๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 04:40:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไข ข้อข้องใจ เกี่ยว กับ กระทู้ CZ รากหญ้า ครับ  (อ่าน 13324 ครั้ง)
FABBRI
มาเป็นเหยื่อเสียดีๆๆ
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 10:09:01 PM »

ต้อง  ไหว้ ไหว้ ขออภัยครับ ที่ต้องให้ท่านเข้ามา ถามตอบ ในที่นี้

ยกที่ 2 มาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2008, 10:17:41 PM โดย FABBRI » บันทึกการเข้า

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 09:46:58 AM »

ผมติดต่อชมมาหลายภาคแล้วครับ.............แต่ยังไม่ได้ชมสักภาค

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 11:31:12 PM »

ยกที่ 3 เริ่มแล้วครับ

หลงรัก  สินค้าต่างๆที่กระผมเสียเงินเสียเวลาเสียพลังงานนำเข้ามานั้นเพื่อเป็นพยานหลักฐานอันเป็นที่แน่ชัดในการคุยโม้คุยโตประกอบการคุยฟุ้งทั่วเวป มิได้แอบแฝงขายสินค้าแต่อย่างไร และไม่รับสั่งหรือช่วยนำเข้าแต่อย่างใด โปรดเข้าใจ  งอน
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2008, 11:36:17 PM »

ปินลูกกรดกระบอกแรกที่ผมใช้ก็ซีแซดครับ  แต่ไม่เคยถอดเสื้อผ้าหล่อนดูเลย  ขอบคุณครับพี่....แจ่มกระจ่างครับ

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 08:54:43 PM »

ไหว้ขอบคุณครับชอบมากเลย  ในใจคิดไว้แล้วว่า ท่าน FABBRI จะต้องมีโมเดล 1  อยู่ในกรุ  นึกอยู่เหมือนกันว่าท่านต้องเขียนถึง
และผมก็ได้อ่านสมใจอยาก  หลงรัก

....ตามล่า...อีตอแหล
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 11:06:06 PM »

ไหว้ขอบคุณครับชอบมากเลย  ในใจคิดไว้แล้วว่า ท่าน FABBRI จะต้องมีโมเดล 1  อยู่ในกรุ  นึกอยู่เหมือนกันว่าท่านต้องเขียนถึง
และผมก็ได้อ่านสมใจอยาก  หลงรัก

แล้วในใจพี่โทนคิดว่าหวยงวดนี้จะออกอะไรครับ...คิก คิก
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 11:17:19 AM »

แล้วในใจพี่โทนคิดว่าหวยงวดนี้จะออกอะไรครับ...คิก คิก

ถ้าพูดแล้วรับรองไม่ออกครับ     7370    Grin

Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:56:47 AM »

ส่วนที่คาดหวังในใจต่อไปก็  ตระกูล ZKK 600 , ZKK 601  และบรรพบุรุษก่อนหน้านั้น ครับ   Grin

FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 05:58:17 PM »

ส่วนที่คาดหวังในใจต่อไปก็  ตระกูล ZKK 600 , ZKK 601  และบรรพบุรุษก่อนหน้านั้น ครับ   Grin

ท่าน คงใบ้ หวย ผิด แล้วเที่ยวนี้

เพราะ ZG 47 Zkk 600 Zkk 601  ได้ อพยพ ย้าย บ้าน หลีกลี้หนีภัย ไปนานมากแล้วครับ

o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 09:50:35 AM »

ท่านพี่ครับพูดถึง ZG 47 แปลกมากทำไมคนบ้านเราไม่เห็นสนใจกันเลยทั้งๆที่คนต่างประเทศหากันให้วุ่นไปหมด ผมเองก็มีอยู่กระบอกนึง แต่กลับไปเมืองไทยครั้งที่แล้วดันลืมไปดูหน้าน้องเค้าว่าสวยขนาดไหน เศร้า กระบอกต่อๆไปอยากทราบเรื่องปืนANSCHUTZบ้างครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:54:58 AM »

อ่านทุกวันๆละสามเวลา  สงสัยจะต้องก๊อปฯไว้ซะแล้วผม

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:23:44 PM »

แบบนี้แก้ปัญหากระดกได้หรือไม่ครับ...

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:36:40 PM »

ZKK ๖๐๐  ปืนคู่มือ พรานใหญ่รพินทร์.
เวลาอ่าน "เพชรพระอุมา" จะนำ ปืนพรานกระบอกนี้ มาลูบคลำไปด้วย. ครับ  Grin

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:51:13 PM »

ZKK ๖๐๐  ปืนคู่มือ พรานใหญ่รพินทร์.
เวลาอ่าน "เพชรพระอุมา" จะนำ ปืนพรานกระบอกนี้ มาลูบคลำไปด้วย. ครับ  Grin

สวัสดีครับ พรานระพินทร์  อุ๊ย...พี่โรด....   Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
FABBRI
Moderator
Sr. Member

คะแนน 249

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 05:47:35 PM »

ไปลูบคลำ ZKK 600 ทำไมครับ

มันต้อง กำ 600  NE แล้ว ลูบไล้ มาเรีย  ซิครับ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์