๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 05:57:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระเหรี่ยงหลงดอยไปโผล่ที่ Gold Coast Australia ครับ  (อ่าน 14541 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 12, 2008, 11:37:15 PM »

สวยๆทั้งนั้น ครอบครัวอบอุ่นมากครับ Cheesy Cheesy
ขอบคุณครับ
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 13, 2008, 02:38:01 AM »

อยากไปมั่งค่ะ....  เยี่ยม

CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 13, 2008, 10:45:28 AM »

ภาพสวย น่าสนุกมาก ขอบคุณครับ +1 Grin

gai4506-รักในหลวง
สูงสุดสอย...........ยังคอยเขย่ง......มือปืนสีชมพู...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 37

รักปืน..หลง.พี่หมีดำ...

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 13, 2008, 11:06:35 AM »

พี่ขม หลุดไปไกลเชียว... หลงรัก หลงรักคราวนี้ กลับบ้านถูกมั๊ย... ขำก๊าก ขำก๊าก

..........คนที่มีมิจฉาทิฏฐิ จักไม่ทำชั่วนั้นไม่มี...........
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 01:53:44 AM »

ภาพสวยมากครับ เห็นแล้วคิดถึง หลงรัก
ได้ลองเล่นเซิร์ฟไม๊ครับ ไปถึง Surfers paradise ทั้งที Grin

S76C+,C++
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 01:28:32 PM »

ภาพทางอากาศสวยมากครับ
ที่จริงภาพเวปบอร์ดนี้ที่ขาดไป คือภาพทางอากาศกับภาพใต้น้ำนี่แหละ

ขอบคุณครับ  ไหว้  เดี๋ยวจะหามาลงเพิ่มครับ
ภาพสนุก ดูเพลินเลยครับ  เยี่ยม เยี่ยม
ไหว้
สวยๆทุกรูปครับ เยี่ยม เยี่ยม
ไหว้
สวยๆทั้งนั้น ครอบครัวอบอุ่นมากครับ Cheesy Cheesy
ขอบคุณครับ
ไหว้
ผมไปแอร์เอเซียบินตรงจาก KL >> Gold Coast  เลยครับ จองจังหวะดีๆได้ตั๋วราคา 0 ริงกิตด้วยครับ เบ็ดเสร็จผมเสียแค่ราวแปดพันบาทต่อคน  Cheesy
ภาพสวย น่าสนุกมาก ขอบคุณครับ +1 Grin
ไหว้
พี่ขม หลุดไปไกลเชียว... หลงรัก หลงรักคราวนี้ กลับบ้านถูกมั๊ย... ขำก๊าก ขำก๊าก
แหะๆ นานๆทีครับหลวงไก่ คราวต่อไปคงไม่พ้นเวียงจันทร์ หลวงพระบาง แถวๆนี้ล่ะครับ  Grin  Grin
ภาพสวยมากครับ เห็นแล้วคิดถึง หลงรัก
ได้ลองเล่นเซิร์ฟไม๊ครับ ไปถึง Surfers paradise ทั้งที Grin

น้ำทะเลไม่ได้แอ้มผมหรอกครับ อุณหภูมิ ๑๐ องศา กว่าๆนี่  แต่อาบนัำยังต้องพึงน้ำอุ่นเลย  ขำก๊าก

ไหว้ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมครับ เดี๋ยวมีเวลาจะว่าต่อครับ  Grin

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 02:01:10 PM »

ผมไปแอร์เอเซียบินตรงจาก KL >> Gold Coast  เลยครับ จองจังหวะดีๆได้ตั๋วราคา 0 ริงกิตด้วยครับ เบ็ดเสร็จผมเสียแค่ราวแปดพันบาทต่อคน  Cheesy
ว้าว ๆ ๆ .... Shocked Shocked Shocked

น่าสนมาก ๆ ...จองผ่าน internet รึเปล่าคะ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:21:24 PM »

ว้าว ๆ ๆ .... Shocked Shocked Shocked

น่าสนมาก ๆ ...จองผ่าน internet รึเปล่าคะ...
ใช่ครับ  สมัครเป็นสมาชิกรับข่างสารไว้ครับ ถึงเวลามีโปรโมชั่นเราจะรู้ก่อน  Smiley

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:31:00 PM »

วันที่สามไปตลุย Movie's world กัน แต่ว่าผมค่อนข้างผิดหวังกับที่นี่หน่อยครับ  เพราะคิดว่าเป็นแบบ Universal Studio แต่จริงแล้วเป็นสวนสนุกที่มีเครื่องเล่นตามชื่อหนัง  เพราะหาข้อมูลไม่ดีพอ เลยพลาด  Embarrassed 

แต่ไม่เป็นไรไหนๆก็(เสียสตางค์)มาแล้วไปลุยกัยเลยดีกว่า 
ภาพแรก บรรยากาศโดยทั่วไป 
ภาพสอง คนรอดู Shrek 4D แต่ผมไม่ได้เข้าไปดูเพราะ คนรอเยอะ  Grin 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:36:39 PM »

เข้าไปปุ๊บ ทางด้านซ้ายเจอเลยครับจรวด Batman
ลูกชายชวน "พ่อๆไปเล่นกันเหอะ" 

ด้วยความมั่นใจรีบตอบลูกไปทันที่ว่า  "ไปเถอะลูก  พ่อไม่ค่อยสบาย  ตกใจหน้าซีด    ตกใจหน้าซีด  " 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:39:52 PM »

ต่อมาก็มีขบวนพาเรดเหล่าดาราในภาพยนต์ต่างเชิญทัศนาตามอัธยาศัยครับครับ

Batman Return

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:41:39 PM »

อันนี้ใครไม่รู้เห็นหน้าไม่ชัด  Cool แต่อย่างอื่นแจ่ม  คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 05:45:17 PM »

คนนี้ไม่แนใจว่าใช่ดารา Hollywood  หรือเปล่า แต่กว่าจะหาช่องถ่ายรูปได้ ต้องฝ่าด่านองครักษ์อยู่นาน (เลยไปชัดที่เสาแทน)  Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 06:05:51 PM »

จากนั้นก็เดินข้ามไปดู Australian Outback Spectacular โชว์  ขอชมว่าทำการตลาดดีมาก  เยี่ยม 
เข้าไปถึงก็จับถ่ายรูป (ร้อยละ๘๐ ซื้อรูปกลับรวมทั้งผมด้วย)  พอเข้าไปก็เจอบาร์มีดนตรีเล่น ขายเครื่องดื่ม ของที่ระลึกได้อีก   เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 14, 2008, 06:10:34 PM »

ไปถึงก่อนเขา ผู้จัดการเลยเข้ามาชวนเด็กๆไปร่วมแสดงด้วย  ตอนนี้เจรจาเรื่องค่าตัว   ขำก๊าก   ขำก๊าก

เสียดายที่ไม่ยอมให้ถ่ายภาพ    อ๋อย

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์