๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:05:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 133
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อทีมงาน แบบโลโก้..และเสื้อ..ซาวอีสานม่วนซื่น(รายละเอียดดูที่หน้า 1, 118)  (อ่าน 302030 ครั้ง)
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #840 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 01:36:51 PM »

มันเคียวตั้ว
เว่าแปนคักหลาย พี่กะดาย  อยากพ่อเด้ครับ เคียวๆ นี่แหม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #841 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 01:40:49 PM »

บ่เคยเห็นพวกเธอทั้งหลายเขียนไว้นำห้องน้ำโรงงานบ่ครับ อั่นว่า " ผู้ชายมีน้อย ใช้สอยให้ประหยัด " นั่นแหม

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #842 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 01:46:55 PM »

บ่เคยเห็นพวกเธอทั้งหลายเขียนไว้นำห้องน้ำโรงงานบ่ครับ อั่นว่า " ผู้ชายมีน้อย ใช้สอยให้ประหยัด " นั่นแหม
เคยพ่อยุครับ  แต่ที่พ่อหลายสุดคือ  ใครอยากโดนดูดโทร  089-1111111 ลองเบิ่งเด้อครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #843 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 02:03:28 PM »

ฮ่วย ซุมนี้แฮ่งต้องระวังเด้อครับ ฮ่าเทื่อพวกหล่อนกระทำชำเราเอา สิเสียโตโดยประมาทเด้

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
น่ามบ่อาบ
Hero Member

คะแนน 617

« ตอบ #844 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 08:04:00 PM »

ฮ่วย ซุมนี้แฮ่งต้องระวังเด้อครับ ฮ่าเทื่อพวกหล่อนกระทำชำเราเอา สิเสียโตโดยประมาทเด้
จังซี่หล่ะคับพูญิง เพิ่นได้เฮาแล่วเพิ่นกะถิ่ม เห็นพูซายเป็นดอกไม่ริมทาง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #845 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 08:31:22 PM »

บ่ค่อยย้านตั้วเสียโตแมะ Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #846 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 08:32:33 AM »

บ่ค่อยมีปัญหาเรื่องนี้ดอกติ๊ ท่านตุ๊
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2009, 04:47:20 PM โดย somsakbck » บันทึกการเข้า

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #847 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 09:56:36 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15987.new#new

ตามที่มีเพื่อนสมาชิกเสนอมาครับ ...

1.  ซุมอีสานมักหม่วน(FREEDOM  LIFE  OF  ESAN)     [สหายเล็กน้อย]
2.  ซุมอีสานร่าเริง(SPIRIT  OF  ESAN)                        [สหายเล็กน้อย]
3.  Happy  Esan   (อิสานม่วนซื่น)                              [บ่าวอู๋]
4.  แก๊งคนหลายเมีย                                                  [น้อง beary]
5.  อีสานบันเทิงศิลป์  (ARMY  OF  ESAN)                   [เฮีย lek]
6.  ชมรมแดดร่มลมตก  (แทรกคำว่าอีสานเข่าไปนำ)      [สหายเสก]
7.  ชมรมย้ายที่กินเหล้า (แทรกคำว่าอีสานเข่าไปนำ)      [สหายเสก]
8.  นายฮ้อยนายพรานซุมขี่ดื้อแห่งอี่สาน                       [สหายตุ๊]

ซ่อยกันออกควมคึดมาเรื่อย ๆ ครับผม ... ยังบ่โหวต ...  Grin Grin Grin

ตัวอย่างไอเดียโลโก้ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Cheesy Cheesy Cheesy .... คือบ่
Grin Grin Grin

... โตอย่าง ... เอาของเพิ่นมาไห่เบิ่ง ...
ป่า่นนี้ ท่านสหายเล็กน้อย สรุปได้ สโลแกน กับ โลโก้ อีหยังในใจแล้วน้อครับ คือบ่เข่ามาถามข่าวแน้น้อ

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #848 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 10:12:14 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15987.new#new

ตามที่มีเพื่อนสมาชิกเสนอมาครับ ...

1.  ซุมอีสานมักหม่วน(FREEDOM  LIFE  OF  ESAN)     [สหายเล็กน้อย]
2.  ซุมอีสานร่าเริง(SPIRIT  OF  ESAN)                        [สหายเล็กน้อย]
3.  Happy  Esan   (อิสานม่วนซื่น)                              [บ่าวอู๋]
4.  แก๊งคนหลายเมีย                                                  [น้อง beary]
5.  อีสานบันเทิงศิลป์  (ARMY  OF  ESAN)                   [เฮีย lek]
6.  ชมรมแดดร่มลมตก  (แทรกคำว่าอีสานเข่าไปนำ)      [สหายเสก]
7.  ชมรมย้ายที่กินเหล้า (แทรกคำว่าอีสานเข่าไปนำ)      [สหายเสก]
8.  นายฮ้อยนายพรานซุมขี่ดื้อแห่งอี่สาน                       [สหายตุ๊]

ซ่อยกันออกควมคึดมาเรื่อย ๆ ครับผม ... ยังบ่โหวต ...  Grin Grin Grin

ตัวอย่างไอเดียโลโก้ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Cheesy Cheesy Cheesy .... คือบ่

... โตอย่าง ... เอาของเพิ่นมาไห่เบิ่ง ...
ป่า่นนี้ ท่านสหายเล็กน้อย สรุปได้ สโลแกน กับ โลโก้ อีหยังในใจแล้วน้อครับ คือบ่เข่ามาถามข่าวแน้น้อ
ผมกะถ่าคือกันครับพี่   เรื่องไอเดียโลโก้บ่ค่อยเป็นครับผม

บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #849 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 09:45:50 PM »

จังซี่หล่ะคับพูญิง เพิ่นได้เฮาแล่วเพิ่นกะถิ่ม เห็นพูซายเป็นดอกไม่ริมทาง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฟังแหน่แต่ว่าผู้ยิง...  บ่แม่นผู้เล็ง    Grin

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #850 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2009, 10:41:40 AM »

ผมกะถ่าคือกันครับพี่   เรื่องไอเดียโลโก้บ่ค่อยเป็นครับผม
ไห่ป๋าแป๋งกับผู้อาวุโส ผู่เพิ่นเป็นผู้ใหญ่ เป็นผู้ตัดสินซะผมว่า เด็กวัดจั่งผม สิถ่าไห่เพิ่งบอก ว่าสิเอาสโแกน โลโก้ แบบได๋  มีเวลาบ๊อบุ๊ พ่อตู้แป๋งกะดาย ( เลาว่าเลาเจ็บคอเลาเด้ระยะนี่ )  ไคแน้เล่าไป่น้อป๋า   เหล่ากะกินบ่ได้พะนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2009, 11:18:25 AM โดย somsakbck » บันทึกการเข้า

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #851 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2009, 12:36:06 PM »

ไห่ป๋าแป๋งกับผู้อาวุโส ผู่เพิ่นเป็นผู้ใหญ่ เป็นผู้ตัดสินซะผมว่า เด็กวัดจั่งผม สิถ่าไห่เพิ่งบอก ว่าสิเอาสโแกน โลโก้ แบบได๋  มีเวลาบ๊อบุ๊ พ่อตู้แป๋งกะดาย ( เลาว่าเลาเจ็บคอเลาเด้ระยะนี่ )  ไคแน้เล่าไป่น้อป๋า   เหล่ากะกินบ่ได้พะนะ
  ใจเย็นๆสิฟ่าวไปไสเดี๋ยวนิ ตั้งยามได๋กะได่ดอกซื่อนั่น  หยู่ดีมีแฮงไปตีทางขอนแก่นก่อนสิตั้งให้ดอก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
***@แอ๋ว@***
Sr. Member

คะแนน 72

« ตอบ #852 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2009, 12:17:03 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

กูรักควายไทย
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #853 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 03:39:22 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
แม่นตราโลโก้ติครับ 
คือยกมือพ้อว้อลาบซาบคักแท้
สงสัยสิบวชมาหลายพรรษา  อิอิ
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #854 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 04:03:37 PM »

ใจเย็นๆสิฟ่าวไปไสเดี๋ยวนิ ตั้งยามได๋กะได่ดอกซื่อนั่น  หยู่ดีมีแฮงไปตีทางขอนแก่นก่อนสิตั้งให้ดอก
มาขอนแก่นแล้วบ่ตั้ง   ถ่าเบิ่ง...................... Huh Huh Huh Huh Huh Huh

หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60 ... 133
  พิมพ์