๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:56:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมขาจึงขาด  (อ่าน 31961 ครั้ง)
Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 09:40:04 PM »

เกิดจากการเหยียบวัตถุบางอย่างไช่ไหมครับ

แล้ววัตถุนั้นมาจากไหน
...เกิดจากตำรวจยิงออกมา ไม่ระเบิดในทันที
หรือว่า
มีบางสัตว์บางตัวในกลุ่มผู้ชุมนุม แอบปล่อยให้มันร่วงออกมาจากกระเป๋ามัน

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 09:47:10 PM »

มีแค่3ไม่ครบ4ขาจึงขาด

ล้อเล่นครับ ผมเห็นบาดแผลในทีวีแล้วไม่ได้โดนระเบิดจำพวกกับระเบิดแบบเหยียบหรอกครับไม่งั้นขาดยุ่ยกระจุยไปแล้ว
ผมว่าลูกระเบิดแก๊สที่ยิงจากเครื่องยิงของตำรวจนั้นเหละ ชั่วขนาดยิงใส่ตัวคนเลยภาพเห็นชัดๆ
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 10:35:31 PM »

โดนอาวุธจากคนใจสัตว์ครับ...
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 10:49:15 PM »

อือ.....งานนี้สงสัยตำรวจเข้าได้แต่  รพ. ตำรวจ

ในวงเล็บ....บางคน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
gogo....รักในหลวง.
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:03:54 PM »

เอาอาวุธที่ได้มาจากภาษีของประชาชน มาทำร้ายประชาชน  ที่รักชาติ คนที่ทำชั่วสุดๆ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:07:01 PM »

มันเป็นยังไงครับพี่เจษ แสงเหรอครับ

ขอบพระคุณพี่วัต พี่ nick

Smiley ขออนุญาตคุณ.nick ขยายนะครับจะได้เห็นชัดๆ

ผมว่าน่าจะแบบเดียวกัน .....  Angry  ว่าแต่มันคืออะไรครับ เรียนถามผู้รู้

ขออนุญาต เป็นไปได้หรือไม่
  ที่คนที่ขาขาดพยายามเตะไอ้ลูกแบบนี้
  ก่อนที่มันจะแตกหลังจากที่โดนขว้างมาใส่ในกลุ่มผู้ชุมนุม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2008, 11:09:52 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
KingFisher
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

จริต ๖ ประการ . .

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:11:04 PM »

อือ.....งานนี้สงสัยตำรวจเข้าได้แต่  รพ. ตำรวจ
ในวงเล็บ....บางคน

มันน้อยไปครับ แค่ สองคน เอง . .

ไอ้ที่โดนแทงทะลุตัว คนแทงมันน่าจะฝากอุปกรณ์ไปให้หัวหน้าพวกเลวพวกนี้ด้วยครับ

เป็นหนี้แผ่นดิน..(ประเทศไทย) !
ยูจีน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 56

ทุกอย่างมีสองด้านเสมอ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:17:33 PM »

โดนอาวุธจากคนใจสัตว์ครับ...
แบบนี้พวกที่ปาระเบิดถ้าบาดเจ็บต้องเข้ารพ. สัตว์ ถูกหรือไม่ครับ

อันสตรี       ไม่มีศีล     ก็สิ้นสวย
บุรุษด้วย     ไม่มีศีล     ก็สิ้นศรี
อันนักบวช  ไม่มีศีล      ก็สิ้นดี
ข้าราชการ   ศีลไม่มี     ก็เลวทราม
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:36:03 PM »

ระเบิดที่ขว้างใส่พันธมิตร อานุภาพมันร้ายแรงแค่ไหนครับ
ดูทีวี แล้วตำรวจแถลงว่า ที่พันธมิตรบาดเจ็บเพราะลื่นล้ม ที่ขาขาดเพราะวิ่งไปชนรั้ว
ไปหลอกเด็กอนุบาลเหอะ

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:45:41 PM »

แถกไปได้เรื่อย ๆ
เพราะไม่เกิดกับตัว

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:48:06 PM »

ระเบิดที่ขว้างใส่พันธมิตร อานุภาพมันร้ายแรงแค่ไหนครับ
ดูทีวี แล้วตำรวจแถลงว่า ที่พันธมิตรบาดเจ็บเพราะลื่นล้ม ที่ขาขาดเพราะวิ่งไปชนรั้ว

ได้อ่านข้อความนี้แล้ว ผมคิดอยู่ในใจสวนกลับไปทันที "...รั้วบ้านพ่อบ้านแม่คุณตำรวจ(ท่านนั้น)หรือครับ"
ผมคิดในใจอย่างนี้จริงๆนะ(แต่หยาบกว่านี้)

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 11:58:13 PM »

ฝ่ายอาวุธของตำรวจ   เชิญนักข่าวไปดูการสาธิตยิงแก็สน้ำตา   ว่าไม่สามารถทำให้ขาขาดได้

พร้อมยิงให้ดูว่าลูกแก็สน้ำตาหล่นใกล้เป้าที่สมมุติว่าเป็นขา   ไม่เป็นอย่างที่ชาวประชาเขาสงสัยกัน

แต่........ ไม่ยักโยนไอ้ลูกขาว  ๆ  ที่เราท่านสงสัยกันอยู่   ให้ชมด้วย    จะได้หายสงสัย..........

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 12:04:19 AM »

ได้อ่านข้อความนี้แล้ว ผมคิดอยู่ในใจสวนกลับไปทันที "...รั้วบ้านพ่อบ้านแม่คุณตำรวจ(ท่านนั้น)หรือครับ"
ผมคิดในใจอย่างนี้จริงๆนะ(แต่หยาบกว่านี้)

จะบอกว่า  " รั้วเคหาบิดาเคหามารดา "   ใช่ไหมครับ

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
Dr.ohm
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 12:36:19 AM »

ระเบิดมันอยู่ในกระเป๋ากางเก่ง  ตอนที่โดนสลายม็อบ คงเกิดระเบิด คงเป็นระเบิดแสวงเตรื่องทำเดง และน่าจะเป็นระเบิดปิงปอง กะสร้างสถานะการ 
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 12:47:01 AM »

ระเบิดมันอยู่ในกระเป๋ากางเก่ง  ตอนที่โดนสลายม็อบ คงเกิดระเบิด คงเป็นระเบิดแสวงเตรื่องทำเดง และน่าจะเป็นระเบิดปิงปอง กะสร้างสถานะการ 

หูวววววว...จิงอ่ะ...

หน้า: [1] 2 3 4 ... 14
  พิมพ์