๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:34:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 133
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อทีมงาน แบบโลโก้..และเสื้อ..ซาวอีสานม่วนซื่น(รายละเอียดดูที่หน้า 1, 118)  (อ่าน 302081 ครั้ง)
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #810 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 02:55:37 PM »

สงสัยสิมักอี่หลี  Huh Huh บ่เป็นหยังเพื่ออ้ายซายผมสิเบิ่งให่ครับ เยี่ยม เยี่ยม

แมนบ่น้อ เบิ่งให่   เบิ่งให่ไผ ย่านแมนเบิ่งให่เจ้าของเด้อนี่

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

เฮ็ดจังใด๋น้อสิเห็นน้ำท่วมโลก
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #811 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 02:59:35 PM »

ซุมไทร้อยเอ็ดเจลิส อยู่ทางได๋แนน้อครับ ให่เสียงจักนอยแน หังก๊ะเข่ามา

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #812 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 09:40:12 AM »

ผมนี่หละไทร้อยเอ็ด คุณ somsakbck อยู่ไสครับ

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

เรามาเยือนโลกใบนี้แค่เพียงชั่วคราว...แล้วก็จะจากไป

« ตอบ #813 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 09:51:01 AM »

ทราบว่า k.ตุ๊จัง อยู่สุวรรณภูมิ ผมอยู่อาจสามารถครับ แต่กะเป็นรอยต่อระหว่าง 3 อำเภอ(อาจสามารถ-พนมไพร-สุวรรณภูมิ)ตอนนี้อยู่ปากเซ อีก 2 อาทิตย์กลับครับ

โลกมีทรัพยากรให้ทุกคนใช้ในการดำรงชีวิตได้อย่างเพียงพอ...แต่ไม่เพียงพอสำหรับคนโลภเพียงคนเดียว : มหาตะมะ คานธี
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #814 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 03:07:32 PM »

ทราบว่า k.ตุ๊จัง อยู่สุวรรณภูมิ ผมอยู่อาจสามารถครับ แต่กะเป็นรอยต่อระหว่าง 3 อำเภอ(อาจสามารถ-พนมไพร-สุวรรณภูมิ)ตอนนี้อยู่ปากเซ อีก 2 อาทิตย์กลับครับ
เอ๋า  ผมคึดหว่าสนามบินสุวรรณภูมิ มันอยู่ปทุม เลาะๆ กุงเทบ
บาดได๋มันอยู่ร้อยเอ็ดตั้วนี่  อีสาน จงเจริญ  อิอิ
somsakbck
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 977

« ตอบ #815 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 04:41:28 PM »

แวะเข้ามาโพสท์ถิ่มไว้ ฮ่าเทื่อบ่ได้เข้าออฟฟิศมาคุยนำบรรดาท่านอ๋องทั้งหลาย อีก 2-3 มื้อ ออกตรวจงาน ถือโน๊ตบุ๊คไปนำกะจักสิมีบ่อนเสียบต่ออินเตอร์เน็ตบ่บุ๊  อีก 2-3 มื้อเจอกันครับ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #816 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 04:44:01 PM »

เอ๋า  ผมคึดหว่าสนามบินสุวรรณภูมิ มันอยู่ปทุม เลาะๆ กุงเทบ
บาดได๋มันอยู่ร้อยเอ็ดตั้วนี่  อีสาน จงเจริญ  อิอิ
  สะหนามบินสุวันนะพูมหยู่เขตสุมดปากานท้าวบ่แหม่นปทุม  หย่าไปหาสอนเด็กน้อยผิดๆเด้อ  อยากอายแทนว่ะ  เล่นมุขบ่ปึกสาคนกุงเทบเลยหมอนิ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
ANDAMAN_101
คนอีสานล้าน% โตจริงบ่อิงแอบ แต่แอบอิงสาวๆ
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #817 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 08:36:45 PM »

ระวังเด้อครูแหง ยามไป กทม. เอิ้นแท็กซี่แล้วบอกโซเฟ้อ   "...ไปสุวรรณภูมิ "   แท็กซ๊สิพาเจ้าไป อ.สุวรรณภูมิร้อยเอ็ด บ่มีเงินจ่ายค่ามิเตอร์เด้อ สิบอกให่

ปืนไม่ใช่หมามันไม่รู้จักเจ้าของ อยู่ในมือใครคนนั้นเป็นเจ้าของ เราเป็นเจ้าของเมื่อปืนอยู่ติดตัวเรา

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #818 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 09:09:16 PM »

สะหนามบินสุวันนะพูมหยู่เขตสุมดปากานท้าวบ่แหม่นปทุม  หย่าไปหาสอนเด็กน้อยผิดๆเด้อ  อยากอายแทนว่ะ  เล่นมุขบ่ปึกสาคนกุงเทบเลยหมอนิ
แอร์การบินไทยประกาศว่า  "นำท่านเดินทางสู่สนามบินสุวรรณภูมิที่กรุงเทพ    สงสัยเพิ่นบ่ฮู้วาสุรรณภูมิอยู่ร้อยเอ็ด"

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ANDAMAN_101
Hero Member

คะแนน 719

Hello World

« ตอบ #819 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 05:08:09 AM »

ถ่าแอร์ประกาศว่า.... " นำท่านเดินทางสู่สนามบินสุวรรณภูมิ     "   ย่านแมนกัปตันขับไปทางสระบุรีแล้วเลี้ยวขัวไปทางโคราช ฮอดร้อยเอ็ด ยุเด้อครับ

จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #820 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 05:39:17 AM »

ขั่นไปแล้วมีหม่องลงจอดกะบ่เป็นหยังครับ ย่านแต่เขาไห่โตนลงถ่อนั่นหล่ะ คิก คิก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #821 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 09:54:18 AM »

ขั่นไปแล้วมีหม่องลงจอดกะบ่เป็นหยังครับ ย่านแต่เขาไห่โตนลงถ่อนั่นหล่ะ คิก คิก
บ่มีหม่องจอดกะโตนลงน้ำโลด  คือหมอเจมส์นี่แหม ฮิๆๆๆ

จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #822 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 05:57:58 PM »

บ่มีหม่องจอดกะโตนลงน้ำโลด  คือหมอเจมส์นี่แหม ฮิๆๆๆ

ย่านแต่ตำตอนั่นหล่ะ คิก คิก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #823 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:33:40 PM »

หม่องเฮ็ดเหล่ารีกะอยู่สุวรรณภูมินี่หละ Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #824 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:38:05 PM »

ถ่าแอร์ประกาศว่า.... " นำท่านเดินทางสู่สนามบินสุวรรณภูมิ     "   ย่านแมนกัปตันขับไปทางสระบุรีแล้วเลี้ยวขัวไปทางโคราช ฮอดร้อยเอ็ด ยุเด้อครับ
ฟังแล้วอยากหัวตั้ว  แอร์อีหยังบุบ่ฮู้จักสุวรรณภูมิอยู่สมุทรปราการ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 ... 52 53 54 [55] 56 57 58 ... 133
  พิมพ์