๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:13:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 133
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อทีมงาน แบบโลโก้..และเสื้อ..ซาวอีสานม่วนซื่น(รายละเอียดดูที่หน้า 1, 118)  (อ่าน 302125 ครั้ง)
วุฒิ คนเล+รักในหลวง
นำแนน้า..หัวหน้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

รักน้องกันต์

« ตอบ #825 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 09:55:05 PM »

ซุมไทร้อยเอ็ดเจลิส อยู่ทางได๋แนน้อครับ ให่เสียงจักนอยแน หังก๊ะเข่ามา

มาต้อนฮับไทร้อยเอ็ด.....ผมกะคนร้อยเอ็ดคือกันอยู่ตากใบครับ Grin

สุขเสมอมั่นเสมอมันเครือเก่า
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #826 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 10:07:16 AM »

กลับเข้ามาออฟฟิศมื้อเซ้านี่ครับ อ่านข่าวที่ ท่านสมาชิกพากันโพสท์ช่วงที่ผมบ่อยู่ ม่วนดีเนาะ๊ครับ ดีใจครับ มีคนร้อยเอ็ดบ้านเดียวกันหลายท่าน ท่านตุ๊จัง,ท่านวุฒิ คนเล อบอุ่นดีครับ ท่านวุฒิอยู่ไกลกว่าเพิ่น ยามได๋สิได้กลับมาบ้านน้อ มารวมกันทีมไปคาราวะป๋าแป๋งกับคณะจักเทื่อคือสิดี

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #827 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 04:45:47 PM »

เฮียเพิ่นถืกระเบิดเป็นฮูซอกโส่งโป่ง ส่อมบ่ทันแล้ว บ่ได้ไปไสดอก 

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #828 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 01:18:28 PM »

เฮียเพิ่นถืกระเบิดเป็นฮูซอกโส่งโป่ง ส่อมบ่ทันแล้ว บ่ได้ไปไสดอก 
รถตกรุ่นละมันหาอะไหล่ ยากติครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #829 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 01:22:18 PM »

รถตกรุ่นละมันหาอะไหล่ ยากติครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

... เฮือถืกระเบิด ... ตั้งแต่โดนแล้วตั๊วะ ... เอาจังซี้ ... เอาเฮือหางยาวอยู่แสนแสบไปไซ้ก่อน ... ได่ยินเสียงมาแต่ไกลพู้นหน่ะ ...  Cheesy Cheesy Cheesy 

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #830 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 02:20:19 PM »

ท่านวุฒิ เลามีของดีตั้ว (ลูกหลานเจ้าพ่อมเหสักข์ เมืองร้อยเอ็ด) บ่เป็นหยังดอก หนังเหนียวปานกันกับป๋าแป๋งนั่นหล่ะ ขนาดฟ้าผ่ายังพอบุ้มๆนี่ ส่ำระเบิดบ่ได้กินเลาด๊อก สิย้านแน๊ตั้งแต่เมียนั่นหละ เป็นกำลังใจให้ท่านวุฒิคือเก่าครับ (ไทบ้านเดียวกัน)

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #831 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 09:51:20 AM »

เอ๋า  ผมคึดหว่าสนามบินสุวรรณภูมิ มันอยู่ปทุม เลาะๆ กุงเทบ
บาดได๋มันอยู่ร้อยเอ็ดตั้วนี่  อีสาน จงเจริญ  อิอิ
  สะหนามบินสุวันนะพูมหยู่เขตสุมดปากานท้าวบ่แหม่นปทุม  หย่าไปหาสอนเด็กน้อยผิดๆเด้อ  อยากอายแทนว่ะ  เล่นมุขบ่ปึกสาคนกุงเทบเลยหมอนิ
ขอโทษหลายๆครับ ป่อยไก่ตี
มื้อวานนี่ไปเที่ยวบ้านน้องสาวอยู่ระยอง แล้วเลยข้ามจังหวัดไปเที่ยวระนอง  ม่วนขนาด  อิอิ คิก คิก
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #832 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 10:00:06 AM »

เอ๋า  ผมคึดหว่าสนามบินสุวรรณภูมิ มันอยู่ปทุม เลาะๆ กุงเทบ
บาดได๋มันอยู่ร้อยเอ็ดตั้วนี่  อีสาน จงเจริญ  อิอิ
  สะหนามบินสุวันนะพูมหยู่เขตสุมดปากานท้าวบ่แหม่นปทุม  หย่าไปหาสอนเด็กน้อยผิดๆเด้อ  อยากอายแทนว่ะ  เล่นมุขบ่ปึกสาคนกุงเทบเลยหมอนิ
ขอโทษหลายๆครับ ป่อยไก่ตี
มื้อวานนี่ไปเที่ยวบ้านน้องสาวอยู่ระยอง แล้วเลยข้ามจังหวัดไปเที่ยวระนอง  ม่วนขนาด  อิอิ คิก คิก
ม่วนเผือแนเด้อครับพี่ ผูได่ไป   ผมเฝ่าแต่โรงงงาน หึคุกบุ

Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #833 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 12:29:24 PM »

[
[/quote]
ม่วนเผือแนเด้อครับพี่ ผูได่ไป   ผมเฝ่าแต่โรงงงาน หึคุกบุ
[/quote]
คั่นบ่มีงาน  เงินมันกะบ่มีมาเด้อท้าว
สะนั้น  อย่าจ่ม  อิอิ
ตากแดด ตากลม ย้อนอยากดูดนมจากเต้า  อ๊ะอ๊ะ
BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #834 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 11:29:09 AM »

[
[/quote]
คั่นบ่มีงาน  เงินมันกะบ่มีมาเด้อท้าว
สะนั้น  อย่าจ่ม  อิอิ
ตากแดด ตากลม ย้อนอยากดูดนมจากเต้า  อ๊ะอ๊ะ
[/quote]
ครับผม ถ่าโรงงานมีผูสาว
งามๆกะพอเฝ่าอยู่ครับ  นี่ สาวออฟฟิตมีแต่ผูเฒ่าๆ   บ่มีอาลม ฮิๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #835 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 11:44:33 AM »

ท่านกล้วย เฝ่าโรงงาน อยู่กับผู้สาวเถ่า ว่ะติ๊  วังเวงเบ่าะ แฮ่งดีตั้ว ถือว่าเป็นการกรรมฐานไปเลย(เว้าไส่)

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #836 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 11:47:19 AM »

ท่านกล้วย เฝ่าโรงงาน อยู่กับผู้สาวเถ่า ว่ะติ๊  วังเวงเบ่าะ แฮ่งดีตั้ว ถือว่าเป็นการกรรมฐานไปเลย(เว้าไส่)
สาวรุ่นๆ กะมีแต่เมียเขา   เว่าแล้วกะซัง มีหยังกันไวแท้ละบ่ถ่าผมจักคน  ไว่ซมกะบ่มี

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #837 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 11:53:24 AM »

เว้าเรื่องเอาผัว นี่ มันหมั่นกว่าเฮ็ดนา พุ้นแล่ว ผู้ลังคนเป็นเด็กน้อยอยู่ สีดวัคซีนเบิดแล้ว ซาใจมัน สิสีดยาคุมต่อเลยพุ้นตี๊ ก๋าว่าจบ ป.6 แล้วกะเอาผัวพอดี นั่นน๋า

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #838 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 12:12:26 PM »

เว้าเรื่องเอาผัว นี่ มันหมั่นกว่าเฮ็ดนา พุ้นแล่ว ผู้ลังคนเป็นเด็กน้อยอยู่ สีดวัคซีนเบิดแล้ว ซาใจมัน สิสีดยาคุมต่อเลยพุ้นตี๊ ก๋าว่าจบ ป.6 แล้วกะเอาผัวพอดี นั่นน๋า
เว่าเห็นภาพเลยย      แถวขอนแก่นเขาเอิ้นแมงสะดิ้งครับพี่

somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #839 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2009, 01:27:19 PM »

มันเคียวตั้ว

หน้า: 1 ... 53 54 55 [56] 57 58 59 ... 133
  พิมพ์