๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:26:22 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการสายรัดข้อมือ น้อมรำลึกถึงสมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอฯ  (อ่าน 2024 ครั้ง)
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 02:50:30 AM »

โครงการสายรัดข้อมือ น้อมรำลึกถึงสมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอฯ จัดทำขึ้นเพื่อหารายได้เข้าสมทบทุนการกุศล กว. ครับ ตอนนี้ยังไม่มีวางจำหน่าย ติดตามดูรายละเอียดได้ตามลิงค์ข้างล่างนี้ครับ

>>>>>http://www.princessmemory.com/home.php

ลิงค์ข้างล่างนี้เป็น Spot โฆษณา ความยาว 1นาที เว็ปอวป.เป็นเว็ปแรกที่ได้เห็นครับ ยังไม่ได้ออกอากาศ

>>>>>http://www.youtube.com/watch?v=ZXWagMizpm4
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2008, 02:52:29 AM โดย สตางค์ » บันทึกการเข้า

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 07:55:50 AM »

ขอบคุณครับ

M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 10:55:20 AM »

ขอบคุณมากครับ
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 01:12:29 PM »

ภาพเบื้องหลังการถ่ายทำ TVC  งานนี้เป็นงานการกุศลทุกอย่างเกือบจะฟรีหมด ทำกันด้วยใจครับ::014::

นางพยาบาล ได้รับความอนุเคราะห์ชุดมาจากรพ.พระมงกุฏ

คนป่วยก็ได้รับความอนุเคราะห์ชุด รถเข็น และขาเทียม มาจาก รพ.พระมงกุฏ

น้องๆจากโรงเรียนศรีวิทยาปากน้ำ ใช้เวลาติดต่อโรงเรียนครึ่งชม.เค้าก็ตบตกลงเลย

พี่ตำรวจตัวจริง วิ่งไปยืมชุดตชด.พร้อมทำเรื่องขออณุญาติให้ด้วย

ครั้งแรกของลุงขายก๋วยเตี๋ยว จัดของชั่วโมงนึ่งพูดเทคเดียวผ่าน

คุณครูจำเป็น

นักศึกษา และสถานที่ส่วนใหญ่ที่ใช้ จากม.ธุรกิจบัณฑิตย์

ช่างไฟแปลงร่างเป็นชาวนาในเซ็ตสุดท้ายครับ

พิธีกรรับเชิญ

ทุกคนรวมมือรวมใจกันเพื่อที่จะประหยัดค่าใช้จ่ายให้ได้มากที่สุด เพื่อนำรายได้หลังหักค่าใช้จ่ายเข้าสมทบทุน กว. ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2008, 11:20:24 PM โดย สตางค์ » บันทึกการเข้า

หมูแดง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 05:32:24 PM »

เห็นมีวางอยู่ ณ ที่ทำการไปรษณีย์ทุกแห่งทั่วประเทศครับ

ขอบคุณที่ช่วยเหลือสินค้า OTOP
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 05:37:28 PM »

เห็นมีวางอยู่ ณ ที่ทำการไปรษณีย์ทุกแห่งทั่วประเทศครับ
ผมเองพึ่งรู้จากคุณหมูหัน ครับว่าวางจำหน่ายแล้ว ขอบคุณครับ

Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 06:17:50 PM »

ผมเองพึ่งรู้จากคุณหมูหัน ครับว่าวางจำหน่ายแล้ว ขอบคุณครับ

วันหลัง นายแบบไม่พอก็บอกน่ะ! อยากออก TV ..... Grin      ขำก๊าก
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 08:32:32 PM »

วันหลัง นายแบบไม่พอก็บอกน่ะ! อยากออก TV ..... Grin      ขำก๊าก
นั่นสิ ลืมพี่ไปได้ไงไม่รู้ เดี๋ยวงานหน้ามีบทกำนันรับรองไม่พลาดแน่ Grin

Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 08:46:04 PM »

นั่นสิ ลืมพี่ไปได้ไงไม่รู้ เดี๋ยวงานหน้ามีบทกำนันรับรองไม่พลาดแน่ Grin

-ขอบคุณล่วงหน้า   Grin   เยี่ยม
หน้า: [1]
  พิมพ์