๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 03:44:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 65
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวด่วน  (อ่าน 125568 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:08:08 AM »

กำลังสลายการชุมนุมที่รัฐสภา
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:09:45 AM »

จะอยู่หรือจะไป

ความรุนแรงกำลังจะเริ่ม

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:12:42 AM »

..กะลังดูอยู่ครับ...ยิงแก๊สน้ำตาหลายลูกเลย..ภาษีเราทั้งนั้น.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:13:40 AM »

ผมเปิดข่าวดู.... เกิดอะไรขึ้นครับ มีคนบาดเจ็บ และขาขาดด้วยจากการชุมนุม   ตกใจ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:14:35 AM »

ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้กับพี่น้องพันธมิตร ที่ได้รับบาดเจ็บทุกท่าน...
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:16:58 AM »

..กะลังดูอยู่ครับ...ยิงแก๊สน้ำตาหลายลูกเลย..ภาษีเราทั้งนั้น.. หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปีนี้ผมเสียภาษีไปเยอะ อนุญาติให้ยิงอีกได้หลายๆลูก
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:18:04 AM »

ขออภัย อนุญาต ไม่มีสระอิ ครับ
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:20:18 AM »

ปีนี้ผมเสียภาษีไปเยอะ อนุญาติให้ยิงอีกได้หลายๆลูก

ก็สั่งตำรวจระดมยิงเข้าบ้านคุณซิ    

อเสวนา จะ พาลานัง
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:22:22 AM »

ก็สั่งตำรวจระดมยิงเข้าบ้านคุณซิ    

ขำก๊าก   ขำก๊าก
beer66
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

เมื่อไหร่จะเบื่อเสียที

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:23:18 AM »

คิดอย่างนี้หรือครับ    เศร้า     ผมเห็นผู้บาดเจ็บ,เห็นคนขาขาด แล้วสลดครับ  เพื่อการเข้าไปประชุมของผู้ที่เรียกว่าตัวเองเป็นตัวแทนของประชาชน  ต้องทำกันถึงขนาดนี้ เห็นแล้วเวทนา กับรัฐบาลมาก

BLUE ZONE66
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:25:26 AM »

นาย ๒๖ มันเริ่มออกลายแล้ว...

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:26:00 AM »

ใจร้ายจัง! เห็นคนบาดเจ็บแล้วมีความสุข...  Tongue

คุณยังมีความเป็นคนเหลืออยู่อีกหรือเปล่าครับ  Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2008, 07:59:35 AM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
deore XT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:28:14 AM »

ไม่เอา เดี๋ยวโดนตู้เย็น
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:28:51 AM »

ไม่น่าเลย..เศร้าจัง เศร้า เศร้า ไหว้
zombies5567
เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และ ประชาชน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 07:31:18 AM »

ความคิดเห็นที่แตกต่างของกลุ่มคนที่เป็นผู้นำในการบริหารประเทศ  สาเหตุมาจากผลประโยชน์ที่เป็นภาษีของคนทั้งชาติ  ผมว่าน่าจะเป็นช่วงที่ประเทศวุ่นวายยาวนานมากที่สุดเท่าที่เคยผ่านมา  ประชาชนคนไทยคงต้องบอบช้ำกันไปอีกนาน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เก้าอี้ขาดขา กีย์ต้าขาดสาย
เจ้าหญิงขาดเจ้าชาย ฉันคงตายถ้าขาดเธอ

ขุนศึกซะงั้น (>_<)
หน้า: [1] 2 3 4 ... 65
  พิมพ์