๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:07:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืนที่เชียงใหม่มีที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 18417 ครั้ง)
๐๐๓
“กมฺมุนา วตฺตตีโลโก”
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2010, 11:49:29 AM »

ผมเพิ่งมีประสบการณ์ตรงตอนไปเฝ้าไข้ที่ รพ.นครพิงค์ครับ

สนามที่อยู่ใกล้ๆ กับ รพ.นครพิงค์ เสียงปืนดัง ปัง ปัง รบกวนคนไข้ไม่น้อย

ผมแจ้งผู้บริหาร รพ. ให้ทราบแล้วแต่ไม่รู้จะมีความคืบหน้าอย่างไรบ้าง

ฝากไว้พิจารณาครับ   ไหว้

@ต้อ@เชียงใหม่
เพื่อนคู่กาย
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 01:50:42 PM »

ก็ นะ ทำไงดี ทั้งสองฝ่าย นะ

@ต้อ@เชียงใหม่ his_it@hotmail.com
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์