๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 02:11:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 524129 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:18:47 AM »

ทำไมเนื้อดูสุกจัง พี่ต่อสั่งแบบmediumเหรอ?

ขอรูปแบบภาพตัดแนวคมมีดหน่อยดิ๊ ดูแบบนี้บอกตรงๆว่าเนื้อที่พี่ต่อเคยย่างให้กินยังน่าคิดถึงมากกว่าอีก  น้ำลายหก
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:46:51 AM »

ท่านต่อยำแมงกระพรุนที่ไหนอร่อยครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 04:55:10 AM »

ท่านต่อยำแมงกระพรุนที่ไหนอร่อยครับ

Grin พี่ต่ออาจไม่รู้ว่าที่ไหนอร่อยสุด แต่คงจะรู้ว่าที่ไหนถึงใจที่สุด เยาะเย้ย

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 08:30:35 AM »

Grin พี่ต่ออาจไม่รู้ว่าที่ไหนอร่อยสุด แต่คงจะรู้ว่าที่ไหนถึงใจที่สุด เยาะเย้ย
อืมๆๆ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:35:01 AM »

พี่ต่อใจร้าย น้ำลายหก

มาที่ร้านข้างบ้านผมได้เลย...อร่อยเหมือนกันครับก้อน Grin

น่ากินมากเลยท่านต่อ.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

จำคืนนั้นที่มะเอ็มนั่งย่างช้าๆ..แกล้มลีโอได้ไหม...เดี๋ยวผมจัดไปอีก.. Grin

เมียผมบอกถ้ากินเนื้อย่างจานละ 500 เมื่อไหร่  จะไล่ออกจากบ้าน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin

เคยไปทานมาครั้งหนึ่งเมื่อสองปีที่แล้วค่ะ....

จำไม่ได้แล้วว่ารสชาดเป็นไง...สงสัยต้องไปใหม่... Grin

ผมก็เพิ่งเคยไปทานนี่ล่ะครับพี่โม่...ไปแล้วชวนกันด้วยนะครับ.. Cheesy

ทำไมเนื้อดูสุกจัง พี่ต่อสั่งแบบmediumเหรอ?

ขอรูปแบบภาพตัดแนวคมมีดหน่อยดิ๊ ดูแบบนี้บอกตรงๆว่าเนื้อที่พี่ต่อเคยย่างให้กินยังน่าคิดถึงมากกว่าอีก  น้ำลายหก

เนื้อคนละอย่างกันครับคุณจ้าว...ที่ผมย่างให้กินครั้งก่อนผมเอามาจากท่าแร่น่ะครับ... Grin

แมงกระพรุนอร่อยที่สุดขึ้นอยู่กับสถานที่ครับพี่เจษ...ให้ดีต้องทานในน้ำด้วย... Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:36:52 AM »

ขอสูตรยำแมงกะพรุนครับ  ทำเองไม่ค่อยอร่อยครับ
"  แมงกระพรุนอร่อยที่สุดขึ้นอยู่กับสถานที่ครับพี่เจษ...ให้ดีต้องทานในน้ำด้วย... "
ได้ข่าวว่าที่ร้านเทพสามง่ามอร่อยครับ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 10:25:37 AM »

ขอสูตรยำแมงกะพรุนครับ  ทำเองไม่ค่อยอร่อยครับ
"  แมงกระพรุนอร่อยที่สุดขึ้นอยู่กับสถานที่ครับพี่เจษ...ให้ดีต้องทานในน้ำด้วย... "
ได้ข่าวว่าที่ร้านเทพสามง่ามอร่อยครับ

เดี๊ยวนี้แช่มาไม่ค่อยดีครับ เนื้อไม่ค่อยเด่ง  คิก คิก เห็นเพื่อนๆผมเปลี่ยนไปกินที่โคปาฯครับ  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:04:00 PM »

เฮ้อ...เซ็ง เข้ามาตอนเที่ยงทำไมไม่รู้ เศร้า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:06:54 PM »

เฮ้อ...เซ็ง เข้ามาตอนเที่ยงทำไมไม่รู้ เศร้า

เข้ามาหาอาหารเช้าหรอเจ๊  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:07:56 PM »

ตู้เปิดแล้วนะเจ๊ คิก คิก คิก คิก คิก คิก............................อะฟิ้ววววววววววววว

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:12:42 PM »

ตู้เปิดแล้วนะเจ๊ คิก คิก คิก คิก คิก คิก............................อะฟิ้ววววววววววววว

พี่โป้ง ...ชื่อใน msn อ๊ะ...น่าเกลียดจัง "โป้งคราบ" ไปทำอะไรให้เกิดคราบล่ะพี่  คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:14:04 PM »

เมื่อเช้าทานแล้วย่ะ ตอน8.30น. งอน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:15:06 PM »

พี่โป้ง ...ชื่อใน msn อ๊ะ...น่าเกลียดจัง "โป้งคราบ" ไปทำอะไรให้เกิดคราบล่ะพี่  คิก คิก

แลบลิ้น........ว่าแต่ไม่ได้ออน นานแล้วกิ๊กหายหมดแล้วแน่ๆเลยอะ........ คิก คิก

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:28:06 PM »

เมื่อเช้าทานแล้วย่ะ ตอน8.30น. งอน

มิน่าฝนตกฟ้าร้องทั้งวัน...เพราะเจ๊ตื่นเช้านี่เอง  ขำก๊าก

แลบลิ้น........ว่าแต่ไม่ได้ออน นานแล้วกิ๊กหายหมดแล้วแน่ๆเลยอะ........ คิก คิก

ดีน๊ะมีแต่ิกิ๊ก ไม่มีกั๊ก  ขำก๊าก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 12:30:18 PM »

ตื่นเช้ามา 2 วันติดแล้วเนี่ย เมื่อวานตื่น6.40น. วันนี้ตื่น 7.40น. สงสัยคืนนี้หลับยาว ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 281
  พิมพ์