สตางค์แหมนักหาตังค์ก็ยากก็ต้องจ่วยกั๋นประหยัดครับ  พอหันปื๋นมาใหม่ ๆ  ก็อยากได้แหมเม๊าะเอ้อ   น้ำลายหก  น้ำลายหก

the guns jr
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 12:58:40 PM »

ขอบใจ๋นักๆเน้อคับตี้ ต้อนฮับเป๋นสมาชิก
เผื่อมีปั๋นหาเกี่ยวกับ ปื๋นจะได้ขอสอบถามคับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 313
  พิมพ์