๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 10:00:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฮีโร่ ของคนรักปืน  (อ่าน 8736 ครั้ง)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:02:38 PM »

พระเจ้าตากครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:04:23 PM »

พระนเรศวร....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
minicooper
A boy doesn't stay at 14 years old forever.
Full Member

คะแนน 1

You NeVeR Lost IN My MinD ////////

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:05:43 PM »

คอบบร้า กับไซโคกันอ่า

EVERY   DOG   HAS   ITS    DAY.
aniki
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 232

สังคมดีไม่มีขาย...ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้าง

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:16:05 PM »

ผมชอบ  โอชิน ครับ  ผู้หญิงทรหด Shocked

ขอคืนคุณสู่แผ่นดิน  รักในหลวง
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:22:01 PM »

Grin ของผมโดยเฉพาะเรื่องปืน มี 4 ท่านซึ่งผมถือเป็นครูปืน เรียงตามลำดับที่รู้จักก่อนหลังครับ  Grin

1.คุณพ่อ ท่านนี้คอยเล่าความหลังตอนเป็นครูสอนอยู่ที่รือเสาะ ตอนนั้นเป็นอาษารักษาดินแดนด้วย เคยเล่าเรื่องเล็กยาวสปริงฟีลด์ซึ่งเป็นไรเฟิลที่ผมประทับใจมาก จนคิดว่าโตขึ้นต้องมีไรเฟิลให้ได้

2.ศิลปินแห่งชาติ ท่านอาจารย์ฉัตรชัย  วิเศษสุวรรณภูมิ ติดตามผลงานของท่านมาจากจักรวาลปืน ชอบคอลัมส์ผ่าปืนมากๆครับ

3.อาจารย์ผณิศวร   ท่านอาจารย์เป็นคนที่สุภาพมากๆ  ติดใจทั้งตอบจดหมายและทดสอบปืน เคยเขียนอีเมล์ถามท่านตั้งแต่สมัยที่ยังไม่มีเว็บบอร์ด ก็ได้รับความกรุณาดีมากๆทุกครั้ง

4.ท่านผู้การสุพินท์ เป็นครูปืนที่สไตล์ถึงลูกถึงคน แม่นในด้านเทคนิคต่างๆ มีความรอบรู้สูงมากรวมทั้งประสปการณ์ตรงอีกเยอะแยะที่ยังเผยมาไม่หมด เชี่ยวชาญด้านโลหะวิทยา  Explosive วิทยาการด้านปืนและกระสุน และอื่นๆอีกหลากหลาย

Grin  Grin
เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:39:30 PM »

พระเอกจากการ์ตูนฮิตเมื่อเกือบ 20 ปีก่อน City Hunter ครับ ซาเอบะ เรียว ยอดฝีมือ 2 บุคลิค
ส่วนฮีโร่ในชีวิตจริง แม่ของผมเอง แต่ตอนนี้ท่านจากไปแล้วครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 07:48:14 PM »

พระเอกจากการ์ตูนฮิตเมื่อเกือบ 20 ปีก่อน City Hunter ครับ ซาเอบะ เรียว ยอดฝีมือ 2 บุคลิค

Grin แล้วอ่านภาค 2 อยู่หรือเปล่าครับ Angel Heart ตอนนี้เล่ม 14 แล้ว Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์