๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 10:59:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 37
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชื่น youtube อย่างฮา(หน้า26)  (อ่าน 146076 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 12:37:03 AM »

เป็นเรื่องเตือนใจอย่าทำนะ.. ไม่ได้มาคุยโม้นะครับ
เพียงแต่มีเรื่องกลุ้มใจอยากให้เพื่อนๆ ช่วยคิดหน่อย ว่าผมจะทำยังไงดี
คือผมไปชอบรุ่นน้องในบริษัทอยู่คนหนึ่ง
จริงๆ อายุก็ปูนนี้แล้วไม่น่าจะมีเรื่องแบบนี้เลย
แล้วก็พยายามเลิกนิสัยแบบนี้ แต่ก็เลิกไม่ได้ซักที
อย่างว่าละครับอะไรจะเกิดก็ต้องเกิด
น้องเค้าอายุ 20 เองแบบว่ายังสดเหลือเกิน เดินผ่านหน้าห้องทุกวัน
มองกันไปมองกันมาอยู่หลายวัน แต่งตัวก็ดี หุ่นนี้โคตรเลย
ใครเห็นต้องชอบ เรียกว่าพาไปไหนคนมองเหลียวหลังละกัน
วันดีคืนดีก็เลยเรียกเข้ามาคุยในห้องทำงาน ก็ถามนู่นถามนี่ไปเรื่อย
ลองส่งสายตาดูแล้ว ท่าทางจะเล่นด้วย ผมก็ปฏิบัติการทันที
ชวนคุยหยอกเล่นทุกวัน ในที่สุดก็เริ่มนัดไปกินข้าว ดูหนังได้
จับไม้จับมือ เริ่มได้โอบ หอมแก้ม แต่ยังไม่ถึงขั้นนั้นแต่ก็คงใกล้แล้วละ
ก็ดันมีเรื่องเข้ามาจนได้
ดันมีรุ่นน้องอีกคนในบริษัทมาชอบผมระหว่างที่จีบคนแรกอยู่
คนนี้ก็ใช่ย่อย ถึงอายุจะมากกว่า 3 ปีหุ่นก็สูสี
ชอบใส่เสื้อผ้ารัดติ้วด้วย
ก็ไม่รู้มันหลงมันรักอะไรนักหนา ชอบหาโอกาสมาคุยกับผม
เวลาเข้ามาในห้องก็ไม่ค่อยจะนั่งชอบก้มๆเงยๆอยู่นั่นแหละ
เค้าคงชอบที่ผมเป็นผู้ใหญ่ อารมณ์ดี ใจดีอะไรทำนองนี้
เวลากลับก็ขอกลับด้วย บอกว่าบ้านอยู่ใกล้บ้านผม
คราวนี้มีช่วงหนึ่งงานเยอะมาก กว่าจะเสร็จงานก็ค่ำๆ
น้องเค้าก็รอขอกลับด้วย บางวันก็หิว ก็ต้องแวะกินข้าว
พอกินเสร็จมันก็ง่วงใช่มั๊ย ง่วงก็ต้องหาที่นอนซิ
ผมก็เลยพาเข้าโรงแรม น้องเค้าก็ทำเป็นตกใจ
ผมก็ไม่สนใจรวบหัวรวบหางซะเลย
เค้าก็ไม่ยอมอยู่พักเดียว ในที่สุดก็อ่อนเป็นขี้ผึ้งลนไฟ
แล้วเรื่องแบบนี้มันมีครั้งเดียวที่ไหน
ผมก็หาโอกาสกลับกับน้องเค้าบ่อยๆ
ในที่สุดวันซวยก็มาถึง
น้องคนแรกดันเปิดมาเจอผมจูบปากกับคนที่ 2 ในห้องทำงาน
หลังจากนั้นเค้าก็ร้องไห้ขอเลิกกับผมแล้วบอกว่า
'....จะไปบวชเป็นพระไม่สึกตลอด ชีวิต'
ส่วนคนที่ 2 ก็ดันจับได้ใบแดง ต้องไปเป็นทหารตั้ง 2 ปี
ผมละกลุ้มใจจริงๆ เพื่อนๆ คิดว่าผมควรทำยังไงดี - -'
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 02:18:26 AM »

เหอะ เหอะ เหอะ  เหอะ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 08:56:44 AM »

ณ. คลีนิคแห่งหนึ่ง ได้มีสาวสวยคนหนึ่งมารับการรักษาเมื่อถึงคิวเข้าพบหมอ

หมอ: สวัสดีครับ เป็นอะไรครับ
สาว: คุณหมอคะ  ดิฉันรู้สึกไม่ค่อยสบายสงสัยจะเป็นไข้ค่ะ

จากนั้นหมอจึงได้หยิบปรอทวัดไข้มาแล้วบอกคนไข้ว่า

หมอ: อมปลอดนี่ไว้ใต้ลิ้นนะครับ

สาว: คงไม่ได้หรอกค่ะ  หมอปากดิฉันเป็นแผล อมแล้วต้องเจ็บแน่ๆ
หมอ: งั้นเปลี่ยนอันใหม่นะครับ เอออันนี้ไว้ใต้รักแร้นะครับ

สาว: เออคุณหมอคะคือดิฉันบ้าจี้มากๆ เลยค่ะคงจะไว้ที่นี่ไม่ได้หรอกค่ะ
หมอ: งั้นก็มีที่วัดทางก้นได้ทางเดียวแล้วนะครับจะวัดได้ไหมครับ

สาว: ก็ได้ค่ะทางก้น ก็ทางก้น แต่คุณหมอต้องปิดไฟนะคะดิฉันอายค่ะ

หมอจัดการปิดไฟจนมืดและทำการวัดไข้ ทันใดนั้นสาวสวยก็ร้องขึ้นมาว่า

สาว: ว้าย ! คุณหมอนั่นมันไม่ไช่ก้นนะคะ 

หมอตอบเสียงสั่นๆ ไปว่า " ไม่เป็นไรครับอันนี้มันก็ไม่ไช่ปรอทเหมือนกัน "
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 02:50:19 PM »

พี่ต่อเอาเรื่องอดีตตัวเองมาให้อ่านก็ไม่บอก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 05:48:22 PM »

พี่ต่อเอาเรื่องอดีตตัวเองมาให้อ่านก็ไม่บอก

เรื่องแรกหรือเรื่องสองครับคุณโอ๊ด.............อิอิ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 05:51:17 PM »

เรื่องแรกหรือเรื่องสองครับคุณโอ๊ด.............อิอิ
เดาว่าเรื่องแรกละกัน...คิกคิกคิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 06:53:00 PM »

เดาว่าเรื่องแรกละกัน...คิกคิกคิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เค้าคงชอบที่ผมเป็นผู้ใหญ่ อารมณ์ดี ใจดีอะไรทำนองนี้
 คิก คิกยืนยัน...เรื่องแรกครับ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 08:05:25 PM »

คิก คิกยืนยัน...เรื่องแรกครับ
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 09:00:29 PM »

เยี่ยม  ของมัน มันส์ ขำก๊าก

น้องอ้อม มีปัญหาว้าวุ่นใจมากเกี่ยวกับน้ำหนักตัวที่เพิ่มขึ้นทุกวัน  วันหนึ่งว่างจากงานจึงไปปรึกษาหมอ

"คุณหมอคะ หนูมีเรื่องจะปรึกษาคุณหมอคะ"

"อือมม รู้สึกคุณจะอวบอั๋นไปหน่อย เอาอย่างนี้ก็แล้วกันนะครับผมไม่อยากจะให้คุณทานยาลดความอ้วน เพราะมันมีผลข้างเคียงและอันตราย

หนูพอจะปฏิบัติตามหมอบางอย่างได้ไม๊ครับ" คุณหมอพูดด้วยความเอ็นดู

"ทำยังไงคะคุณหมอ" น้องอ้อมทำตาโตด้วยความดีใจ

"ก็ไม่มีอะไรมาก ข้อ 1 ให้งดอาหารจำพวกแป้ง ให้ทานผักผลไม้แทน

ข้อ2 ให้อกกำลังกายอย่างน้อยสัปดาห์ละ 3 วัน และ......

ข้อ 3 ให้งดของมันๆ"

"ค่ะคุณหมอ ไอ้ข้อ 1 กับ 2 หนูพอจะทำได้อยู่หรอกค่ะ
แต่...ข้อ 3 นี่สิคะ คงทำลำบาก"  หนูอ้อมหน้าแดงและเอียงอาย

"อ้าว ไม่เห็นมีอะไรยุ่งยากนี่ครับ"
หมอถามด้วยความงุนงง

"ก็...หนูเพิ่งแต่งงานได้ไม่ถึงเดือนเลย คงงดของมันๆไม่ได้หรอกค่ะ"    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2008, 09:25:20 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 10:03:30 PM »

ตกลงจะเอาปรอทไว้ที่ไหน......ฮ้า...
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 10:11:14 PM »

ตกลงจะเอาปรอทไว้ที่ไหน......ฮ้า...
อึ่ม..เอ่อๆๆ....ที่เดียวกับที่คุณต่อคิดละกัน....ฮู้....

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 11:34:09 PM »

อึ่ม..เอ่อๆๆ....ที่เดียวกับที่คุณต่อคิดละกัน....ฮู้....

คิก คิก

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 11:53:14 AM »

คดีดำที่ 55/2555 เรื่องมีอยู่ว่า สามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่ด้วยกันมา 10 ปี
สามีเป็นคนไม่ดีมีเมียน้อย และอยากหย่ากับภรรยา แต่ว่าภรรยาเป็นภรรยาที่แสนดี
ไม่เคยปฏิบัติตนบกพร่องจากการเป็นภรรยา ที่ดีเลยสักครั้งเดียว
ฝ่ายสามีอยากฟ้องหย่ามากแต่ไม่ร ู้จะฟ้องเรื่องอะไรดี
สุดท้ายแล้วสามีก็หาเรื่องฟ้องจนได้ โดยฟ้องว่าภรรยามี จิ๋มเป็น สีเขียว ดำ
แล้วสามีไม่ชอบก็เลยจะฟ้องหย่า เรื่องไปถึงต้องขึ้นศาล
ทนายของฝ่ายภรรยาก็บอกว่าจะขอไปหา พยานหลักฐานก่อนเพื่อที่จะสู้คดี
ในวันรุ่งขึ้น ทนายของฝ่ายภรรยาก็กลับไปคิดที่บ้าน
แต่คิดยังไงก็คิดไม่ออกจนเหลือบไปเห็นไข่ฟองหนึ่ง ทนายคนนั้นก็คิดออกและนำไข่ฟองนั้นไป
ขึ้นศาลด้วยในวันรุ่งขึ้น เมื่อผู้พิพากษาเปิดศาลและให้ทนายฝ่าย
ภรรยาออกมาว่าความ ทนายคนนั้นก็ขว้างไข่ใบนั้นใส่เบ้าตา
ของผู้พิพากษาไปเต็มๆ จนตาของผู้พิพากษาบวมเขียวช้ำ
ผู้พิพากษาโกรธและตะโกนถามออกไปว่า ผู้พิพากษา : ทำไมเจ้าขว้างไข่มาใส่ตาของข้า
ทนาย : ท่านผู้พิพากษาคิดดูละกันว่า
นี่ขนาดตาของท่านโดนไข่กระแทกแค่ใบ เดียวภายในไม่กี่นาที
ตาของท่านยังเขียวช้ำขนาดนี้ แล้ว จิ๋ม ของของฝ่ายภรรยาล่ะ โดนไข่กระแทกตั้งสอง
ใบในระยะเวลา 10 ปีจะไม่ให้มันเขียวดำได้อย่างไรครับท่าน
ผู้พิพากษา : ยกฟ้อง 

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 01:46:19 PM »

5555555555555555...............เขียวซะขนาดนั้น.....อิอิ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 07:33:57 PM »

คิก คิกคิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 37
  พิมพ์