๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 03:25:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 133
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อทีมงาน แบบโลโก้..และเสื้อ..ซาวอีสานม่วนซื่น(รายละเอียดดูที่หน้า 1, 118)  (อ่าน 301912 ครั้ง)
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #765 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 11:15:36 AM »

หล่อๆจั่งตุเฮาสองคนน้องหมียิงบ่ลงดอกอาวจ๊ะเอ๋

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จ๊ะเอ๋
สิไปไสคูบา ให่ขอไปนำแหน่
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #766 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 11:18:55 AM »

หล่อๆจั่งตุเฮาสองคนน้องหมียิงบ่ลงดอกอาวจ๊ะเอ๋

บ่ยิงดอกครับ  เพาะว่าบ่ยูในสายตาน้องหมี ขำก๊าก ขำก๊าก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #767 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 11:45:22 AM »

บ่ยิงดอกครับ  เพาะว่าบ่ยูในสายตาน้องหมี ขำก๊าก ขำก๊าก
  อยากไห่มาเห็นมื้อน้องหมีมาซ้อมลับปะลินยาเด้  นางหลุยส์  นางโป้ซักแป๊บๆเลยว่ะ
ว่าแล้วเทอเสียไปทางได๋หน่อนางโป้แมะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
จ๊ะเอ๋
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #768 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 01:12:58 PM »

อยากไห่มาเห็นมื้อน้องหมีมาซ้อมลับปะลินยาเด้  นางหลุยส์  นางโป้ซักแป๊บๆเลยว่ะ
ว่าแล้วเทอเสียไปทางได๋หน่อนางโป้แมะ

บ่เห็นคือกันครับ นางหลุยส์กะหนีเข่าป่าแล้ว ไปหากินปวกทางได๋บุ๊นี่

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด....ทำวันพรุ่งนี้ให้เหมือนวันนี้....ทำวันมะรืนนี้ให้เหมือนวันพรุ่งนี้....แล้ววันนี้จะทำอะไร....ทำทำใม...ทำเพื่อใคร......
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Moderator
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #769 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 08:14:38 AM »

บ่เห็นคือกันครับ นางหลุยส์กะหนีเข่าป่าแล้ว ไปหากินปวกทางได๋บุ๊นี่

ว่าแม่นคนที่ได๋แท้เป็นไก่ตั้วนี่ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #770 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 11:55:59 AM »

คิก คิก คิก คิก อั่น โลโก้ กับสโลแกนนี่สรุปได้กันแล้วบ่ ครับ ผมอ่านบ่ครบทุกหน้า มันหลายแฮง ถ้ายังบ่ได้เผื่อผมมีไอเดีย เสนอซั่นดอครับ คิก คิก คิก คิก
แมนอยู่คับ ผมกะสิซอยออกไอเดียนำ ถ่าบ่ทันได้ ไหว้ ไหว้

... ซ่อย ๆ กันคับ ... ตอนนี้ในหัวสมองมันหมุนอยู่ติ้ว ๆ ๆ ๆ ... คึดอีหยังบ่ค่อยออกแล้ว ... มีไอเดียปิ๊ง ๆ ... กะจัดส่งมาไห่  สมช. ได่พิจาระซอมเบิ่งโลดคับ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #771 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 12:53:11 PM »

เอาแบบเจ่าออกแบบนั่นแหละ สิได่ลงมติสกรีนเสื้อ-สติกเกอร์

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #772 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 12:54:47 PM »

lek
Moderator
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #773 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 01:48:56 PM »

ยังบ่ได้ลูบติวาแมนเสร็จแล้ว

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
beary
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #774 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 09:53:48 AM »

คึดฮอดไหย่แป๋งอยู่เด้อค่ะ  เดือนหน้าสิไปเล่นกุงเตบนำ  ประมาณบ่เกินกลางเดือนค่ะ  สิเอาตุ๊บตั๊บไปฝาก 
จ๊ะเอ๋
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #775 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 12:36:15 PM »

คึดฮอดไหย่แป๋งอยู่เด้อค่ะ  เดือนหน้าสิไปเล่นกุงเตบนำ  ประมาณบ่เกินกลางเดือนค่ะ  สิเอาตุ๊บตั๊บไปฝาก 

สิ้นเดือนนี้ไปสีเกดบ่น้องหล่า  พ่อใหย่แป๋งกะไปเด้ Grin Grin

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #776 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 01:15:26 PM »

สิ้นเดือนนี้ไปสีเกดบ่น้องหล่า  พ่อใหย่แป๋งกะไปเด้ Grin Grin
ผมไปบำแน  คึดฮอดน้องหมี คือกัน (แฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

BIGbanana
เชื่อผมเหอะ ความรักคือสิ่งที่สวยงาม
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #777 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 01:16:56 PM »

บัดพี่ละบ่คึดฮอดน้อ  อยู่ใกล้  แต่คือไกล  โอ๊ยเนาะ น้องหล่าเอย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

จ๊ะเอ๋
Hero Member

คะแนน 343

« ตอบ #778 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 02:49:45 PM »

ผมไปบำแน  คึดฮอดน้องหมี คือกัน (แฮงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ) หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
มาเด้อ Grin Grin

BIGbanana
Hero Member

คะแนน 2879

« ตอบ #779 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 04:15:31 PM »

มาเด้อ Grin Grin
พี่กะมาสีเกดติครับ ไหว้

หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 133
  พิมพ์