๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:35:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมขาจึงขาด  (อ่าน 31969 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:30:53 AM »

ภาพนี้หรือเปล่าครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:33:29 AM »

ภาพนี้หรือเปล่าครับ

ที่เห็นสีแดงกระจายเป็นฝอย... นั่นคือเลือดนะครับ...
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:34:34 AM »

มันคือ ประทัดยักษ์... ตกใจ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:37:09 AM »

พล.ต.ต. สารเลวนั่นมันว่าวิ่งหกล้มครับ
ลุงและน้องที่เสียชีวิตนั่นคงวิ่งเร็วมากครับ สะดุดล้มขาขาด หน้าอกกระจุย

สงสารท่านที่สูญเสียครับ  แต่คุณพ่อของน้องที่ตายชื่อ นางสาวอังขณา ระดับปัญญาวุฒิ หรือ น้องโบว์ เมื่อวานบอกว่า "ไม่เป็นไรครับ ไม่ต้องเสียใจ เขาใช้หนี้แผ่นดิน" ผมน้ำตาไหลให้ครอบครัวนี้ครับ

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวนี้ด้วยครับ น่าสงสารมาก ลูกสาวเสียชีวิต คุณแม่นิ้วเท้าขาด   เศร้า
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:37:27 AM »

อานุภาพรุนแรงมากกก...  ตกใจ
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:38:17 AM »

อยากรู้ทำไมไม่ไปลองด้วยตัวเอง
แบบ รู้แจ้ง เห็นจริง  ไม่ใช่ไปเชื่อคำเขาลือ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:44:31 AM »

แล้วรถที่ระเบิดเกิดจากอะไรครับ...ดูจากรูปไม่น่าใช้แก็ส...รอผู้รู้ดีกว่าครับ

ดูจากทีวี ... รถระเบิดอยู่ก่อนแล้วครับ ... พอไฟลุกท่วม ... เข้าใจว่าถังแก็สรั่วจึงโหมไฟขึ้นอีกครั้ง ... ครับ

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:53:05 AM »

ไม่น่าเลย...คนไทยด้วยกัน..ทะเลาะมันเข้าไป..ไม่ยอมเลิก เศร้า เศร้า ไหว้
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:58:34 AM »

อำนวย นิ่มมะโน.....

แค่ยืดอกรับผิดชอบเหตุการณ์ ยังทำไม่ได้.....

ผบช.น.เฉพาะกิจจริงๆ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:03:54 AM »

อำนวย ระยัม

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:05:10 AM »

มันเป็นไปได้หมดแหละ  ว่าจะพกไปเองหรือโยน/ยิงเข้ามา   ถ้าพกมาเองแล้วระเบิดโคนขากระจุย   ถ้าตกใกล้เท้าก็เท้าแหลก  ตร.ที่มาไม่มีการตรวจค้นตัวนี่ครับ    อาจมีพกระเบิดมามั่งใครจะรู้

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
pee308+รักในหลวง+
สวัสดีครับพี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 101

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:09:28 AM »

อยากรู้ทำไมไม่ไปลองด้วยตัวเอง
แบบ รู้แจ้ง เห็นจริง  ไม่ใช่ไปเชื่อคำเขาลือ

เอาแบบนั้นเลยหรือครับ.... ตกใจ

ทำตัวให้สบาย อย่าคิดมาก
กันตภณ
เมื่อยังมีลมหายใจ ก็ต้องยังมีความหวัง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:15:56 AM »

สงสารประเทศไทยจัง  ข้าศึกหันปากกระบอกปืนจ่อประชิดชายแดน  แต่ในประเทศยังทะเละกันไม่เลิก
จะเข่นฆ่ากันไปทำไมก็คนไทยด้วยกันทั้งนั้น  สุดท้ายก็มีแต่ผู้แพ้ไม่มีใครชนะหรือถ้าหากชนะบนซากศพของพี่น้องชาวไทยด้วยกัน  ท่านยังจะยิ้มได้อยู่อีกหรือ...
หดหู่ใจเศร้าใจท้อแท้ใจมองไม่เห็นอนาคตประเทศชาติบ้านเมือง... เศร้า เศร้า เศร้า

แล้วจะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:16:21 AM »

โดนอาวุธจากคนใจสัตว์ครับ...
แบบนี้พวกที่ปาระเบิดถ้าบาดเจ็บต้องเข้ารพ. สัตว์ ถูกหรือไม่ครับ
แบบนี้พวกที่ปาระเบิดถ้าบาดเจ็บต้องเข้ารพ. สัตว์ ถูกหรือไม่ครับ

ท่าจะลำบาก

อ. ผู้หญิง คณะสัตวฯ จุฬาฯ โดนระเบิดนิ้วเท้าขาดหลายนิ้วเข้ารับการผ่าตัดอยู่เหมือนกันครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:22:49 AM »

ท่าจะลำบาก

อ. ผู้หญิง คณะสัตวฯ จุฬาฯ โดนระเบิดนิ้วเท้าขาดหลายนิ้วเข้ารับการผ่าตัดอยู่เหมือนกันครับ
ท่านนี้เป็นลูกสาวนายแพทย์อาจารย์ศูนย์รับบริจาคอวัยวะของสภากาชาดด้วยครับ
ขาด ไป3 ต่อได้แค่ 1 Cry
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์