๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 11:17:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 525500 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 07:59:29 PM »

อิอิ...ลงผิด น๊อย เยอะไปหน่อย...สงสัยติด น้อง 51 มา...อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่ turus อยากทานข้าวต้มอีกหรือครับ คริ คริ
มีตัณหา...และปัญหาใด อีกหรือไม่ครับ   พี่ tu หุ หุ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:01:56 PM »

น้อง 51 ครับ....เอ่อ...ขอโทษนะครับ

กรู เกลียด มรึง...มีไรป่ะ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:03:17 PM »

เมื่อคืนเมาแปร๊ดเลยอ่ะ ย่างหมูเกาหลีเล่นกลางถนนเลย เอิ๊กๆๆๆๆ  ขำก๊าก

กินกะใครน่ะ...ไม่เห็นมีsmsมาเลย... Cheesy

กินกับเพื่อนที่ลงมาจากกทม.ครับพี่

เหล้าน่ะกินจริง แต่หมูเกาหลีกินไม่จริง ที่จริงคือเหม็นขี้หน้าเกาหลี ถือว่ามากลุ่มใหญ่ เสียงดัง มากร่างใส่เพื่อนผมในผับ ออกมาข้างหน้าเจอกับเพื่อนผมอีกดันมี2ตัวฟอร์มกร่างเป็นลูกพี่ใหญ่ ทำมาโยนแก้วใส่ เลยใช้ถนนเลียบป่าตองย่างหมูเกาหลีเล่นซะเลย  คิก คิก

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:03:37 PM »

พี่ต่อมาป่าว.....กระท่อมรูเกอร์

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:05:26 PM »

พี่ turus อยากทานข้าวต้มอีกหรือครับ คริ คริ
มีตัณหา...และปัญหาใด อีกหรือไม่ครับ   พี่ tu หุ หุ

[/quote]

ผมยาวข้างท่านซับใครน่ะครับท่าน51...คุ้นๆน่ะ คิก คิก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:05:51 PM »

น้อง 51 ครับ....เอ่อ...ขอโทษนะครับ

กรู เกลียด มรึง...มีไรป่ะ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่

คริ คริ   เกลียดจริงหรือครับ...พี่ tu
ไหนเมื่อคืน...ยังบอกว่า ร๊ากกกกก..ป๋ม อยู่เร๊ย..............

เมื่อคืนเมาแปร๊ดเลยอ่ะ ย่างหมูเกาหลีเล่นกลางถนนเลย เอิ๊กๆๆๆๆ  ขำก๊าก

กินกะใครน่ะ...ไม่เห็นมีsmsมาเลย... Cheesy

กินกับเพื่อนที่ลงมาจากกทม.ครับพี่

เหล้าน่ะกินจริง แต่หมูเกาหลีกินไม่จริง ที่จริงคือเหม็นขี้หน้าเกาหลี ถือว่ามากลุ่มใหญ่ เสียงดัง
มากร่างใส่เพื่อนผมในผับ ออกมาข้างหน้าเจอกับเพื่อนผมอีกดันมี 2 ตัว ฟอร์มกร่างเป็นลูกพี่ใหญ่
ทำมาโยนแก้วใส่ เลยใช้ถนนเลียบป่าตองย่างหมูเกาหลีเล่นซะเลย  คิก คิก

น้องเมล์...ใจร๊ายยยย.........อ่ะ

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:06:32 PM »

พี่ต่อมาป่าว.....กระท่อมรูเกอร์

จัดมอเตอร์ไซค์ไปร้อยห้าสิบ....เกี๊ยวน้ำด้วยครับ... เยี่ยม
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:07:10 PM »

ขอเพิ่มท่าน บชห. เข้าไปอีกคนครับ แลบลิ้น ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:07:25 PM »

ผมยาวข้างท่านซับใครน่ะครับท่าน51...คุ้นๆน่ะ คิก คิก

เด็กเสริฟ ร้านข้าวต้มการ์ตูน ฮับ...ท่าน บิชิหะ....
ท่านซับ...ตามเจ๊าะ ตามแจ๊ะ....ใหญ่เร๊ย...ฮับ

ได้ข่าวว่า  เธอเป็น...เจ้าหนี้รายใหญ่ ซะด้วยฮับ...คริ คริ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:09:41 PM »

เด็กเสริห ร้านข้าวต้มการ์ตูน ฮับ...ท่าน บิชิหะ....
ท่านซับ...ตามเจ๊าะ ตามแจ๊ะ....ใหญ่เร๊ย...ฮับ

เด็กคนนี้ คุ้นๆว่าเคยตามมาเสิร์ฟ"ไข่ลวก"แก้วเบ้อเริ่มถึงหลังวังเลยใช่ป่ะครับ   ยิ้มีเลศนัย

ป.ล.ป๋มรักพี่เอ้นะฮับ  คิก คิก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:10:19 PM »

ขอเพิ่มท่าน บชห. เข้าไปอีกคนครับ แลบลิ้น ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่

สิ้นเดือน ป๋มว่าง ๆ ฮับ...พี่ tu ไปเที่ยวบางแสนม่ะครับ
ป๋มจับน้องเจนยัดใต้ท้องเครื่อง...ส่งไปแม่ฮ่องสอนได้อ่ะครับ...คริ คริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2008, 08:13:46 PM โดย น้องเบญจone ศิษย์ฉี่ฉุน » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:10:47 PM »

เดี๋ยวได้มีการเกลียดน้องเมล์เพิ่มขึ้นอีกคนนึงอ่ะ  คริ คริ
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:10:57 PM »

เพิ่มนังจ้าว เข้าไปอีกคนด้วย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:12:19 PM »

เด็กเสริห ร้านข้าวต้มการ์ตูน ฮับ...ท่าน บิชิหะ....

เด็กคนนี้ คุ้นๆว่าเคยตามมาเสิร์ฟ"ไข่ลวก"แก้วเบ้อเริ่มถึงหลังวังเลยใช่ป่ะครับ   ยิ้มีเลศนัย

ป.ล.ป๋มรักพี่เอ้นะฮับ  คิก คิก

ใช่ฮับผมเห็นด้วย...แอบไปกินสองต่อสองหน้าร้านข้าวหมูแดงเลย...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:14:23 PM »

เพิ่มนังจ้าว เข้าไปอีกคนด้วย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ไม่แน่...คงมีน้องรูฯ ต่อเข้าไปอีกอ่ะ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 281
  พิมพ์