ลูกโดด เบอร์12

(1/16) > >>

tungdee:
เรียนถามสมาฃิก   ท่านใดทราบร้านค้าที่ขายลูกโดด เบอร์ 12 บ้างครับ ราคาเท่าไหร่  ร้านไหน  ใช้ยี่ห้อ รุ่นไหนดีครับ

ปะการัง:
       อยากทราบด้วยคนครับ     ;D

sinop:
ถ้าขยันเดินถามมีขายครับ ;D

แต่จะเอาไปยิงอะไรครับราคาแพง :D

ถ้าจะเอาไว้ติดปืนใช้ลูกที่มีขายอยู่ทั่วไปก็พอยิงได้บ่อยด้วย :D

ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙:
ซื้อลูกเบอร์มา  แกะเอาเม็ดป่นๆ ออก ใส่ก้อนเป้งๆ ลงไปแทนซิครับ

ปะการัง:
อ้างจาก: sinop ที่ ตุลาคม 14, 2008, 02:48:41 PM

ถ้าขยันเดินถามมีขายครับ ;D

แต่จะเอาไปยิงอะไรครับราคาแพง :D

ถ้าจะเอาไว้ติดปืนใช้ลูกที่มีขายอยู่ทั่วไปก็พอยิงได้บ่อยด้วย :D

ผมไม่มีโอกาสยิงไรเฟิลชนวนกลาง  ยิงบ่อย ๆ แค่ชนวนริม  เลยกะจะเอาลูกโดด ส่องระยะไกล ๆ ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป