๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 11:32:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บางส่วนยามว่าง...ของหมอหนิ่ง....  (อ่าน 26778 ครั้ง)
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:24:13 AM »

จะเอาไปเลี่ยมพระไว้บูชาให้ยิงโดนๆและเร็วๆน่ะค่ะ
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 09:39:37 PM »

เศร้าและสลดใจแทนกลุ่มอาจารย์แพทย์ของจุฬาครับ เศร้า อ๋อย

นายแพทย์วิศิษฏ์ ฐิตวัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์รับบริจาคอวัยวะสภากาชาดไทย   ท่านสร้างความดีมาตลอด  แต่ในวันนี้   ดร. สิรากานต์ ฐิตวัฒน์ อาจารย์คณะสัตวแพทย์ศาสตร์จุฬาฯ  บุตรสาวของท่านต้องประสบกับการสูญเสียนิ้วเท้า   เนื่องในเหตุการณ์สลายม็อบพันธมิตรที่หน้ารัฐสภา     และท่านยังได้ผ่าตัดนิ้วเท้าให้แก่บุตรสาวด้วยตัวท่านเอง   เศร้า

โลกนี้บางทีไม่ยุติธรรมเลย   ดูจากข่าวแล้วหดหู่ใจครับ เศร้า อ๋อย เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2008, 10:16:00 PM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 02:07:10 AM »

เสียใจจริงๆค่ะ หมอเอํยเป็นคนดีมากๆ และมีความจริงใจในการต่อสู้เพื่อความถูกต้องอย่างกล้่าหาญมาตลอดตั่งแต่เรียนมาจนทำงานที่คณะสัตวแพทย์ วันนั้นจะเอาหน้ากากป้องกันคว้นพิษไปให้พ่อแม่ที่อยู่ในทำเนียบ ไม่นืกว่าจะต้องกลายเป็นเหยื่อความโหดร้ายของผู้ครองเมือง...
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 12:50:00 PM »

ขอแสดงความเสียใจต่อผู้สูญเสีย
และผู้บาดเจ็บจากเหตุการณ์นี้ด้วยครับ ขอให้หายจากการบาดเจ็บครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 07:06:48 PM »

เศร้าและสลดใจแทนกลุ่มอาจารย์แพทย์ของจุฬาครับ เศร้า อ๋อย

นายแพทย์วิศิษฏ์ ฐิตวัฒน์ ผู้อำนวยการศูนย์รับบริจาคอวัยวะสภากาชาดไทย   ท่านสร้างความดีมาตลอด  แต่ในวันนี้   ดร. สิรากานต์ ฐิตวัฒน์ อาจารย์คณะสัตวแพทย์ศาสตร์จุฬาฯ  บุตรสาวของท่านต้องประสบกับการสูญเสียนิ้วเท้า   เนื่องในเหตุการณ์สลายม็อบพันธมิตรที่หน้ารัฐสภา     และท่านยังได้ผ่าตัดนิ้วเท้าให้แก่บุตรสาวด้วยตัวท่านเอง   เศร้า

โลกนี้บางทีไม่ยุติธรรมเลย   ดูจากข่าวแล้วหดหู่ใจครับ เศร้า อ๋อย เศร้า

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ..... Cry

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 07:12:40 PM »

จะเอาไปเลี่ยมพระไว้บูชาให้ยิงโดนๆและเร็วๆน่ะค่ะ

พี่หมอทั้งสวย เก่ง เร็ว และแม่น อยู่แล้วครับ  เยี่ยม สบายดีนะครับพี่  ไหว้ ว่างๆแวะมาเยี่ยมเต่าที่สัตหีบอีกนะครับ  Wink

glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 01:18:51 AM »

พรุ่งนี้ ไปมอบเรือให้ สสร.แล้วอยู่ถึงวันศุกร์ค่ะ ผู้การสกายอยู่ไหนคะ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 08:40:19 AM »

พรุ่งนี้ ไปมอบเรือให้ สสร.แล้วอยู่ถึงวันศุกร์ค่ะ ผู้การสกายอยู่ไหนคะ

อยุ่ที่โรงเรียนนายเรือ ปากน้ำ สมุทรปราการครับ...เสียดายจัง

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์