๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:19:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 94 95 96 [97] 98 99 100 ... 133
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อทีมงาน แบบโลโก้..และเสื้อ..ซาวอีสานม่วนซื่น(รายละเอียดดูที่หน้า 1, 118)  (อ่าน 301579 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #1440 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 04:41:28 PM »

ครับผม

...บ่ ...อิ ๆ ๆ ...กะ.....คับผม.........................................มันสิบ่คับจังได๋หาแนวกินเก่งขะนาด.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
อย่าสิว่าผมหลาย กะมันอวบเกินเนาะ

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1441 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 04:46:17 PM »

...เว้าส่ำนี้เบาะจ้า...............เว้าหลาย ๆ แหน่ ... Grin Grin Grin

กะมันดีแล้วเนาะค่ะ  ถามแหน่ค่ะ  อันลายๆที่เขียนตัวหนังสือไว้คือผ้าขาวม้าแม้นบ่อคะ   Grin

...บ่คับ..........................มันเป็นผ้าอะเนกปะสงค์.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แล้วไปค่ะ  ว่าสิเว้าหยังต่อน้อ  ลืมจ้อย  เดี๋ยวคิดก่อนค่ะ    Grin  

...ผ้าขาวม้า...นั้นแหละจ้า.............หยอกเล่นสื่อ ๆ ...............อยากไห่ปับเปี่ยนจังได๋ว่ามาเลยจ้า... Grin Grin Grin

บางทีมันเบิ่งบ่อคือผ้าข้าวม้าน่ะค่ะ  อือ....มันคือธงในสนามแข่งรถนี่หล่ะค่ะ

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1442 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 04:51:19 PM »

บางทีมันเบิ่งบ่อคือผ้าข้าวม้าน่ะค่ะ  อือ....มันคือธงในสนามแข่งรถนี่หล่ะค่ะ

...เฮ็ดไห่มันเป็นสีดีบ่จ้า...........มันสิได่แตกต่าง...เอาไห่ตามันใหญ่ขึ้นกว่าเก่า...มันจังสิเน้นสีได้น้อ... Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1443 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 04:55:24 PM »

...เฮ็ดไห่มันเป็นสีดีบ่จ้า...........มันสิได่แตกต่าง...เอาไห่ตามันใหญ่ขึ้นกว่าเก่า...มันจังสิเน้นสีได้น้อ... Grin Grin Grin

บ่อค่อยมักแบบมีสีค่ะ  แบบขาวดำมันคลาสสิคกว่าค่ะอ้าย  เดี๋ยวไปเบิ่งผ้าขาวม้าพ่อก่อนค่ะ   Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1444 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 04:59:19 PM »

เอาตามนั่นโลดเด้อ  งามแล้วๆ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #1445 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:01:37 PM »

บ่อค่อยมักแบบมีสีค่ะ  แบบขาวดำมันคลาสสิคกว่าค่ะอ้าย  เดี๋ยวไปเบิ่งผ้าขาวม้าพ่อก่อนค่ะ   Grin

...หม่องมันปะหม่องมันขาดบ่เอาเด้อจ้า................ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1446 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:04:20 PM »

...หม่องมันปะหม่องมันขาดบ่เอาเด้อจ้า................ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ค่ะ  เท่าที่เห็นสีที่อื่นๆเป็นขาวดำ  แต่ตัวหนังสือสีแดง  อยากให้เห็นเด่นชัดบ่อคะ  หรือว่าอย่างไร Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1447 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:10:57 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ค่ะ  เท่าที่เห็นสีที่อื่นๆเป็นขาวดำ  แต่ตัวหนังสือสีแดง  อยากให้เห็นเด่นชัดบ่อคะ  หรือว่าอย่างไร Grin
[/quote]

...ถืกต้อง..................ตะว่า...พื้นบ่ปักเหลื่อมเงิน....กะว่าสิเอาสีขาวนี่ล่ะจ้า... Grin Grin Grin

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1448 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:14:43 PM »

...ถืกต้อง..................ตะว่า...พื้นบ่ปักเหลื่อมเงิน....กะว่าสิเอาสีขาวนี่ล่ะจ้า... Grin Grin Grin
[/quote]

ถ้างั้นก็น่าจะโอเคแล้วล่ะค่ะ   Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1449 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:18:51 PM »

...พื้นเหลื่อมเงิน...............รายละเอียดปักสีดำ / เดินเส้นสีฟ้า .............โตหนังสือสีแดง................มันสิคือบ่... Grin Grin Grin

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1450 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:26:20 PM »

...พื้นเหลื่อมเงิน...............รายละเอียดปักสีดำ / เดินเส้นสีฟ้า .............โตหนังสือสีแดง................มันสิคือบ่... Grin Grin Grin

เส้นตรงไหนคะสีฟ้า

newfoon
Hero Member

คะแนน 2482

« ตอบ #1451 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:49:50 PM »

มักตัวหนังสือหลากหลายอยู่บ่อคะ  สิลองเอามาให้เลือกค่ะ  Grin

hare
Hero Member

คะแนน 1785

มีแล้วไม่ต้องใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี

« ตอบ #1452 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:50:30 PM »

ยังบ่อเห็นอีกที่ผมเสนอความคิดเห็น  บู่

เอาหมายเลขประจำโตใส่เข่าไปนำดีบ่อครับ เอาไว่เผื่อเป็นนามเรียกขานครับ  Grin

Hero Member

คะแนน 2113

« ตอบ #1453 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:53:23 PM »

เส้นตรงไหนคะสีฟ้า

...เส้นตามลายเส้นภาพวาดเลยจ้า........

มักตัวหนังสือหลากหลายอยู่บ่อคะ  สิลองเอามาให้เลือกค่ะ  Grin
...มีอยู่จ้า.........ตะว่า...........ซื่อทีมยังบ่ได่เลย...จ้า ... Grin Grin Grin

...ตะว่าเอามาไห่เบิ่งแหน่กะดีคือกัน... Grin Grin Grin

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1454 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:55:13 PM »

ขนาดจักนิ้วเล็ก 

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: 1 ... 94 95 96 [97] 98 99 100 ... 133
  พิมพ์