๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 04:02:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องบัวบาน DT10L game scene - น้องบัวตูม DT10L Floral หรือ น้อง Rose  (อ่าน 16688 ครั้ง)
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 09:48:31 AM »

ปืนในฝันผมเลยครับ ลายแกะ Fine floral scoll แบบนี้ผมช๊อบบบ ชอบ เห็นแล้วไม่อยากได้ 682 GOLD E SPORTING เลย มันดูไม่น่าจับเอาเสียเลยครับ เกิดมาจนก็ต้องทำใจครับ ผมจำได้ขึ้นใจมีคนชอบบอกผมว่าจะซื้อไปทำไมปืน ซื้อไปก็ไม่ได้ใช้บ่อยๆ ซื้อไปให้คนอื่นใช้ อยากยิงอะไรก็บอกมาเดี่ยวจะเอามาให้ยืมยิง สงสัยงานนี้ต้องไปยืมยิงจริงๆแล้วครับ น้ำลายหก
ลูกซองสั้น
Shotgun lover
Moderator
Hero Member

คะแนน 112

side by side

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 01:24:56 PM »

ปืนในฝันผมเลยครับ ลายแกะ Fine floral scoll แบบนี้ผมช๊อบบบ ชอบ เห็นแล้วไม่อยากได้ 682 GOLD E SPORTING เลย มันดูไม่น่าจับเอาเสียเลยครับ เกิดมาจนก็ต้องทำใจครับ ผมจำได้ขึ้นใจมีคนชอบบอกผมว่าจะซื้อไปทำไมปืน ซื้อไปก็ไม่ได้ใช้บ่อยๆ ซื้อไปให้คนอื่นใช้ อยากยิงอะไรก็บอกมาเดี่ยวจะเอามาให้ยืมยิง สงสัยงานนี้ต้องไปยืมยิงจริงๆแล้วครับ น้ำลายหก

เอ้ย ใครพูด
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 01:50:00 PM »

สงสัยน้องเค้าจะคลอดลูกบ่อยดูสิท้องลายหมดเลย

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:51:11 AM »

เอ้ย ใครพูด

เหมือนเคยได้ยิน   คิก คิก

งามจริงๆแม่คุณเอ้ย...น้ำลายหก

ซื้อสักกระบอกซิครับ คุณหมอ rute  Grin
o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 10:55:22 AM »

เอ้ย ใครพูด
มีจริงๆนะ หลักฐานในพีเอ็มก็ยังมี คิก คิก
zerosocool
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 02:45:23 PM »

งามแต้ๆ เหมือนนางฟ้าถูกสอยมาอยู่บนพื้นพิภพ.......

เนียนๆ ไว้
kao1
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 09:51:02 PM »

ผมชอบบ้านที่ถ่ายนะคร้าบบบสวยมาก
beaw
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 03:45:54 PM »

คิดถึง น้องบัวบาน DT10L game scene จัง  อยากสัมผัสอีกซักครั้ง   จะไม่ลืมเลย  หลงรัก เยี่ยม
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 10, 2009, 08:49:59 PM »

........................................................... ........ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เท่านั้นจริงๆ 

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 05, 2009, 06:27:58 PM »

เฮ้อ......     Undecided  Cry  Cry   สงสัยต้องอยู่มาเลย์ต่ออีกหลายปี กว่าจะหาสินสอดไปขอสาวอิตาลี่ได้ 

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์