๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:59:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์เลเซอร์  (อ่าน 1286 ครั้ง)
socom
ความรักทำให้โลกสวยงามได้งดงามได้ และความรักก็ทำให้เกิดสงครามและความตายได้เช่นกัน
Full Member

คะแนน 4

« เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:33:08 PM »

ขอสอบถามท่านที่มีศูนย์เลเซอร์พร้อมไฟฉายของกล็อก หรือของแบบอื่นๆ ที่ใช้ติดปืนสั้นครับ ถ้าเราตั้งศูนย์เลเซอร์ไว้แล้ว สมมุติว่าที่10เมตร เข้าที่ดีแล้ว แล้วถอดออก เอามาใส่ใหม่มันจะมีการเคลื่อนไหมครับ อยากขอความรู้พี่ๆหน่อยครับ กำลังจะเอามาใช้นะครับ ขอบคุณครับ

สงครามยังมีวันจบ
        แต่สหายร่วมรบคงอยู่ตลอดไป
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:39:16 PM »

Weapons Laser aiming devices จุดมุ่งหมายไว้ชี้เป้าในการยิงเร็ว  โดยชี้เข้าที่ center mass ของร่างกาย
ไม่ได้ไว้ใช้ยิงปั้น  หลังจากตั้งได้ที่แล้ว  ถอดเข้าถอดออกจาเคลื่อนเล็กน้อย  แต่ไม่มีผลกับการยิง 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2008, 07:42:05 PM โดย XD40 » บันทึกการเข้า
socom
ความรักทำให้โลกสวยงามได้งดงามได้ และความรักก็ทำให้เกิดสงครามและความตายได้เช่นกัน
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:46:40 PM »

ขอคุณครับ คือแบบกลัวหลุดคอขวดนะครับ อิอิ

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 07:57:44 PM »

โห้... ใจคอ คิดจะยิงแต่คอขวด

ยิงขวด ก็ได้นะ   เสียศูนย์ เหมือนกัน
   คิก คิก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
socom
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 08:00:19 PM »

แฮะๆ พึงโดนเป่ามาเมื่อวานเองครับ อิอิ

ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 08:06:11 PM »

ขอสอบถามท่านที่มีศูนย์เลเซอร์พร้อมไฟฉายของกล็อก หรือของแบบอื่นๆ ที่ใช้ติดปืนสั้นครับ ถ้าเราตั้งศูนย์เลเซอร์ไว้แล้ว สมมุติว่าที่10เมตร เข้าที่ดีแล้ว แล้วถอดออก เอามาใส่ใหม่มันจะมีการเคลื่อนไหมครับ อยากขอความรู้พี่ๆหน่อยครับ กำลังจะเอามาใช้นะครับ ขอบคุณครับ

ยี่ห้ออื่นไม่ทราบเพราะไม่เคยใช้  Wink
ผมมีของCrimson Trace..... ถอดใส่ใหม่ ...... ระยะ 10 เมตร ยังไม่เห็นความผิดเพี้ยนครับ  Grin

socom
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 10:08:52 AM »

ขอคุณครับ ค่อยรู้สึกดีขึ้นหน่อยครับ

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 10:48:35 AM »

แฮะๆ พึงโดนเป่ามาเมื่อวานเองครับ อิอิ

หมายความว่ายังไงครับพี่ ช่วยอธิบายหน่อยครับผม

เอาใจช่วยครับ

SON171
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 02:00:12 PM »

ศูนย์เลเซอร์ของ Glock 19 มียี่ห้อไหนบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ทำหน้าที่ของตนเองให้ดีที่สุด เคารพสิทธิเสรีภาพของคนอื่นให้มากที่สุด แล้วสังคมจะดีเอง
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 02:44:52 PM »

ศูนย์เลเซอร์ของ Glock 19 มียี่ห้อไหนบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ดูกระทู้คุณnui+ เป็นข้อมูลครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61533.0

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 23, 2008, 03:35:06 PM »

socom
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 11:32:27 PM »

หมายความว่ายังไงครับพี่ ช่วยอธิบายหน่อยครับผม

โดนเป่าว่ามาวป่าวครับ อิอิ

ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 25, 2008, 07:37:21 AM »

โดนเป่าว่ามาวป่าวครับ อิอิ

อ๋อ ตกใจหมดเลย

ที่แท้ถูกบังคับให้เป่า  Grin

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
หน้า: [1]
  พิมพ์