๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 10:19:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม............อยู่ได้  (อ่าน 4937 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 01:35:55 PM »

ผมบอกตรง ๆ ใครจะมีประสบการณ์เช่นไร ฝังใจอย่างไร
และรับรู้มาในกรณีใด  ผมไม่ขอรับทราบ 

แต่อย่าได้มา ดูหมิ่นและเหยียดหยาม ในอาชีพ กันเช่นนี้

มีเจ้าหน้าของรัฐอีกมาก...
ที่ไม่ต้องรับเศษเงินจากเศษมนุษย์
แต่ก็มีความสามารถ เนรมิต...สิ่งปรุงแต่ง ที่ดีกว่าที่เศษมนุษย์เคยพบ
โดยมิต้องพึ่งเศษเงิน จากเศษมนุษย์เหล่านั้น ครับ

ไม่ต้องเดือดร้อน ไม่ต้องดิ้นรน ไม่ต้องร้อนตัวกันหรอกครับ
หากท่าน...มิใช่เศษมนุษย์
และไม่ต้องกล่าวคำใด ๆ ให้ผมทราบ...

กองมันเอาไว้ตรงนั้นแหละ...
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 01:51:33 PM »

อูยยยย เจอแบบนี้น้อง51ขึ้นเวอร์ชั่นดุเลย เห็นปกติจะเฮฮาหน้าระรื่น

โอกาสดีๆช่วยสั่งย้ายใครลงมาอีกบ่อยๆเน้อครับ แล้วขอนานๆหน่อย รายก่อนยังไม่ทันหายมันส์ ผมละช๊อบบบบบชอบ คราวที่แล้วยังบอกกับเหยื่อเลยว่ารักน้อง51จัง  หลงรัก
FORD-TECH-CHI-CHI รักในหลวง
ชาว อวป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 01:52:19 PM »

นายทะเบียน มีระบุชัดไว้ใน พ.ร.บ.ฯ อยู่แล้ว ว่า คือใคร
ดุลพินิจ  เป็นเรื่องของผู้ที่มีหน้าที่ตาม พ.ร.บ.ฯ
หน้าที่  ก็ระบุไว้ชัดอยู่แล้ว ใน พ.ร.บ.ฯ

ผลประโยชน์, ค่าลงทะเบียน, ใบผ่านทาง, ช่องโหว่ของกฏหมาย, ลีลา, ดึงเกมส์ ฯลฯ

มันมีอยู่ในสมองของใครมิทราบ
แต่ในฐานะเจ้าหน้าที่ของรัฐ  มิบังควรที่จะมี...

ขอความกรุณาอย่ายัดเยียด...คำพวกนี้
ให้แก่ เจ้าหน้าที่ของรัฐ ทุกท่านหรือทั้งหมด....

หมายเหตุ  กรุณาอย่าบวกคะแนนใด ๆ ให้ผม
เพราะผม...รู้สึกทั้งสะอิดสะเอียนและสมเพช...ครับ

55..จัดให้ +1  55..
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 01:57:06 PM »

เค้าบอกไม่เอา แปลว่าไม่เอาจริงๆนะครับ ทำเป็นเล่นไปเต๊อะ  ตกใจหน้าซีด
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 02:12:38 PM »

เฮ้อ............อ่านแล้วเหนื่อยครับ
กระบวนการคิดอ่านนี่บอกกันยากจริงๆครับ Tongue

FORD-TECH-CHI-CHI รักในหลวง
ชาว อวป.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 102

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 04:13:49 PM »

ขอโทษครับผมตาลาย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 08:10:54 AM »

เออ...ท่าน webmaster ครับ
ผมสามารถที่จะลบคะแนนตัวเองออกไปได้หรือไม่ครับ.....
หากผมไม่สามารถกระทำได้
ขอความกรุณาท่าน webmaster ช่วยลบคะแนนของผมออกไปด้วยได้หรือไม่ครับ
ผมเกรงว่า  คะแนนเน่า ๆ คะแนนเดียว
จะพาทำให้คะแนนดี ๆ หลายคะแนนเหม็นไปด้วยอ่ะครับ

ได้โปรดเถิดนะครับ  plaese...........
ผมคลื่นไส้ เต็มทีครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2009, 08:13:00 AM โดย แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 08:16:56 AM »

นายทะเบียน มีระบุชัดไว้ใน พ.ร.บ.ฯ อยู่แล้ว ว่า คือใคร
ดุลพินิจ  เป็นเรื่องของผู้ที่มีหน้าที่ตาม พ.ร.บ.ฯ
หน้าที่  ก็ระบุไว้ชัดอยู่แล้ว ใน พ.ร.บ.ฯ

ผลประโยชน์, ค่าลงทะเบียน, ใบผ่านทาง, ช่องโหว่ของกฏหมาย, ลีลา, ดึงเกมส์ ฯลฯ

มันมีอยู่ในสมองของใครมิทราบ
แต่ในฐานะเจ้าหน้าที่ของรัฐ  มิบังควรที่จะมี...

ขอความกรุณาอย่ายัดเยียด...คำพวกนี้
ให้แก่ เจ้าหน้าที่ของรัฐ ทุกท่านหรือทั้งหมด....

หมายเหตุ  กรุณาอย่าบวกคะแนนใด ๆ ให้ผม
เพราะผม...รู้สึกทั้งสะอิดสะเอียนและสมเพช...ครับ

55..จัดให้ +1  55..

ผมตื้นตันเกินกว่าที่จะขอบคุณ
และเป็นความตั้งใจครั้งแรกของผมด้วย 
ที่ผมจะไม่กล่าวคำขอบคุณครับ

กองมันเอาไว้ตรงหน้าเครื่องนั่นแหละครับ

ทำไม............อยู่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2009, 08:33:42 AM โดย แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่ » บันทึกการเข้า
ตัวเอ็ม + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 10:05:48 AM »

นานาจิตตังครับ......