๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 10:52:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่มาของคำว่า สุดยอดลูกโม่ จริงหรือเปล่า  (อ่าน 11076 ครั้ง)
hippo_oct
"คนไทยถ้าลงมือทำอะไร ก็ไม่แพ้ชาติใดในโลก"
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 01:05:47 PM »

สุดยอดลูกโม่สำหรับผมก็ต้อง  S&W   สุดยอดจริงๆครับ

...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 07:35:31 PM »

S&W   สุดยอดจริง  เห็นด้วยครับ

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 08:46:26 PM »

สุดยอดลูกโม่สำหรับผมก็ต้อง  S&W   สุดยอดจริงๆครับ

เห็นด้วยครับ  ความเห็นผม สมิทสุดยอดในเรื่องคุณภาพต่อราคาครับ
kay09
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #48 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 07:58:22 AM »

ใช้สมิธ แต่ก็ฝันอยากจะมีไฟธ่อน 6นิ้วซักตัวเหมือนกันครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #49 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:07:18 PM »

ว้า.....ไม่มีใครอยากเล่น รูเกอร์บ้างเหรอครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #50 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:31:36 PM »

ว้า.....ไม่มีใครอยากเล่น รูเกอร์บ้างเหรอครับ

ผมครับ   มอง ๆ หาซีเคียวริตี้ ซิก อยู่
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #51 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:36:27 PM »

รูเกอร์บึกบึน แข็งแรง
คุณต้องใช้ ถึงจะรู้
ผมเองก็อยากจะใช้คร๊าบบบบบบ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:39:59 PM »

ผมครับ   มอง ๆ หาซีเคียวริตี้ ซิก อยู่

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:52:30 PM »

ผมครับ   มอง ๆ หาซีเคียวริตี้ ซิก อยู่

เดี๋ยวเวลานังซับ เมา ๆ    ผมจิ๊กมาให้ครับพี่...
ยิงเจ้าของทิ้งเสีย...หมกป่าแถวเมืองชลฯ ก็หมดเรื่องแล้วครับพี่ คริ คริ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #54 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 04:08:29 PM »

...ใจร้าย เมามากๆ เดี๋ยวเจ้าของก็แปลงตัวเข้าป่าไปเองแหละครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

« ตอบ #55 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 04:11:10 PM »

ผมครับ   มอง ๆ หาซีเคียวริตี้ ซิก อยู่

เดี๋ยวเวลานังซับ เมา ๆ    ผมจิ๊กมาให้ครับพี่...
ยิงเจ้าของทิ้งเสีย...หมกป่าแถวเมืองชลฯ ก็หมดเรื่องแล้วครับพี่ คริ คริ

งอน งอน งอน

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #56 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 04:15:02 PM »

ถ้าท่านซับช่วยจิ๊กไซก้ากระบอกนี้มาให้ผมๆ จะเปลี่ยนไปแซวน้อง 51 แทนนะครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 04:33:18 PM »

ซีเคียวริตี้ของน้าซับใช่รุ่น200ปีเหมือนกับของพี่ปิ๊กมั้ยครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 05:26:33 PM »

พี่สุพินท์คะ หากได้ซีเคียวริตี้ ซิกของตาซับเนี่ย อย่าลืมฆ่าเชื้อด้วยนะคะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 07:12:31 PM »

ไหว้ ถ้าเป็นอนาคอนด้า ต้องขออภัยด้วยครับ แต่ผมมองว่า มันก็โคลท์เหมือนกันน่ะครับ  ไหว้

ยี่ห้อไหนโม่ก็แตกได้ครับ ทุกยี่ห้อก็คงเป็นของไม่มีคุณภาพหรอกครับ คุณฟอร์ดอย่าซื้อมาใช้เลยครับของห่วยๆพรรณนี้ (ห่วยเพราะมันรับกระสุนโอเวอร์โหลดไม่ได้โม่มันเลยแตก)

ขำก๊าก ขำก๊ากขอโทษครับ ถ้าผมไม่รู้จริง ขำก๊าก ขำก๊าก

ตัวไอค่อนที่คุณใช้บอก "ขอโทษ" นี่มันตัว"ขำก๊าก"นะครับ...

ตกลงแปลว่าขอโทษจริงๆ หรือขำที่เพื่อนๆท่านอื่นรู้น้อยกว่าคุณครับ... Huh

ถ้าหากอยากขอโทษจริงๆน่าจะเลือกใช้ไอค่อนที่เหมาะสม...

อาทิ ไหว้  อ๋อย  เศร้า  Cry  มากกว่าครับ...

ใช้ไอค่อนไม่เหมาะสมกลับจะยิ่งกลายเป็นการเสียดสีประชดประชันครับ...

บางทีหากเลือกไม่เป็น อย่าใช้เลยครับ...

ใช้ตัวอักษรสื่อความรู้สึกได้ดีกว่าใช้ไอค่อนแบบไม่เหมาะสมครับ... คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยมมากครับคุณหมอ

แบบนี้ใช่เปล่าคะพี่หมอ ไหว้ Cheesy

ไม่ใช่ครับต้องแบบนี้  หลงรัก (ชะ....แว๊ป)

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์