๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:47:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 133
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อทีมงาน แบบโลโก้..และเสื้อ..ซาวอีสานม่วนซื่น(รายละเอียดดูที่หน้า 1, 118)  (อ่าน 302097 ครั้ง)
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1755 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2009, 03:28:47 PM »

เถียงไปข้างๆคูๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หาเว้า เถียงผมอยู่เทิงดอยหมึงพุ้นได๋ บ่ได้อยู่ข้างคู  บ่เคยมาอย่าเดาเอานา   คิก คิก ขำก๊าก
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1756 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 06:36:12 PM »

เถียงไปข้างๆคูๆ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หาเว้า เถียงผมอยู่เทิงดอยหมึงพุ้นได๋ บ่ได้อยู่ข้างคู  บ่เคยมาอย่าเดาเอานา   คิก คิก ขำก๊าก

เต๋คนทางอินเทอร์เน็ตซะบ้อ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #1757 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 08:59:28 PM »

ดอยหมึงหว่ะติ๊....บ๊ะ..ลมคือสิพัดดีเนาะ อ.แหง....พาผู้สาวขึ้นไป ลมกะสิบ่พัดจนแห้งเบิดซะเบาะ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #1758 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 09:06:22 PM »

ดอยหมึงหว่ะติ๊....บ๊ะ..ลมคือสิพัดดีเนาะ อ.แหง....พาผู้สาวขึ้นไป ลมกะสิบ่พัดจนแห้งเบิดซะเบาะ

555ความชื้นต่ำ...แต่ความจื้นสูงหว่าติ แบร่

รักเธอ....ประเทศไทย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1759 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2009, 07:26:47 AM »

555ความชื้นต่ำ...แต่ความจื้นสูงหว่าติ แบร่
   จั๊กสิจื้นให้บ่ดอกครับเอ่ย  ตาน้ำเถ่าแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #1760 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2009, 06:08:38 PM »

Grin
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1761 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 10:55:49 AM »

... ประกาศ ๆ ๆ ...

... ขณะนี้ ... ได้ทำการปิดการลงมติเลือกโลโก้ รวมพลซาวอีสาน เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ...

... มติคะแนนเสียงข้างมากถือเป็นที่สิ้นสุด ...

... จำนวน  สมาชิกที่ได้ให้เกียรติ  ลงมติคะแนนเสียง รวมทั้งหมด    29  ท่าน ...สำหรับรายชื่อและการออกเสียงเลือกแบบดูได้ที่หน้าแรกนะครับ ...

... ผลการลงมติคะแนนเสียง ... ดังนี้ ...

แบบที่ .......................  1   คะแนนเสียง =  5
แบบที่ .......................  2   คะแนนเสียง =  2
แบบที่ .......................  3   คะแนนเสียง =  1
แบบที่ .......................  4   คะแนนเสียง =  13
แบบที่ .......................  5   คะแนนเสียง =  0
แบบที่ .......................  6   คะแนนเสียง =  4
แบบที่ .......................  7   คะแนนเสียง =  3
แบบที่ .......................  8   คะแนนเสียง =  0
แบบที่ .......................  9   คะแนนเสียง =  0
แบบที่ ....................... 10  คะแนนเสียง =  1
แบบที่ ....................... 11  คะแนนเสียง =  0

... แบบที่ได้รับเลือกเป็นโลโก้ประจำกลุ่ม/ทีมงาน  ซาวอีสานม่วนซื่น ... คือ แบบที่ 4 ... ด้วยคะแนนเสียง 13 คะแนนจากทั้งหมด 29 คะแนนเสียง ...

... อนึ่ง ...

... การมีส่วนร่วมในกิจกรรมกับเพื่อนสมาชิก  ไม่ว่าจะเป็นเรื่องใด ... ย่อมจะทำให้มีความรู้สึกถึงการเป็นพรรคพวก ... รักใคร่และหวงแหน ...

... ชื่อกลุ่ม หรือ ภาพโลโก้ เป็นสัญลักษณ์ส่วนหนึ่งของการรวมตัวกันเป็นกลุ่มก้อน ... สำหรับผู้ที่มีอุดมการณ์ และความชื่นชอบไปในแนวทางเดียวกัน ...

...หากแต่ ความรัก สมัครสมาน สามัคคี ความร่วมมือและแรงใจ  ของชาวเราต่างหาก ... ที่เป็นสัญลักษณ์และความหมายอย่างแท้จริง ...

... สัญลักษณ์  ... จะขี้เหร่ ... หรือ ... จะสดสวยงดงามแค่ไหน ... ก็เป็นได้แค่ สัญลักษณ์  ... น้ำใจของเพื่อนสมาชิกต่างหาก ... ที่เป็นได้มากกว่านั้น ... 

...จึงได้ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ...  ด้วยความเคารพ ...  ไหว้

... ลิงค์คลิกที่ภาพครับ ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2009, 11:02:22 AM โดย สหายเล็กน้อย » บันทึกการเข้า

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1762 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 10:56:53 AM »

... ขณะนี้ ... ได้ทำการปิดการลงมติเลือกชื่อกลุ่ม/ทีมงาน เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ...

... มติคะแนนเสียงข้างมากถือเป็นที่สิ้นสุด ...

... จำนวน  สมาชิกที่ได้ให้เกียรติ  ลงมติคะแนนเสียง รวมทั้งหมด    20  ท่าน ...สำหรับรายชื่อและการออกเสียงเลือกแบบดูได้ที่หน้าแรกนะครับ ...

... ผลการเสนอชื่อกลุ่ม/ทีมงาน...และ...ลงมติคะแนนเสียง ... ดังนี้ ...

ซาวอีสานม่วนซื่น .......................คะแนนเสียง =  12
ซุมอีสานมักม่วน .........................คะแนนเสียง =  5
ซาวอีสานมักม่วน........................ คะแนนเสียง =  2
อีสานมักม่วนทีม.......................... คะแนนเสียง = 1

... ชื่อที่ได้รับเลือกเป็นชื่อประจำกลุ่ม/ทีมงาน  ... คือ ... ซาวอีสานม่วนซื่น ... ด้วยคะแนนเสียง 12 คะแนนจากทั้งหมด 20 คะแนนเสียง ...

...จึงได้ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ...  ด้วยความเคารพ ...   

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1763 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 12:43:21 PM »

... ขณะนี้ ... ได้ทำการปิดการลงมติเลือกชื่อกลุ่ม/ทีมงาน เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ ...

... จำนวน  สมาชิกที่ได้ให้เกียรติ  ลงมติคะแนนเสียง รวมทั้งหมด    20  ท่าน ...สำหรับรายชื่อและการออกเสียงเลือกแบบดูได้ที่หน้าแรกนะครับ ...

... ผลการเสนอชื่อกลุ่ม/ทีมงาน...และ...ลงมติคะแนนเสียง ... ดังนี้ ...

ซาวอีสานม่วนซื่น .......................คะแนนเสียง =  12
ซุมอีสานมักม่วน .........................คะแนนเสียง =  5
ซาวอีสานมักม่วน........................ คะแนนเสียง =  2
อีสานมักม่วนทีม.......................... คะแนนเสียง = 1

... ชื่อที่ได้รับเลือกเป็นชื่อประจำกลุ่ม/ทีมงาน  ... คือ ... ซาวอีสานม่วนซื่น ... ด้วยคะแนนเสียง 12 คะแนนจากทั้งหมด 20 คะแนนเสียง ...

...จึงได้ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ...  ด้วยความเคารพ ...  

แจ้งหอกระจายข่าวบ้านผู้ใหญ่บ้านพ้อมเด้อครับ  อิอิ
Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1764 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 12:46:50 PM »

...หอกระจายข่าวกำนันกะแจ้งแล้วคับอ้ายแหงขี้ดื้อ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #1765 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 04:19:29 PM »

อัพเดชจำนวนเสื่อ สี่ ไปกระทู่นั่นถืกล่ะเนาะครับอ้ายเล็ก  Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1766 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 04:42:36 PM »

อัพเดชจำนวนเสื่อ สี่ ไปกระทู่นั่นถืกล่ะเนาะครับอ้ายเล็ก  Grin

...ถืกต้อง...อัพแล้วเรียบร้อย...จังยุบมารวมไว้กระทู้เดียวกันกับอันนี้...มันจังบ่ฮก ... Grin Grin Grin

suchitra
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1767 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 05:15:00 PM »

ดีค่ะ  ดี  เฮ็ดจังได๋กะดีเหมิดหละค่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #1768 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 05:23:10 PM »

ดีค่ะ  ดี  เฮ็ดจังได๋กะดีเหมิดหละค่ะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

มีหมู่รับตัดเสื่อคอโปโลบ่อครับ  Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1769 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2009, 05:37:01 PM »

...ลิงค์ โลโก้ขนาดต่าง ๆ เด้อครับ ...เผื่อว่าผู้ได๋อยากเอาไปเฮ็ดลายเซ็นต์ ...   Grin Grin Grin

...ขนาด 100 X 75 ครับ ...

...ขนาด 150 X 112 ครับ ...

...ขนาด 320 X 240 ครับ ...

...คลิกลิงค์ที่ภาพครับ ...

...คลิกลิงค์ที่ภาพ ... แล้วไป copy ที่ช่อง ...Embed this image ...ด้านขวามือ ... ตรงช่อง ... Forum ... เมื่อ copy มาแล้ว ...ให้ลบ URL บรรทัดที่สองออก ...ก็จะได้ภาพโลโก้...และสามารถนำไปใช้ทำเป็นลายเซนต์ได้ ... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 133
  พิมพ์